Số em may quá!!!

cunnguyet

Xe đạp
tháng củ mật mà.các cụ ợ
các cụ phải cẩn thận đấy
bạn em cũng tý nữa thì mất con exciter ơ ơ
;))

ntung

Xe hơi
Em vừa thoát nạn vụ trộm xe Su Hào 8h tối nay tại phố Đoàn Trần Nghiệp :-ss.
Cụ nào chưa lắp khóa từ thì lắp ngay đi! Em khuyên chân thành đấy!!!

Cụ thể như sau:
- Em vào quán ăn cơm tối tầm gần 8h, vừa chén xong, đang nhâm nhi cốc trà đá thì thấy còi xe máy kêu loạn lên, phải mất vài giây em mới nghĩ ra là: "Thôi bỏ mẹ, xe mình bị trộm rồi!" Vì lúc vào có mỗi xe em để đấy. Em xông ra thì thấy cảnh tượng một chú thanh niên, nhân viên của quán bên cà phê bên cạnh đang đuổi bắt. Mấy thằng nhân viên quán cơm thì đứng xem 3:-O!!! Em xông ra đuổi cùng thì thằng trộm nó chạy loạn lên ở phố, chú nhân viên quán cà phê áp sát được thì nó rút dao ra nên phải lùi lại, lúc đấy em chạy gần tới nơi, nó đâm dọa chú nv cà phê vài phát rồi nhảy lên xe đồng bọn chạy mất. Sau đó em quay lại xem xe thì ổ khóa bị hỏng, chủ quán cơm chạy ra mắng nv không chịu để ý xe của khách, blah blah... em cắm chìa vào ổ thì còi hết kêu và nổ máy đi về. Em biết ơn chú nv cà phê quá! Chả bù cho mấy thằng nv quán cơm cứ trố mắt ra nhìn.

Mai em phải mua thêm cái khóa đĩa, nếu có khóa đĩa chắc trộm nó sẽ nhìn thấy và chẳng còn ý định bẻ khóa xe em nữa. May quá!!! Em đi xe này từng bị mất 2 cái cánh gà (miếng nhựa ốp) trên bàn thờ rồi, mất tại sân bóng có cả bảo vệ trông.

Hình như xe này không hợp với em X_X
Cụ chủ quan quá ạ. Xe Shu Hào của cháu 1 khóa cổ, 1 khóa càng, 1 khóa đĩa mà cháu còn chẳng yên tâm. Đi đâu cũng phải ngó nghiêng, trông chừng