So sánh chi tiết City 2015-Mazda2.sedan và Vios G

hoanghai1988

Xe tải
Vâng, em mạng hỏa cụ. Em cũng thích màu trắng nhưng mà màu đỏ cho nó hợp thời với nổi hơn thì máu nữa.
chọn màu đó nó không sinh cũng không khắc, vậy thì chỉ trung tính thôi cụ. Chọn màu khác nó hợp mạng làm ăn phát đạt hơn chứ.

Lucid

Xe tăng
Hahaha. Biết vậy thì là biết vậy nên phải chịu. Ông anh trong cơ quan em cũng sắm một con làm em kích thích lắm cụ ơi.
Càng nhìn càng thèm. Thôi thì đang đợi vậy thì ké xe ổng luyện tay lái trước cũng hay đó cụ.

Lucid

Xe tăng
Đồng ý với cụ là về lâu dài. Ví dụ 5 năm nữa cụ bán City cũ so vơi Vios cũ xem, lúc đó công nghệ thêm ti tỷ thứ nữa, và người ta sẽ phải thốt lên rằng Vios như cái chuồng gà.! Ví dụ như cái Altis 2010 của sếp em, giờ vẫn mở cốp bằng cắm chìa khóa, em thấy nó kỳ cục kinh khủng.
Em thấy cụ nói chí phải. Cái kiểu mà chả bao giờ chịu đầu tư để cải tiến công nghệ, chỉ căn vào cái tiếng thì mai mốt chỉ có chết. Thà như City, cho dù chậm nhưng vẫn có cải tiến để cho người tiêu dùng phản ánh rồi làm được hơn.

vancuong2008

Xe tải
Em thấy cụ nói chí phải. Cái kiểu mà chả bao giờ chịu đầu tư để cải tiến công nghệ, chỉ căn vào cái tiếng thì mai mốt chỉ có chết. Thà như City, cho dù chậm nhưng vẫn có cải tiến để cho người tiêu dùng phản ánh rồi làm được hơn.
nói chung phải chạy đua về công dụng, chứ đừng xây dựng hình ảnh, xong rồi bỏ qua tính năng. Em thích honda cũng vì vậy

lapin

Xe container
Mấy cụ dạy chí phở:D
Xe em mở cốp sau bằng tay, nhất giời này mưa bắn bẩn ngại kinh khủng:D

-MrBi-

Xe đạp
trong tầm giá e thấy City được cả giá, option và thương hiệu thật