So sánh giữa "Buổi sáng" nhập với " Buổi sáng" của Bác Hải

italy_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đúng là sính ngoại nó thía, toàn bộ xe TH nhập , cắt bớt option rùi ráp thui chứ VN sx đc cái giề đâu....Mở dàn điện ra i chang nhau hết...
Hồi Cerato em mua giá giữa nhập và liên doanh chênh nhau khoảng 100tr, vậy 100tr không khác nhau ah cụ?

xtac2004

Xe tải
Tự dưng đi so xe nhập second hand với xe mới của anh Hải. xe mới thì lấy đâu ra ODO >200
Theo em nhìn không thấy khác nhau gì cả! à khác cái Lazang, của cụ Hải nó vằn vằn thế nảo ý nhể?À túi khí ít hơn, nhưng máy lại lớn hơn 1.2 - 4 máy, còn nhập 1.0 3 máy cụ nhá, về phần thân vỏ kết cấu cụ biết rồi ông VN lắp thì nhanh lọt tiếng ồn vào hơn, đi vào chỗ ổ gà không thấy em bằng nhập cụ ạ. Yếu đểm của ông nhập là ODO : >10.000 km nhá cụ. Em đang đi 1 ông nhập thấy cũng ok cụ ạ, chúc cụ mua được theo ý thích!

anhnh80

Xe hơi
Buổi Sáng Nhập hơn Buổi sáng Trường Hải 3 tiếng Cụ nhé! :@) E Fun tý thôi chứ khi thanh lý thì bao giờ cũng có giá hơn Trường Hải vài chục Củ và đi cảm giác cũng thích hơn, được khen nhiều hơn vì là nhập! Tư tưởng sính ngoại mà!
Hơn tận 3 tiếng cơ à. Em sẽ lưu tâm, cảm ơn cụ.

noichuyenvuive

Xe hơi
Nhà cháu cùng hơi hoang mang một chút ạ, để đi được xe anh hải khoảng 400 củ, trong khi xe nhập thì phải hơn 520 củ (full option), hơn nữa nhiều salon tua đồng hồ như đúng rồi ...

anhnh80

Xe hơi
Giá cao thế thì chọn anh Hải đi cụ ạ. Còn bảo dưỡng, sửa chữa nữa. Mua SW có hỗ trợ mình đâu.

billnantes

Xe container
Nhà cháu cùng hơi hoang mang một chút ạ, để đi được xe anh hải khoảng 400 củ, trong khi xe nhập thì phải hơn 520 củ (full option), hơn nữa nhiều salon tua đồng hồ như đúng rồi ...
xe anh Hải cũng phải 450 củ mới đi được cụ ơi ,chứ 400tr thì chưa xong được đâu .

tâp toẹ

Xe tải
anh hải nhà mình điêu vãi . cứ mang về đây là cắt hết . em ko khoái anh hải lắm

new1985

Xe hơi
Em vote cho xe nhập ạ :)

cái vấn đề này nó như đứng trước quyết định đánh Lô mà bị can ý, vậy nên mỗi cá nhân phải tự quyết định thì sẽ thấy yên tâm.
Cá nhân em thì CHUỘNG NHẬP LẮM Ý Ạ nhưng em cũng ghê đ nhất là nó k phải mới 100%, bố mình cũng chẳng biết bên kia nó đã vận hành như thế nào, có vấn đề gì không? Cái ô tô bây giờ nó cũng như cái case máy tính ý ạ, bóc con Ram này sang cắm trên con main kia là chuyện đương nhiên. Vậy nên ai thực sự am hiểu về cấu hình xe và biết thì mua nhập lướt chứ không thì cứ mới 100% TH mà chơi cho yên tâm. chứ ngồi trên một đống tiền mà như ngồi trên đống lửa thì sung sướng j, suốt ngày lo lo ...
Ví dụ như cá nhân em thích điện thoại và hay đổi điện thoại nên em toàn mua trên mạng máy của những người chán, các máy đời cao so với mua mới rẻ được 3-4 củ là bt, bán lại ít mất giá vì em tin vào trình độ thẩm định máy điện thoại của em chứ mấy ông bạn em thì có khuyên sùi bọt mép ra là máy lướt ít ngày thì cũng như mới nhưng cuối cùng vẫn rút đủ tiền ra mua con máy điện thoại mới tinh.
NGƯỜI TA MUA SỰ AN TÂM mà ...
em nghĩ thế .

italy_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
cái vấn đề này nó như đứng trước quyết định đánh Lô mà bị can ý, vậy nên mỗi cá nhân phải tự quyết định thì sẽ thấy yên tâm.
Cá nhân em thì CHUỘNG NHẬP LẮM Ý Ạ nhưng em cũng ghê đ nhất là nó k phải mới 100%, bố mình cũng chẳng biết bên kia nó đã vận hành như thế nào, có vấn đề gì không? Cái ô tô bây giờ nó cũng như cái case máy tính ý ạ, bóc con Ram này sang cắm trên con main kia là chuyện đương nhiên. Vậy nên ai thực sự am hiểu về cấu hình xe và biết thì mua nhập lướt chứ không thì cứ mới 100% TH mà chơi cho yên tâm. chứ ngồi trên một đống tiền mà như ngồi trên đống lửa thì sung sướng j, suốt ngày lo lo ...
Ví dụ như cá nhân em thích điện thoại và hay đổi điện thoại nên em toàn mua trên mạng máy của những người chán, các máy đời cao so với mua mới rẻ được 3-4 củ là bt, bán lại ít mất giá vì em tin vào trình độ thẩm định máy điện thoại của em chứ mấy ông bạn em thì có khuyên sùi bọt mép ra là máy lướt ít ngày thì cũng như mới nhưng cuối cùng vẫn rút đủ tiền ra mua con máy điện thoại mới tinh.
NGƯỜI TA MUA SỰ AN TÂM mà ...
em nghĩ thế .
Thế mới có 1 bài viết là mua bán bất cứ cái gì ở VN đều phụ thuộc vào lương tâm người bán mà, mà những người đấy lại rất ít :D hên xui mới gặp được -> nên được gọi là DUYÊN :))

hoanggiangauto

Xe tải
Thế mới có 1 bài viết là mua bán bất cứ cái gì ở VN đều phụ thuộc vào lương tâm người bán mà, mà những người đấy lại rất ít :D hên xui mới gặp được -> nên được gọi là DUYÊN :))
đúng là DUYÊN . . . kể cả với chủ Saloon nhiều khi cũng dính "chấu" với xe của mình nhập về (dạng lướt) chứ chưa nói tới là KH :D . . . nhưng e vẫn vote cho Nhập ợ !

duchoc

Xe hơi
Website
mayinnhiet.com.vn
Cháu cũng thấy xe nhập hơn . Chắc chắn và đầm hơn.

Shop245

Xe buýt
Em thấy mua xe nhập cứ thế nào ấy. Em đang đi xe A Hải đây. Thứ nhất ko thích đồ đã bị dùng rồi, thứ 2 là của đống xèng tốt nhất cúa mới mà chiến! Như ngày xưa mua quần áo si đa với quần áo việt tiến ý.. đi thì chả khác nhau gì mấy có điều ngồi xe mới còn mùi nhựa, khét mà thích hơn.

oto-fun

[Tịch thu bằng lái]
Bác chủ tự chạy thử 2 con rồi quyết nhé. Mỗi người một ý biết bao giờ mới chốt được. Xe nhập nguyên chiếc chắc chắn hơn hàng VN chất lượng cao rồi, tuy nhiên xe nhập lướt thì lại may hơn khôn, lớ vớ là lại hối hận..

Vlda

Xe hơi
Thik nhập hơn