SLR Mclaren in HN - hot hot...

meteorain08

Xe tải
Các bác thử đếm số tuần mà bài viết SLR của bác AbelNguyen ở lại trên ôtôfun.com nhá!!! Chắc cũng phải... 10 tuần rùi ý!!!

meteorain08

Xe tải
Chà!!! SLR dc gần 3 tháng rùi!!! Chúc mừng sinh nhật SLR giả của bác AbelNguyen!!! :P

meteorain08

Xe tải
Hì hì hì!! Lộ tẩy nhớ!!!

vâng ! chân thành cám ơn bác ạ :)
Bác nói thế chẳng khác nào bác thừa nhận SLR của bác là giả cả, bởi em ghi là "mừng sn SLR giả" mà!!! Hì hì hì, lộ tẩy!!!

Lexus fan

Xe điện
Sinh nhật 3 tháng là cái kiểu gì hả bác
Chắc em 64 tuổi rồi ấy nhở khụ ... khụ ...

Chúc mừng anh Abel nhớ !!! Thớt này không ảnh mà câu được nhiều khách quá !!!

search

Xe điện

Lexus fan

Xe điện
Không tin thì thôi việc éo gì phải nói thế, không thích vào thì đừng vào
Mà nói thật chính bác mới cùn, nói một câu là không tin cho nhanh, bác lại cứ nhẩy vào thỉnh thoảng lại một câu, cả một số bác nữa.
SR các bác nếu em hơi hỗn, đây là lần đầu tiên em văng tục trên OF, tại em rất bức xúc

Chỉnh sửa cuối:

Minh Hoàng

Xe buýt
ko can^` ti`m nua~, em giau^' no' di roi` cac' bac' a. :))

meteorain08

Xe tải
Gớm thật!!! Các bác cứ cãi nhau mãi. Bác AbelNguyen nhớ luôn mang theo cái camera nhớ, lúc nào gặp em nó thì post lên cho anh em các bác xem là OK!!!

meteorain08

Xe tải
:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(

search

Xe điện
xin phép cho các cụ mê teo với lị cụ search đỏ cái đít chơi . nghe các cụ nói "thiểu năng" bủ mịa
vầng, bác cũng nhìn thấy léo đâu mà cứ theo voi hít bã mía, đỏ với cả xanh. Mịa cái nước VN này có cái gì lạ lạ về mà vài ngày chẳng um củ tỏi lên. Bây giờ đã léo chứng minh được mình nói đúng lại còn vào hùa phe với phái. Nhục bỏ mịa. Đỏ tiếp đi bác.

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
toi đã theo dõi rất nhiều bài của bác trai này
ăn nói rất "vô giáo dục"
nếu muốn chửi nhau thì thằng này xin chiều . Có nhưng thứ trên đời không cần phải chúng minh mà nó nghiễm nhiên là sự thật . Cũng như chả cần nói thfi bà con ở đây cũng hiểu cái ông searrch này là có giáo dục đến đâu . đau cần phải mát công chwusng minh . cơ mà ông có là bố đời đâu mà đòi mới chả hỏi .
bây h thách này đố ông xanh đuọc lên đến 1 động cơ . Diễn đàn là ảo cơ mà nhục hay không nó ở đỏ hay xanh đấy .
nhắc lại 1 lần nữa muốn chửi nhau thằng này không hề ngại . và cũng nhwu bao lần khác thằng này sẽ tự hứa không đụng chạm đến bàn thờ tiên tổ nhà bác là 1, nhị vị song thân nhà bác là 2 ,vợ con (nếu có ) là 3 , Vì nhưng ng đó không thể chịu trách nhiệm cho nhưng hành vi và lới nói đậm chất thiểu năng của bác . Cha mẹ sinh con trời sinh tính mà ............:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

search

Xe điện
Không tin thì thôi việc éo gì phải nói thế, không thích vào thì đừng vào
Mà nói thật chính bác mới cùn, nói một câu là không tin cho nhanh, bác lại cứ nhẩy vào thỉnh thoảng lại một câu, cả một số bác nữa.
SR các bác nếu em hơi hỗn, đây là lần đầu tiên em văng tục trên OF, tại em rất bức xúc
Sao lại nói không thích thì đừng vào, nếu đã là 4rum thì em phải được lang thang chứ, viết ra em ko tin thì em phải được nói. Nội quy 4rum là ko được nói nếu đưa tin không đúng à. Thỉnh thoảng vào thì đúng thôi, em vào để em xem đúng không, chưa có gì chứng minh mà cứ cậy đông đàn áp các members khác. Chán

search

Xe điện
toi đã theo dõi rất nhiều bài của bác trai này
ăn nói rất "vô giáo dục"
nếu muốn chửi nhau thì thằng này xin chiều . Có nhưng thứ trên đời không cần phải chúng minh mà nó nghiễm nhiên là sự thật . Cũng như chả cần nói thfi bà con ở đây cũng hiểu cái ông searrch này là có giáo dục đến đâu . đau cần phải mát công chwusng minh . cơ mà ông có là bố đời đâu mà đòi mới chả hỏi .
bây h thách này đố ông xanh đuọc lên đến 1 động cơ . Diễn đàn là ảo cơ mà nhục hay không nó ở đỏ hay xanh đấy .
nhắc lại 1 lần nữa muốn chửi nhau thằng này không hề ngại . và cũng nhwu bao lần khác thằng này sẽ tự hứa không đụng chạm đến bàn thờ tiên tổ nhà bác là 1, nhị vị song thân nhà bác là 2 ,vợ con (nếu có ) là 3 , Vì nhưng ng đó không thể chịu trách nhiệm cho nhưng hành vi và lới nói đậm chất thiểu năng của bác . Cha mẹ sinh con trời sinh tính mà ............:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
:)):)):)):)):)) vâng sự thật. Nhiều người cứ nghĩ ỷ đông hiếp ít nói không thành có được. Toàn người có giáo dục :)):)):)):)) Tôi chẳng chửi ông, tự nhiên ông nhảy vào bảo người khác thiểu năng. Thối bỏ mịa.

Chỉnh sửa cuối:

Lexus fan

Xe điện
Bác không tin thì thôi, sao cứ phải vào viết những bài kích đểu anh em thế làm gì

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
ở đay chả có ai ỷ đông hiếp yếu cả nhỉ ... chỉ có 1 số ng mắc bệnh tự kỷ cứ cố nhồi nhét vào ng khác cái ý nghĩ vậy thôi .
chiẹp đã thiểu năng lại còn bị tự kỷ ám thị chà chà khso chữa đây .... chắc phải sang tây mua độ vài con cá voi ăn dần may ra hết bệnh