Singapore & Bali Denpasar - Thiên đường cùng những người bạn trẻ

ZynZyn

Xe lăn

buffalo car

Xe điện
Ko định cm nhưng nhìn thấy cái này ko nhịn đc cười=))=))=)) chết mất, tý ngã ngửa xuống đât =))=))=))
Hehe, cũng là sự tôn trọng trang phục bản địa thôi mà mợ. Giống như cụ Micheljo vào mỏ mỏ muối (Áo) cũng phải mặc bộ công nhân mỏ trông như khổ sai hay như em vào nhà thờ hồi giáo ở Malaysia cũng phải mặc bộ áo đạo hồi lùng thùng trông buồn cười lắm. Kỷ niệm thế mới nhớ chứ! :))

ZynZyn

Xe lăn
Vâng, e biết là trang phục bản địa, e ko có ý chê bai gì, chỉ là cụ CL mặc nhìn ko quen mắt, thấy ngồ ngộ thôi ạ.
Cũng giống như áo dài VN, nhìn gái Việt mặc rất đẹp nhưng gái Tây e thấy mặc xấu ơi là xấu, cho dù báo đài tivi có khen thế nào đi nữa
Hehe, cũng là sự tôn trọng trang phục bản địa thôi mà mợ. Giống như cụ Micheljo vào mỏ mỏ muối (Áo) cũng phải mặc bộ công nhân mỏ trông như khổ sai hay như em vào nhà thờ hồi giáo ở Malaysia cũng phải mặc bộ áo đạo hồi lùng thùng trông buồn cười lắm. Kỷ niệm thế mới nhớ chứ! :))

ZynZyn

Xe lăn
Hôm đó cụ ngồi chỗ nào soi e thế? E đi cùng mấy ng nhà BVC chứ bên chợ giời e ko quen ai :D
Hôm trước hình như nhìn thấy Zyn Zyn uống bia với đội ma chợ giời OF thì phải

chuotlang

Xe lừa

Sarong thì bán nhiều, kết nhất màu Caro nhưng thấy toàn thần thánh dùng là chính, mọi cột trụ đều dùng màu này, chả hiểu tín ngưỡng kiểu gì nên ko dám mua

chuotlang

Xe lừa
May em đến Tanah Lot ko làm 1 bộ trắng luôn đới hehe

chuotlang

Xe lừa
Vâng, e biết là trang phục bản địa, e ko có ý chê bai gì, chỉ là cụ CL mặc nhìn ko quen mắt, thấy ngồ ngộ thôi ạ.
Cũng giống như áo dài VN, nhìn gái Việt mặc rất đẹp nhưng gái Tây e thấy mặc xấu ơi là xấu, cho dù báo đài tivi có khen thế nào đi nữa
Ý mợ là em phải đen đen bẩn bẩn mặc Sarong mới đẹp phải hông :)

Nói cho mợ nghe 1 câu thía này hehe

Bọn Tây nó mặc áo dài càng nhìn càng muốn cởi

Còn VN mình mặc thì càng nhìn càng muốn mặc nữa đi

Thế là sao thì báo đài nào giải thích khen hay chê :P

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa

Phân thân cái nào, gương trang trí ở đây diêm dúa hơn VN nhiều

ZynZyn

Xe lăn
Ý e muốn là lúc nào có dịp, cụ mặc Sarong đi với e nhá;));));))
Dù ai nói ngả nói nghiêng thì e vưỡn thấy chỉ có phụ nữ VN mặc áo dài là đẹp nhất.
Bọn mẫu Tây ng nó đẹp, mặc cái gì chả đẹp, ko mặc gì càng hấp dẫn nhưng mà cứ mắt xanh tóc vàng mặc áo dài VN e thấy ko hợp

Ý mợ là em phải đen đen bẩn bẩn mặc Sarong mới đẹp phải hông :)

Nói cho mợ nghe 1 câu thía này hehe

Bọn Tây nó mặc áo dài càng nhìn càng muốn cởi

Còn VN mình mặc thì càng nhìn càng muốn mặc nữa đi

Thế là sao thì báo đài nào giải thích khen hay chê :P

chuotlang

Xe lừa
Ý e muốn là lúc nào có dịp, cụ mặc Sarong đi với e nhá;));));))
Dù ai nói ngả nói nghiêng thì e vưỡn thấy chỉ có phụ nữ VN mặc áo dài là đẹp nhất.
Bọn mẫu Tây ng nó đẹp, mặc cái gì chả đẹp, ko mặc gì càng hấp dẫn nhưng mà cứ mắt xanh tóc vàng mặc áo dài VN e thấy ko hợp
Decor thì nên phá cách hehe, đẹp sẵn thì nó đã đẹp, ko đẹp là do mình chưa du nhập được trào lưu mới hehe

chuotlang

Xe lừa

Đường lên núi lửa Butar thời tiết tệ kinh khủng, y hệt tình trạng các đám mây bao quanh miệng núi lửa như trên máy bay đã thấy

ZynZyn

Xe lăn
Mỗi dân tộc có 1 sắc thái riêng, tà áo dài VN gắn liền với ng phụ nữ Việt, dáng ng nhỏ nhắn, tóc đen dài mượt mà.
Ko phải cứ dáng chuẩn, số đo 3 vòng 90-60-90 ( ực=P~) là mặc trang phục truyền thống của nc khác hợp đâu ạ:D

Decor thì nên phá cách hehe, đẹp sẵn thì nó đã đẹp, ko đẹp là do mình chưa du nhập được trào lưu mới hehe