Sinh nhật OF 2 tuổi!

tuananhtun

Xe buýt
em xung phong 1 bài văn nghệ trước khi ra về để giải tạn

MP4-22

Xe điện
Dear các Bác,
OF sắp thêm 1 tuổi mới, nhân dịp này BDH cùng các thành viên dự định tổ chức 1 buổi Sinh nhật với tiêu chí:
- 1 buổi giao lưu toàn thể các thành viên OF trên mọi miền, mọi chi hội.
- Vui vẻ, đầm ấm cho các thành viên và gia đình

Chương trình dự kiến như sau:
- Thời gian: ngày thứ 7, 7/6/2008, dự kiến bắt đầu từ 12h (!!!)

- Địa điểm: dự kiến Bách Thảo: gần, có cây cối mát mẻ, sạch sẽ, ít bụi (tốt cho phụ nữ và các cháu), sân đỗ xe tương đối rộng, thuận tiện cho việc chuẩn bị bục, phông, loa, đồ ăn, uống...

- Nội dung chương trình: các gameshow ngoài trời, 1 vài trò chơi vui thử thách tay lái, tiết mục của các chi hội, giao lưu văn nghệ, thi ảnh đẹp...

Ban tổ chức chương trình: Mèo Sạch Thỉu, B.D (2 bác này chịu trách nhiệm chính), Zippo, Z4, Chaien, Camel, KiaMorningFun, Chauchau, Xehoi-Options, giangtroc, Mltr6, Noza, Nakio, BlackLac.

Kính mời toàn thể các thành viên tham gia và rất mong nhận được các ý kiến đóng góp, xây dựng của các bác cho buổi SN này.

Cảm ơn các bác.

BDH.
Vậy là OF ra đời sau em 1 ngày rồi!

HamLong3.0V

Xe điện
Còn me chẳng có cái logo nào đây.Mãi mà không được.Chán wa' à
Em xin phép có ý kiến, em cũng chưa có logo, chán dã man ! Hôm sn OF bác bác BTC xem co xoay sở cho anh em được k0 ah, với lại cho em hỏi thăm danh sách các chi hội thể nào để còn đăng kí tham gia chứ, lang thang hoài chán quá, chưa tìm thấy minh chủ he he !

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Cũng nhờ các bác Trưởng các Chi hội chủ động tập hợp hội viên trong Chi hội mình để báo với Ban Tổ chức, các bác chả trong hội nào thì đăng ký ở bài này để còn tiện tính các việc khác liên quan tới lượng thành viên.

totorauxom

Xe điện
Em đến xem có được không a????

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
cuongvx viết :"Bác cứ bám sát Topic này cho em, xem kế hoạch cuối cùng là gì sau đó cưỡi 4 bánh lên HN là được, nếu không đi xe CLC lên Hà nội điện cho em để em xin phép Trung trọc - Hội Altis cho ra đón :21:
Welcome bác thôi, mà nên rủ mấy người nữa trong tỉnh cùng OF lên cho vui đi bác ...."
@cuongvx : Cám ơn bác nhìu, dưng mà bác cho em xin cái số dây thép của bác đc ko, thì lúc đó em mới có cái mà gọi chứ !:101: :6:

Chỉnh sửa cuối:

kiamorningfun

Xe tăng
Hiện nay em nhận được một số lời đề nghị của các anh chị em xa gần, về việc có được một chiếc áo OF để diện trong buổi Lễ Sinh nhật và lâu dài.
Bây giờ đã sang mùa hè, em thấy rất thích hợp cho việc tiếp tục đưa ra phát hành chiếc áo truyền thống của chúng ta.
Vậy kính đề nghị BDH có phương án để thỏa mãn nhu cầu của anh chị em trong dịp này.

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em hỏi khí không phải : thế cái món kinh phí sinh nhật thì thế nào nhể ? Dưa góp ah ? Góp khi nào ? Ở đâu ? Cho ai ? Em lính mới tò te nên ko biết , bác nào bảo em với !:^) :^) :^)

Chỉnh sửa cuối:

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Em hỏi khí không phải : thế cái món kinh phí sinh nhật thì thế nào nhể ? Dưa góp ah ? Góp khi nào ? Ở đâu ? Cho ai ? Em lính mới tò te nên ko biết , bác nào bảo em với !:^) :^) :^)
kinh phí = không đến 1 triệu :)) :))
Dưa góp = đương nhiên
Ở đâu = BTChức sẽ thông báo
Cho ai = ví dụ cho ông Mèo Sạch Thỉu
lính mới = bác như em, lính mới, nhưng cũng chả khác gì lính cũ :21:

Hiện nay em nhận được một số lời đề nghị của các anh chị em xa gần, về việc có được một chiếc áo OF để diện trong buổi Lễ Sinh nhật và lâu dài.
Bây giờ đã sang mùa hè, em thấy rất thích hợp cho việc tiếp tục đưa ra phát hành chiếc áo truyền thống của chúng ta.
Vậy kính đề nghị BDH có phương án để thỏa mãn nhu cầu của anh chị em trong dịp này.
Đang chuẩn bị cụ ạ , sẽ thông báo cụ thể trong hôm nay để bà con đăng ký

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Cho E nói thật 1 cái nhé. Áo của mình mặc nóng lắm. Lần đi chụp ảnh E mặc mà vã hết cả mồ hôi (thơm). Hay tổ chức làm áo mới đi các cụ ơi. E thề

sv_ngheo

Xe điện
Chú ý là có nhạc nhẽo kèm theo nhé, cụ nào để IDM tự động thì ko nghe được nhạc đâu

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
DiCham viết : kinh phí = không đến 1 triệu :)) :))
Dưa góp = đương nhiên
Ở đâu = BTChức sẽ thông báo
Cho ai = ví dụ cho ông Mèo Sạch Thỉu
lính mới = bác như em, lính mới, nhưng cũng chả khác gì lính cũ
Cảm ơn bác đã chỉ bảo cặn kẽ, rất mong đến ngày đc gặp bác ở sn OF để A E mình (b)

DTD145

Xe hơi
Thế em đi xem thôi ( không dự, không ăn, không uống) thì có phải dưa góp không hả các bác???

Land

Xe tăng
bác nào sửa được cái này cho ra home page đi

[MEDIA]http://www.happycountdown.com/imageG.swf[/MEDIA]

Chỉnh sửa cuối:

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Thế em đi xem thôi ( không dự, không ăn, không uống) thì có phải dưa góp không hả các bác???
Không ăn, không uống thì không phải dưa góp cụ ạ. Nhưng mà phải mua vé vào cửa, hình như cũng gần 1t. Miễn phí đồ ăn uống cụ ạ. E thề