So sánh Liberty Nhập và Liberty Ie sau khi đã thay vành + yên + tay xách

usastyle

Xe tải
Quả biển 49.53 kia thì kinh rồi.Hehe.
Các bác cho em hỏi sao em thấy một số tay xách của Liberty có màu đen gợn gợn sóng.Các bác ý dán vào à?

dltthanh

Xe máy
em cũng tậu được 1 con lib việt đen, thấy lib việt đi ko đầm = xe nhập nên khi phi ko dám phi nhanh cảm giác không chắc chắn.Xe của em gần đây có hiện tượng đề kêu xè xè ,đề mấy lần mới lên,sáng mà đề thì bô có tiếng kít chả biết là có vấn đề gì nữa :((.

tuấn kèn

Xe đạp
nói chung là em cũng đy cả con lx việt lẫn Li rồi nói chug là ăn xăng lắm các bác ơi..em thấy con li đy khô thốc = nó được cái dáng thanh thanh các pro nào gầy đy thỳ cũng hợp...nếu mà để chọn thỳ em vẫn hướng về con lxhơn,tuy Lx nhỳn hơi đàn bà chút xíu :") hàng piagio thỳ nó nhanh tã hơn..mấy hàng của thằng honda..nếu so sánh 2 con Lx và em Li thỳ em Li có yên thấp hơn...lai gấu nhỳn mông nó cứ thế nào ý..xấu cực kỳ...em Li mà đy đường mưa thỳ bắn chết con mẹ đứa ngồi sau..cái để chân thỳ ngu vãi...nói chung là tùy các bác thôi nếu thíc em nào thỳ các bác cứ nhíc thôi chứ theo em là nên Lx bác ạ...ợ:>

Dương Phong

Xe tải
em cũng tậu được 1 con lib việt đen, thấy lib việt đi ko đầm = xe nhập nên khi phi ko dám phi nhanh cảm giác không chắc chắn.Xe của em gần đây có hiện tượng đề kêu xè xè ,đề mấy lần mới lên,sáng mà đề thì bô có tiếng kít chả biết là có vấn đề gì nữa :((.
Muốn đầm thì cụ phải thay yên+ lốp nữa.
Hnay đem con lib việt đã lên vành nâng thụt full op so chiều cao với con lib nhập của đứa bạn thì thấy cao hơn hẳn 1 phân=.=,vậy mà có cụ bảo thay vành nâng thụt 3,5cm vẫn ko cao= lib nhập mới tài chứ.Tính ra thì thay vành+lốp trước và sau+ nâng thụt trước sau khoảng 1cm thì chuẩn đét ngang bằng với lib nhập luôn.

xtitan

Xe buýt
bác này chém ác.
Bắc giang Yên + Tay sách nhập 5củ
thay mâm 16+ lốp 3.5 củ.
bác nào muốn thay cứ ra thẳng đại lý piaggio bg ý nó thay cho.
chuẫn, hôm nào thay máy Beverly cho máu được ko em :D

bjnydn

Xe đạp
thưa mấy a!em hơi bị mù vè liberty tý mà bác chủ nói bên trái bên phải nên em ko phân biệt đc bên trái của người chụp ảnh hay bên trái của người xem,có 2 màu là màu đen và xanh,con ie là màu nào mấy bác?

ZuliHome

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mình đang cần mua một bộ ốp bô, yên, tay xách nhập khẩu đã sử dụng. Bạn nào thừa để lại cho mình nhé.
0 9 0 6 5 0 8 6 8 6

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Có bác nào đã thay hết rồi thì giúp đỡ em phát . Em nhìn ngoài đường thì mấy con việt nhìn nó cứ bé hơn hẳn con nhập . Phần đăng sau ấy ạ . Lốp ly nhập thấy bảo cao hơn thì có thay vào ly việt được không Ạ .
Và chi phí cho thay toàn bộ tay xách , yên , vành . lốp ... để dáng nhìn giống dáng xe nhập là bao nhiêu ạ . Bác nào biết sms cho e hoặc nháy máy em gọi lại luôn ạ . Các bác thông cảm chứ em định mua xe nhưng mà gà về vấn đề này quá :D
cụ này khảo cổ , cái thớt này ko hiểu từ bao lâu rồi h mới thấy cụ khai quật nó lên , có rất rất nhiều thớt nói về vấn đề này rồi cụ ơi

nemesistan

Xe tăng
chẳng biết các bác thế nào, mình lại thấy như hiện tại là đẹp, ko muốn thay cái tay xách với cái yên làm gì cả, có thay thì thay cái bô air thôi. Cái ảnh ở trang 1, chẳng thấy có bác nào lắp gương nhể, mình để 2 gương đi thấy đẹp, kể cả LX cũng vậy gương chuẩn của nó đẹp như thế mà nhiều bác tháo toẹt đi lắp cái cầu nhỏ tí kì dị

Phamtungf

Xe đạp
Website
www.facebook.com
chẳng biết các bác thế nào, mình lại thấy như hiện tại là đẹp, ko muốn thay cái tay xách với cái yên làm gì cả, có thay thì thay cái bô air thôi. Cái ảnh ở trang 1, chẳng thấy có bác nào lắp gương nhể, mình để 2 gương đi thấy đẹp, kể cả LX cũng vậy gương chuẩn của nó đẹp như thế mà nhiều bác tháo toẹt đi lắp cái cầu nhỏ tí kì dị
Tùy mỗi người mà bác. Như bố e nhìn người đầm đi xe gắn xẻng vào nhìn nó mới hợp , còn e thì cao nhưng mà lại gầy nhẳng nên là để 2 cái xẻng nhìn nó hơi yếu :P Cá nhân e thấy Vespa để gương còn được chứ Li mà để gương nhìn ko thoát đc cái dáng

Hữu Ước

Xe tải
e muốn hỏi là
Chiều cao của yên xe ie khi chưa thay ntn mà khi lắp yên nhập vào thì khoảng cách từ yên lên đến tay lái lại an toàn đc ạ ??
Pi tính toán kiểu gì mà sau khi lắp yên nhập vào xe việt thì lại đi rất ngon (theo 1 số người đã thử, e chưa đc sờ e ie bao giờ) kô bị hẫng,gù hay gì gì
Phải chăng đây là bí quyết kinh doanh của Pi...
sẽ chẳng có đợt hàng liberty ie VN nào có yên và tay xách như nhập cả để còn phân biệt với liberty nhập
...
Thay yên nhập vào nhìn xe cao hơn, yêm ngồi mềm nên êm hơn, tay xách nhập cứng cáp hơn và dài hơn cùng với thiết kế Sport hơn ngoài ra chả còn gì. ngày trước hồi mới có Li Việt thì bộ yên tay xách ốp bô xe nhập khoảng 15tr, rồi xuống 8.5tr và giờ còn 3.5tr. thật là kinh hãi các cụ nhỉ

Hữu Ước

Xe tải
Nhân đây hỏi thăm các bác đã thay Yên và Tay xách rồi rổ rá ở 1 số nơi. Mình gọi cho 233 lê duẩn thì nó báo giá ~6 củ. Còn hỏi ở cụ Pi 7 Hàng Chuối thì báo giá hơn 4 củ.
Nhưng cụ Pi hết hàng rồi, ko biết ở đâu còn hàng. Các bác cho e cái địa chỉ với.
chắc là cụ nhớ nhầm rồi, ko có đợt nào giá hơn 6 củ đâu, mà là hơn 7 củ... với lại 233 và 07 đều là ĐLUQ của Piagio VN nên ko thể nào có sự chênh lệch giá 1 trời 1 vực như thế được

NMT220879

Xe tải
Tùy mỗi người mà bác. Như bố e nhìn người đầm đi xe gắn xẻng vào nhìn nó mới hợp , còn e thì cao nhưng mà lại gầy nhẳng nên là để 2 cái xẻng nhìn nó hơi yếu :P Cá nhân e thấy Vespa để gương còn được chứ Li mà để gương nhìn ko thoát đc cái dáng
Để gương không đơn thuần là đẹp hay không đẹp mà nó là để an toàn. Các cụ toàn bỏ gương ra như vậy mà vẫn phóng vù vù, ghê thật.