[Funland] Sinh viên trường Thuốc

NguyenAnhPhan

Xe container
Ko fai ảo tưởng giá trị bản thân đâu cụ, mà nhiều bạn đúng kiểu hơi khờ khạo, khô khan trong cách nói chuyện ấy ạ. Có bạn cũng ko chú ý ăn mặc lắm, có những bạn nhìn nó cứ quê quê, ít giao tiếp, ko biết cách nc với các bạn trai nên ế đó ạ.
Thật không ? Khó tin nhỉ. Các ẻm tiêu chuẩn cao quá thôi.

MuathuHN252

Xe cút kít
Thật không ? Khó tin nhỉ. Các ẻm tiêu chuẩn cao quá thôi.
Có mà các anh toàn thích chân dài, xinh gái các thứ. Gái dược cứ lùn dc mẩu, xấu xấu bẩn bẩn. Như em ngày xưa, suốt thời gian sv chẳng ai cùng trường tán tỉnh gì hết, anh nyc của em là 1 anh học CĐ thôi, nhà cũng ko có điều kiện như nhà em. Sau em vẫn bị đá cơ, rồi gặp và yêu rồi lấy ck em, ngày xưa còn nghĩ may mà có ng lấy mình ấy cụ

Thời bọn em đang SV thì SV trường ĐH Dược HN gọi tắt là "SVTT" thường rất ít tương tác với SV các trường khác. Hồi đó, SV bọn em chinh chiến khắp nơi, đủ các trường ĐH, CĐ khu vực HN cho đến SP2, ĐHTC trên Phúc Yên...rồi CĐSP Thường Tín..v.v.. thậm chí bận bịu như SV trường Y mà vẫn hay ngồi tán gẫu bãi cỏ với bọn em...bạn bè em chả có ai có ny là SVTT cả, suốt 5 năm ĐH ...thế mới lạ :D
Sinh viên trường Thuốc thì hầu như ko thấy điểm mặt ở các lễ hội SV bh, họa may có những vụ họp lớp C3 mà có bạn nào học trường Thuốc có tham gia mới biết thôi.
Cũng có nhiều lần em đi qua cây đa nhà Bò thấy các bạn nữ đi bộ dưới dốc Thọ Lão đi lên khá xinh...nhưng sao có vẻ như bế quan tỏa cảng hay sao đó?
- Hay là các bạn TT phải cắm cúi vào học thuộc các tên thuốc Tây dài dằng dặc và khó nhớ nên lãng quên TG SV bên ngoài?
- Hay là các bạn ko có thời gian ra ngoài nên chỉ "yêu nội bộ" mà thôi?

Mời cccm đã và đang là SVTT trải lòng giải đáp mối băn khoăn của cộng đồng SV xưa nay >:D<
Trước hết em mời Me sừ Xuân ... là tiền bối SVTT chia sẻ.
Cụ học dược còn nhớ
ý hiệu và ý nghĩa của các chữ ghi trên thuốc chỗ ni k :))
LA
Zok
SR
XL
CR
MR
Retard
LP

XR

Em đánh dấu xem các cụ có loại thuốc gì làm giảm sức mạnh của động cơ không?

Minh Đạt US

Xe hơi
bình thường toàn thấy các a zai kêu ế thôi

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF

Minh Đạt US

Xe hơi

NguyenAnhPhan

Xe container
Có mà các anh toàn thích chân dài, xinh gái các thứ. Gái dược cứ lùn dc mẩu, xấu xấu bẩn bẩn. Như em ngày xưa, suốt thời gian sv chẳng ai cùng trường tán tỉnh gì hết, anh nyc của em là 1 anh học CĐ thôi, nhà cũng ko có điều kiện như nhà em. Sau em vẫn bị đá cơ, rồi gặp và yêu rồi lấy ck em, ngày xưa còn nghĩ may mà có ng lấy mình ấy cụ
Ẹc. Gì tự dìm mình thế.
Cụ anh gặp 1 số em rồi. Khá là vênh váo. Kiểu ta đây cành cao cành bổng lắm. Nói chung là tỏ ra cũng rất chi là nguy hiểm nhé....

MuathuHN252

Xe cút kít
Ẹc. Gì tự dìm mình thế.
Cụ anh gặp 1 số em rồi. Khá là vênh váo. Kiểu ta đây cành cao cành bổng lắm. Nói chung là tỏ ra cũng rất chi là nguy hiểm nhé....
Nói chung là trường nào cũng có ng này ng kia thôi ạ. Em chỉ thấy xung quanh em đa số toàn các bạn nhan sắc bình thường và tính cách cũng bt, giản dị, ít hoang phí, ko chảnh chọe, biết vun vén cho gia đình mà ế ko ít.

haivina

Xe điện
Y, Dược nói chung như nhau, đều ít giao lưu bên ngoài.

NguyenAnhPhan

Xe container
Nói chung là trường nào cũng có ng này ng kia thôi ạ. Em chỉ thấy xung quanh em đa số toàn các bạn nhan sắc bình thường và tính cách cũng bt, giản dị, ít hoang phí, ko chảnh chọe, biết vun vén cho gia đình mà ế ko ít.
Ế không ít à ? Giới thiệu cụ anh 1 cô đi. Thử xem hạp không. Cơ mà phải không chảnh cơ. Hoặc tiêu chuẩn cao cỡ nhà mặt phố, két bạc cả tỏi...thì cụ anh lại không đến được cái vòng gửi xe luôn 😅