So sánh CRV 2013 và CRV 2015

cuongleo

Xe tải
Các cụ đánh giá thế nào về bộ ghế da phẳng có chấm lỗ như của Accord mới thay vì da nhăn của em nó?
Em thấy da như con CRV 2015 này êm và ít có cảm giác cộm hơn con cũ, cơ mà có 1 số cụ thích da nhăn hơn, k biết vì sao :-?

HungRo

Xe hơi
Em đang mơ ước em nó nên nhìn chỗ nào cũng đẹp hết (trừ cái la răng) :D
Cụ thật là rộng lượng, bỏ qua cái mít của em nó luôn nhỉ :D Riêng e thì lại thích cái la răng, đúng là do mắt nhìn cụ nhỉ

tuan.bds

Xe hơi
crv 2015 nhìn trẻ trung hơn các cụ nhỉ

TER-2008

Xe buýt
Em định trả lời nhưng nhìn ava của cụ thì thôi em khỏi trả lời nữa, quay lại hỏi cụ thế này :D
- Trong lòng cái xe ở ava của cụ có rộng, thoáng ko
- Có khóa cửa tự động khi xe chạy ko
- Có cửa gió điều hòa sau ko
Tui hỏi k phải để so sánh, vì xe này mới có quảng cáo chưa ra xe ngoài showroom nên hỏi vì bản thân cũng thích CRV nhung đời hiẹn tại nghèo nàm option tui lại thích full theo xe lun k phải lắp thêm bên ngoìa nên k chọn, nếu CRV có thì khi đổi xe lại chuyển. mỗi lần đổi đi 1 hãng xe chứ k phải như Cụ nghĩ thầm đâu.
Option các hãng nhật thì kém nhất TOYOTA, sau CRV, MAZ, ngon thì SUBARU

butchikim

Xe ba gác
Cụ thật là rộng lượng, bỏ qua cái mít của em nó luôn nhỉ :D Riêng e thì lại thích cái la răng, đúng là do mắt nhìn cụ nhỉ
Thì em đang mơ mà cụ, khi nào đủ lúa rước em nóa thì em sẽ soi kỹ hơn :D

Xe be tong

Xe tải
Khi nào cái mít của CRV như em U20 thì mới liếc qua (giờ như bà 50)

GRS

Xe máy
E lại thấy CX5 ko hề nghèo nàn nhưng lại thiếu những chức năng cơ bản mà những chức năng đó thường xuyên phải dùng.

Nếu đổi ngạt mưa tự động hay đèn tự động lấy chức năng khóa cửa tự động khi xe mới khởi hành ??? Cá nhân em sẽ chọn chức năng khóa cửa tự động vì đây là một trong những chức năng cơ bản của sự AN TOÀN, nhất là nhà có trẻ nhỏ.

Nếu đổi màn hình DVD hay chức năng định vị 3G lấy cửa gió điều hòa cho hàng ghế sau ??? Em chọn cửa gió điều hòa ......

Đổi chức năng rửa đèn, hay đèn liếc theo vô lăng lấy chức năng ngả ghế cho hàng ghế sau ???? Em chọn ghế ngả được

Mấy chức năng nêu ra đây có vẻ Xa xỉ với CrV, nhưng những chức năng thiết yếu nhất thì CX5 ko có mà còn ko độ được. Nếu CRV cần một cái nàm hình DVD thì quá đơn giản, nhưng CX5 ko bao giờ độ được cửa gió điều hòa cho hàng ghế sau....chưa muốn nói đến sự rộng rãi, sự thoải mái cho 3 người lớn ngồi hàng ghế sau. CX5 có cái gồ sống trâu ở giữa vì thế người ngồi giữa hàng ghế sau sẽ rất khó chụi

Em xin có vài cảm nhận cùng chia sẻ với các bác, ko có ý gì nặng nề chê bai đâu ạ

THÂN

Tui hỏi k phải để so sánh, vì xe này mới có quảng cáo chưa ra xe ngoài showroom nên hỏi vì bản thân cũng thích CRV nhung đời hiẹn tại nghèo nàm option tui lại thích full theo xe lun k phải lắp thêm bên ngoìa nên k chọn, nếu CRV có thì khi đổi xe lại chuyển. mỗi lần đổi đi 1 hãng xe chứ k phải như Cụ nghĩ thầm đâu.
Option các hãng nhật thì kém nhất TOYOTA, sau CRV, MAZ, ngon thì SUBARU

Trandoico1

Xe hơi
rất nhiều cải tiến mà giá chênh chỉ bằng chiếc iphone :D

botmi

Xe buýt
Em thấy chỉ khi nhìn ngang nó lạ lẫm, giờ bớt hơn. Nhiều mẫu xe có mít còn lạ kỳ hơn CRV nhiều mà:D
e chỉ nói mấy e thông dụng ở việt nam thôi, có 2 xe e thấy cái mít giống cục u đắp sau xe là crv và kia sportage, e nhìn kia sportage mít cũng xấu những còn đỡ hơn mít crv. hồi e mới nhìn lần đầu mới chối, giờ quen rồi.

MoonMax

Xe điện
Cải tiến tổng thể là đẹp, đáng tiền, môi cái la răng là cải lùi, nhìn vừa bí vừa ngu ngu.....như cái vung nồi nhà thằng Tập.

Cụ nào mua xong ngay và luôn độ bộ khác cho em nhờ

GRS

Xe máy
Da nhăn là da thật, em còn được một bác sale HD giải phóng giới thiệu da nhăn là da bò hehe..bộ da mới của CrV 2015 làm bằng 2 chất liệu khác nhau, phần đục lỗ là giả da bác ạ. Việc đánh giá đẹp hay xấu còn tùy gu mỗi người, nếu bác đi triển lãm vừa rồi thì bác sẽ nhìn thấy với số người ngồi thử xe ko nhiều mà chỗ da đục lỗ đã bị bóng rồi....

Vài cảm nhận cá nhân xin chia sẻ ạ

THÂN

Các cụ đánh giá thế nào về bộ ghế da phẳng có chấm lỗ như của Accord mới thay vì da nhăn của em nó?
Em thấy da như con CRV 2015 này êm và ít có cảm giác cộm hơn con cũ, cơ mà có 1 số cụ thích da nhăn hơn, k biết vì sao :-?

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Cải tiến tổng thể là đẹp, đáng tiền, môi cái la răng là cải lùi, nhìn vừa bí vừa ngu ngu.....như cái vung nồi nhà thằng Tập.
Cụ nào mua xong ngay và luôn độ bộ khác cho em nhờ
Mẫu lazang này toàn cầu cụ nhé :)
Em cũng thấy xấu, nhưng nếu nhìn thực tế thì ko đến nỗi tệ