Chi hội Sinh nhật Mercedes club tròn 1 tuổi (1/11/2010)

msvy

Xe đạp
Dear mợ MSVY: em đã add nick của mợ, nhưng không thấy mợ add lại, hi hi
Dear bác Sáng !
Em online mấy ngày liền chờ bác rồi ah! nhưng chưa thấy hồi âm, mỏi cổ quá giờ e xin phép offline để đi ngụ ah. Có gì bác cứ cho e xin cái messenger, tks bac nhìu

hungsang

Xe buýt
Dear bác Sáng !
Em online mấy ngày liền chờ bác rồi ah! nhưng chưa thấy hồi âm, mỏi cổ quá giờ e xin phép offline để đi ngụ ah. Có gì bác cứ cho e xin cái messenger, tks bac nhìu
Dear mợ, em tên Hưng, ko phải sáng ạ, nickname của em là hungsang là chứng tỏ em sáng sủa, đẹp trai thôi ạ, hehe, mợ đừng gọi e là sáng, em bùn lắm

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Báo cáo cụ Gõ Kiến, cụ hungsang và các cụ khác. Hiện nay nhiều đơn vị, tổ chức đang triển khai tham gia ủng hộ lũ lụt miền Trung trong đó có cả OF nhà mềnh. Bên hội Mazda đang phối hợp với một số chi hội khác triển khai kêu gọi ủng hộ hỗ trợ đồng bào bão lụt và sẽ chọn 1 ngày (dự kiến cuối tháng 10) cử đại diện cùng nhau vào miền Trung để trao tiền, vật dụng, thực phẩm, quà, ... Em báo cáo với các cụ để xem bên mình có tham gia gì không, vừa tiện kế hoạch sinh nhật hội để quyên góp ủng hộ luôn. Có vấn đề gì cần cụ thể hơn, các cụ có thể trao đổi với mợ Sophieinluv (Thủy: 0906953333) bên Mazda ạ.
Cám ơn các cụ./.

Gõ kiến

Xe buýt
@ Ok,thanks Cụ! Em sẽ bố trí phối hợp với các Mợ ý ạ!

Merc C

Xe tải
Hưng yêu, cưng add FB manhdd@yahoo.com đi, mai a up ảnh MC lên e load về vì nhiều wá a ko biết send kiểu j???

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn

Ti-Ti

Xe máy
Các cụ ngụ hết dòi ạ?

Gõ kiến

Xe buýt
@ Mời các Cụ trong xã ta làm quen nơi tổ chức Sinh nhật MC nhé:

Chỉnh sửa cuối:

Gõ kiến

Xe buýt

các cụ thông cảm hôm nay em up mãi hình mà ko được ko hiểu tại sao nũa.
@ Chương trình cụ thể như sau:
- 7h00 toàn thể gia đình MC và khách mời sẽ có mặt tại trước cổng Trung Tâm Hội Nghị Quốc Gia để đi theo Đoàn cho có tở chức,nếu cụ nào có vướng bận về thời gian thì đi thẳng đến V-Resots luôn ạ. Các thành ăn sáng tự túc để bảo đảm xuất phát đúng giờ.
- Xuất phát lúc 7h15.
- Giao lưu ,gặp gỡ,chia sẽ và chào mừng Mercedes club tròn 1 tuổi.
- Thành viên cùng khách mời tham gia một số trò chơi nhẹ nhàng....
- Ăn trưa....nghỉ ngơi.......tắm,bơi,ngâm bồn,tắm bể sục...........
- Có sân Tenis phục vụ các cụ nào có nhu cầu.....
- Chiều vui chơi hát hò ko hạn chế thời gian.........
@ Yêu cầu(ko bắt buộc):
- Quần soọc,áo pun,giầy thể thao để tham gia trò chơi .
- Đồ bơi.
@ Đây là buổi sinh nhật Of MC nhưng chỉ mang tính chất dã ngoại nhẹ nhàng đánh dấu MC tròn 1 tuổi vậy BTC mong muốn mọi thành viên tham gia nhiệt tình không mang nặng tính hình thức. Đề nghị Các thành viên có baby yêu cầu ko được bớt lại để ở nhà!!! Mong các cụ lưu ý!!!
@ Mời toàn thể các thành viên MC có mặt đầy đủ để buổi SN thật vui vẻ và ấm cúng!
Thay mặt BTC- Gokien!

@@@ Mời các Cụ vào đăng ký để BTC còn đặt ..........bàn!

Chỉnh sửa cuối:

Merc C

Xe tải
Nhà e mở hàng 1 bàn VIP 3 người nhớn, món chay + 3 trà đá ạ

hungsang

Xe buýt
Nha em dang ky 2 suat, neu duoc em dang ky luon cho mo MSVY cung 2 suat, hom truoc e co noi chuyen voi mo y, mo y bao dang ky 2 suat, hi hi
@ mo MSVY: em dang ky cho mo nhe, neu co gi khong phai, mong mo thong cam:">

hungsang

Xe buýt
Khong hieu sao, 1 loat anh V-resoft ma lai chi hien len moi cai anh cua em 30S-1996 la seo nhay? hehehe

Gõ kiến

Xe buýt
Khong hieu sao, 1 loat anh V-resoft ma lai chi hien len moi cai anh cua em 30S-1996 la seo nhay? hehehe
@ Cụ có tài sửa giúp em cái:D
@ Cả nhà chú ý giúp em đăng ký số người tham gia đi!!!
Sáng mai 9h00 em phải booking rồi đấy!!!!!!!!!!!!! Mọi người tích cực lên cho em nhờ nhá nhá nhá............~:>8-}=:)

Chỉnh sửa cuối:

khoat_gia

Xe buýt
Dạ, nhà cháu chào các cụ hội Merc ạ. Nhà cháu rất vinh dự nhận đc lời mời của cụ Chủ tịt Gõ tham dự buổi Sn của Merc Club. Cháu xin gửi tới các cụ, các mợ lời chúc mừng Sn, chúc hội luôn đoàn kết, gắn bó và phát triển mở rộng.
@ Cụ Gõ: E chưa fix đc lịch nên chưa dám khẳng định, nếu đi thì e sẽ đi sau mọi người khoảng 1h vì còn Gấu và F1, nếu cụ có cái tọa độ thì gửi cho e phát vì e ko biết nó nằm ở chỗ nào, t2 là xe thấp đi đc ko hay phải đi xe cao? Tối mai e alo cho cụ để confirm thì còn kịp ko ạ?

quangthanghn

Xe tải
Ai tên là HungSang thấy thèm chưa??? lem... lem... lem...
Những người nhiệt tình thì ưu tiên là cái trước tiên rùi!!!!
Không những thế đâu, nếu Cụ Gõ mà up đủ thì chỉ có mà ngất ngây con Gà Tây luôn (Nhiều quả còn phê hơn tưởng tượng nữa đấy!)
Hãy cố gắng lên mà theo Cụ nhé!

SHD

Xe điện
@ Mời các Cụ trong xã ta làm quen nơi tổ chức Sinh nhật MC nhé:
cái xe này đời cũ mông lại, em nó sản xuất từ năm 1996 cơ( cứ nhìn cái biển thì biết) hê hê, em đăng ký 1 suất chính 2 suất phụ nhá

Gõ kiến

Xe buýt
Dạ, nhà cháu chào các cụ hội Merc ạ. Nhà cháu rất vinh dự nhận đc lời mời của cụ Chủ tịt Gõ tham dự buổi Sn của Merc Club. Cháu xin gửi tới các cụ, các mợ lời chúc mừng Sn, chúc hội luôn đoàn kết, gắn bó và phát triển mở rộng.
@ Cụ Gõ: E chưa fix đc lịch nên chưa dám khẳng định, nếu đi thì e sẽ đi sau mọi người khoảng 1h vì còn Gấu và F1, nếu cụ có cái tọa độ thì gửi cho e phát vì e ko biết nó nằm ở chỗ nào, t2 là xe thấp đi đc ko hay phải đi xe cao? Tối mai e alo cho cụ để confirm thì còn kịp ko ạ?
@ Cụ đi xe nào cũng được ạ.
Tọa độ là: quốc lộ 6 còn cách Hòa Bình 20km có ngã 3 Bãi lạng rẽ trái luôn(biển báo V-Resot 21,5km)
Cám ơn Cụ!