Sinh nhật OF 2 tuổi!

ôtô còi

Đi bộ
Ơ em tưởng bác độc diễn trò phi thân qua vòng lửa:21:
CHI HUA HUA: (y)
Trò này chỉ có Đào Anh Khánh biểu diễn chuẩn thoai bác ạ , để em liên lạc nếu được thid em đăng ký hai tiết mụac nhé :))mà bác chẳng mời rịu - em gì cả , lại để em phải vốt - bác mới giả em sao:-))

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Trò này chỉ có Đào Anh Khánh biểu diễn chuẩn thoai bác ạ , để em liên lạc nếu được thid em đăng ký hai tiết mụac nhé :))mà bác chẳng mời rịu - em gì cả , lại để em phải vốt - bác mới giả em sao:-))
Cố lên bác, nếu bác tiếp tục phát huy thì khả năng đoạt giải Đít đỏ nhất OF là rất cao (y)

Chaien

Xe tăng
Em định chương trình sẽ mở màn bằng tiết mục Hài kịch kiểu táo quân ôn lại những vui buồn của năm qua trên diễn đàn...tiếp theo là phát biểu (....) các trò chơi thì thoải mái các bác chơi đến đem em cũng không hết trò

Tiết mục hài kịch này đề nghị nhà cụ Mltr6,UAZ, Vietvoi viết kịch bản cho hay ạ ! Thậm chí có thể mời đạo diễn của Nhà hát tuổi trẻ hoặc mấy ông Táo xịn
như Quốc Khánh...Clý...Xbắc....các bác nào chơi thân với mấy ông ý xin lên tiếng để mời hộ ạ ! Ông Khánh cũng thường xuyên dạy điều khiển xe an toàn trên Blog giao thông nên chắc cũng mê xe....
Em đăng ký luôn 1 chân Táo....mời các bác

hic đóng kịch ah`
cho em xin 1 chân nhớ :)

Tôi với bà chơi riêng 1 vở OK không? Hỏi thật luôn tôi chỉ cần 1 nữa diễn cùng kịch bản cực nhanh. (l) (l) (l)
ông đang nói nghiêm túc đấy chứ????
hay là ông vẫn thù tôi cái vụ thầu khóc thuê....xong chạy làng vì taxi đến đón :P

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
OK done vậy kính các bác em và mợ liễu sẽ chiến 1 vở kịch riêng tặng các bác. Vở kịch cực nhanh cực ý nghĩa, tiêu biểu trong các vở diễn hàng năm của bên em. Nay xin tái hiện lại tại OF tặng các bác.
P/S: Đề nghị bác nào biết nội dung vở kịch im lăm giúp em để vở kịch thành công dữ giội luôn.

nkh

Xe buýt
Ố là là. Lại có sự kiện rùi. Lượng mem lại được dịp tăng đột biến. Mà các mem tha hồ được chiêm ngưỡng các OF cụ. Mừng quá! Mừng quá! Mong các cụ ở BTC úp sớm cái chương trình lên để chúng e còn xin nghỉ phép.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Em định chương trình sẽ mở màn bằng tiết mục Hài kịch kiểu táo quân ôn lại những vui buồn của năm qua trên diễn đàn...tiếp theo là phát biểu (....) các trò chơi thì thoải mái các bác chơi đến đem em cũng không hết trò

Tiết mục hài kịch này đề nghị nhà cụ Mltr6,UAZ, Vietvoi viết kịch bản cho hay ạ ! Thậm chí có thể mời đạo diễn của Nhà hát tuổi trẻ hoặc mấy ông Táo xịn
như Quốc Khánh...Clý...Xbắc....các bác nào chơi thân với mấy ông ý xin lên tiếng để mời hộ ạ ! Ông Khánh cũng thường xuyên dạy điều khiển xe an toàn trên Blog giao thông nên chắc cũng mê xe....
Hay lắm ông rốn lồi ơi, tôi cũng xin một chân táo mami nhé .

Theo ý kiến còi của tôi thì mình tự diễn thôi, thuê chuyên nghiệp, hội không chuyên bên cạnh khớp lắm kong lắp bắp đuợc đâu .

cuongvx

Xe buýt
Website
newscenter.vov.vn
Em xin có ý kiến : Năm ngoái các cháu kêu hơi nóng và có quá ít trò chơi cho các OF nhím, mặc dù năm ngoái hình như cũng đã có kế hoạch có trò chơi cho bọn trẻ nhưng tại các cô các chú (nhóc nhà em bảo dì Z4 và chú Chaien) hăng máu quá lố giờ nên bỏ, năm nay mong các cô các chú để ý hộ...

minhth

Xe buýt
Hôm đến BTC sẽ chuẩn bị sẵn thẻ treo trên cổ từng thành viên có đủ các thông tin : nick , biển số.... Để các bác dễ nhận mặt ,đỡ mất công hỏi han :21:.Cái này em nghĩ cũng tiện , coi như là vật kỷ niệm của OF , các bác về cứ để trong xe, về sau đi đâu off cứ đeo vào là xong (y)
Ý kiến này hay đấy cụ nhể. Liệu có kịp làm thêm móc đeo chìa khóa để đeo lủng lẳng vào đỉa quần cho hoành không nhể (y)

buloonggi

Xe điện

Cho em xin một chưn nhá... mà theo em cứ để anh em diễn cho nó đậm chất cây nhà lá vườn... em nói thật chứ chưa chắc các cụ Quốc Khánh, Công Lý hay Xuân Bắc đã diễn hay bằng anh em OF đâu :P

hapricorn

Xe tải
e hèm, lúc đó chắc là luật nghiêm cấm tuyệt đối người điều khiển xe ô tô uống bia rượu đi vào đời sống rồi đấy các bác ợ.. Bách Thảo chỉ có 2 cổng, có lẽ dịp này các bác xxx làm hai đội chặn hai đầu thì kiếm cũng khá:P

oops_oao

Xe buýt
Có gì các bác hú em nhá, nếu 1 tay em làm được gì.
Mới cả em có ngu ý thế này. Sao ta không kêu gọi nhà tài trợ để lấy quà cho anh em nhỉ. Mấy hãng liên quan đến oto cũng khoái cái hội nhà OF này lắm.
he he

Báo cáo các bác , chắc các bác đã biết chúng ta đang sống trong một XH tươi đẹp như thế nào , hàng ngày tiếp xúc với các cuộc họp hành , nâng cao quan điểm , những chương trình mang nặng tính hình thức , tuyên truyền , mừng công , ra quân....

Iem nghĩ ban điều hành nên tổ chức sao cho không khí buổi sinh nhật OF như một buổi party nhẹ nhàng thư giãn , thân thiện , có hoa tươi , có nhạc xịn nhẹ nhàng , có đồ búp phê , có các trò chơi giải trí cho người nhớn và trẻ em.....nên tránh các băng rôn khẩu hiệu , phát biểu giới thiệu dài dòng lê thê , micro thì ông ổng , kịch cọt thì mang tính tuyên truyền , hát thì hò hét những bài mang tính chiến đấu cao.....

Không gian Bách Thảo cũ khá đẹp và nhiều cây xanh rất mát mẻ thuận tiện cho gia đình nghỉ ngơi thư giãn cuối tuần trong một buổi kỷ niệm như thế , iem nghĩ không nên để nó bị ảnh hưởng theo lối quảng cáo và gây tiếng vang như những show diễn khác
Ủng hộ bác sơn bọ 1 phiếu vào ban lãnh đạo party ! :6:

chiu chiu cz

Xe điện
Hôm đến BTC sẽ chuẩn bị sẵn thẻ treo trên cổ từng thành viên có đủ các thông tin : nick , biển số.... Để các bác dễ nhận mặt ,đỡ mất công hỏi han :21:.Cái này em nghĩ cũng tiện , coi như là vật kỷ niệm của OF , các bác về cứ để trong xe, về sau đi đâu off cứ đeo vào là xong (y)
em thấy ý kiến của bác rất hay.
mọi người cung cấp thông tin cho BTC để làm cái thẻ đeo cho nó hoành tá tràng đi các cụ ới.

Bughati

Xe buýt
Năm ngoái e đã trượt, năm nay lại trượt, số e đen quá, có đủ áo ngành và logo mà ko đc dự SN.

Teresa Do

Xe đạp

Bác cho em xin 1 chân táo bà nhớ ? Em cũng có chút lăng khíu đấy!

huancongtu

Xe tăng