Sieu Xe Tại Gara HoàngTrọng(hcm)

Neo 006

Xe đạp
Cháu thấy con Maybach là bốc nhất, mấy con kia nói nhiều rồi

lexus_fan7801

Xe điện
Con wave trước em cũng dán tem SH :21:
ối em chỉ pts lên thôi chứ em nó vẫn mac cadilac bt đấy :21:
còn con civic của ông bạn em còn dán cả ... mac bmw đấy nhưng ở đăng sau còn trước giữ nguyên :))

toàn xe e thích :)):))

carrera911

Xe hơi
Sơn Tùng auto chỉ bằng 1/10 thôi mấy cụ ah, em vào đây xem rùi, chỉ toàn hàng khủng cỡ 100k trở lên thôi :77:

yanxinh86

Xe máy
Nhìn em RR và em MB lại nhớ đến bác CAO THANH TÂM và bác ĐẶNG THANH TÂM(k),chẳng biết có phải 2 con này về theo đơn đặt hàng của 2 bác ấy ko nữa:^),2 bác đâu rồi vào xác minh cho anh em otofun đỡ hoang mai cái:)):)):))

Sid

Xe tăng
Nói thì hơi phũ nhưng ghét mấy cái kiểu so đo SG hơn HN hay HN hơn SG. Mà chủ yếu toàn mấy ông teen SG vào đây hót. Để anh kể 1 câu chuyện cho các chú nghe tự ngẫm tự hiểu.

1 thanh niên SG đi phạm luật giao thông giữa đường phố SG. COP bắt và quát: đu ` mama mày đi ẩu như vậy mà định chạy à? Thanh niên trả lời: Thưa chú, con đâu dám, chú tha cho con với.
1 thanh niên HN đi phạm luật giao thông giữa đường phố HN.COP bắt và quát: thằng này láo, đi ẩu như vậy mà định chạy à? Thanh niên trả lời: Papa mày thích chạy đấy, tao thách bố mày dám phạt tau, dm mày giỏi phạt papa mày đi, mai tau cho mày ngồi xó hay về vườn tùy mày chọn đê.

Nói đây thì mấy cụ lớn tuổi nếu có chạy đường dài hay xe tải thì biết bọn COP trong miền Nam nó gấu như thế nào và COP ngoài Bắc họ gấu nhưng ko biển, toàn gấu chuồng mà thôi, gọi chủ ra cái gấu chuồng vãi *** ngay.

Dân SG hay dan HN về độ chơi thì nhiều người so sánh nhưng thiết nghĩ mình nghĩ hơi bị hão huyền. Ông nào giàu hôm nay, mai lãnh đạo ngứa mắt là đập phát chết tuơi. Dân HN giàu mình nói thực ra chủ yếu ko phải do buôn bán. (Mình nói đến top level chứ ko phải mấy anh phố Huế phố cổ) Họ chủ yếu dựa vào làm giàu = con đường chính trị, buôn bán tác động bằng chính sách thông tư chứ ko đơn thuần buôn bán như trong Nam.Phần vì gần đầu não nên đi lại quan hệ dễ hơn nhưng ngặt cái bị soi nhiều hơn, có điều kiện nhiều khi không dám phô, vì phô là đập phát chết tươi luôn. Mình nói như vậy mong mấy em teen cố gắng hiểu, ko hiểu thì đứng so sánh nữa.... anh can. Còn mấy cụ, nhất cụ nào làm nhà nước thì hiểu em nói giề.... hề hề. em ko dám tiết lộ nữa. Thỉnh thoảng ngứa ngáy vào bốc phét anh em nghe chơi mà thôi(b)

rgvmen

Xe container
Bác Sid am hỉu thế, nhân thể bác cho em hỏi con xe một vài trăm nghìn đô thì bằng một phần trăm của dự án có giá trị bao nhiêu ạ :102: hix kiếp sau nếu được làm người em cũng phấn đấu làm quan một phát bằng không nhỡ làm gà em cũng cố làm gà trống cho nó sướng :21:

tuscangts

Xe đạp
Nói thì hơi phũ nhưng ghét mấy cái kiểu so đo SG hơn HN hay HN hơn SG. Mà chủ yếu toàn mấy ông teen SG vào đây hót. Để anh kể 1 câu chuyện cho các chú nghe tự ngẫm tự hiểu.

1 thanh niên SG đi phạm luật giao thông giữa đường phố SG. COP bắt và quát: đu ` mama mày đi ẩu như vậy mà định chạy à? Thanh niên trả lời: Thưa chú, con đâu dám, chú tha cho con với.
1 thanh niên HN đi phạm luật giao thông giữa đường phố HN.COP bắt và quát: thằng này láo, đi ẩu như vậy mà định chạy à? Thanh niên trả lời: Papa mày thích chạy đấy, tao thách bố mày dám phạt tau, dm mày giỏi phạt papa mày đi, mai tau cho mày ngồi xó hay về vườn tùy mày chọn đê.

Nói đây thì mấy cụ lớn tuổi nếu có chạy đường dài hay xe tải thì biết bọn COP trong miền Nam nó gấu như thế nào và COP ngoài Bắc họ gấu nhưng ko biển, toàn gấu chuồng mà thôi, gọi chủ ra cái gấu chuồng vãi *** ngay.

Dân SG hay dan HN về độ chơi thì nhiều người so sánh nhưng thiết nghĩ mình nghĩ hơi bị hão huyền. Ông nào giàu hôm nay, mai lãnh đạo ngứa mắt là đập phát chết tuơi. Dân HN giàu mình nói thực ra chủ yếu ko phải do buôn bán. (Mình nói đến top level chứ ko phải mấy anh phố Huế phố cổ) Họ chủ yếu dựa vào làm giàu = con đường chính trị, buôn bán tác động bằng chính sách thông tư chứ ko đơn thuần buôn bán như trong Nam.Phần vì gần đầu não nên đi lại quan hệ dễ hơn nhưng ngặt cái bị soi nhiều hơn, có điều kiện nhiều khi không dám phô, vì phô là đập phát chết tươi luôn. Mình nói như vậy mong mấy em teen cố gắng hiểu, ko hiểu thì đứng so sánh nữa.... anh can. Còn mấy cụ, nhất cụ nào làm nhà nước thì hiểu em nói giề.... hề hề. em ko dám tiết lộ nữa. Thỉnh thoảng ngứa ngáy vào bốc phét anh em nghe chơi mà thôi(b)
:102::102:bác sid nói hay chuẩn, em không biết vote thế nào, day em cái để em vote

Sid

Xe tăng
Bác Sid am hỉu thế, nhân thể bác cho em hỏi con xe một vài trăm nghìn đô thì bằng một phần trăm của dự án có giá trị bao nhiêu ạ :102: hix kiếp sau nếu được làm người em cũng phấn đấu làm quan một phát bằng không nhỡ làm gà em cũng cố làm gà trống cho nó sướng :21:
Bác hỏi thì em trả lời luôn, một con xe có giá vài trăm ngàn đô thì bằng một phần trăm của dự án có giá trị vài trăm triệu đô ạ.
Em ko am hiểu mà em luôn có nhắc các bác các cụ các anh các em là em bốc phét tí cho vui, ai nghe từ sướng và vui tai, ko sướng thì ko nên đọc. Vậy thôi

Dthanh

Đi bộ

Em xin sửa ạh, nếu để mất fun, em còn nhỏ, nhiều điểm chưa thấy

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Thể theo sự điều chỉnh của bác Thanh, em cũng điều chỉnh lại cho FUN>>> Nóng trong người uống trà Dr.Thanh :))
Mạn phép bác :69: a e mình đang bàn chiện xe đắt xe rẻ xe khỏe xe yếu cơ mà (b)

Chỉnh sửa cuối:

Dthanh

Đi bộ
Mạn phép bác, bác đi lệch chủ đề rồi, thông tin và cách nghĩ của bác cũng lệch nốt :69: a e mình đang bàn chiện xe đắt xe rẻ xe khỏe xe yếu cơ mà (b)
Dạ vâng, bác cứ xóa. Làm phiền bác.

Sid

Xe tăng
Mình chẳng sống dựa hay vịn vẹo ai cả. Cậu hiểu sai vấn đề rồi. Đừng nói nhiều bất công xã hội kẻo lại giống mấy anh Blogger đi tham quan vài hôm mà đến BBC nó biết thì tội.

Mình chỉ nói câu thế này: cậu ngẫm thế nào thì ngẫm

- Người có người tốt người xấu
- Xã hội có mặt tốt cũng có mặt xấu
- Dân HN có người tốt cũng có người xấu ( cậu tham khảo thêm bài của bác GS ngẫm về tính cách người HN đương thời bên trang dantri.com nhé )
- Bản thân những người làm chính trị cậu tưởng họ thích bóp chẹt nhau lắm sao? Họ luôn phải đề phòng cẩn mật lắm, mình nói thật những lời nói cậu viết mình đoán cậu chưa quá 30 và chưa từng trải nên cậu chỉ viết và nói theo bức xúc 1 chiều như vậy.
Mình nói vậy ko có nghĩa mình đánh giá thấp cậu hay phủ nhận lời nói của cậu là không đúng nhưng ý mình nói ở đây là gì: cái gì cũng có 2 mặt của nó, cậu đả kích nó nhưng mặt tốt của nó sao cậu không nói?
Diễn đàn là chỗ anh em vào tìm hiểu thông tin thư giãn và thỏa mãn niềm đam mê, đừng biến nó thành một chỗ gây cho mình bực tực ấm ức hay cay cú => stress đó. Mình nói vậy cậu nghe hay không tùy. Mình ko muốn nói nữa. Với mình một người HN, đời cụ tổ sinh ra tại Thái Bình, Cu mình lên HN và làm quan, đến đời mình và con trai miinhf là thứ 6 mình vẫn đề Nguyên quán Thái Bình cho con trai mình và vẫn luôn tự hào là người HN + TB . Ngoài ra mình chơi với đủ loại người, bạn bè Nam có, Campuchia có, Thái có, Lào có, Khựa có, nói chung thiếu mỗi thằng Mẽo Latin là chưa có nhưng chưa bao giờ mình che giấu tung tích mình là ngừoi VN. Nhưng cũng chẳng tự hào cho lắm vì nước mình chưa có hãng xe oto riêng mà chỉ tự hào có xe máy lớn nhất thế giới về số lượng. Các cụ mất bao tâm huyết nối hai miền lại với nhau mà các chú cứ so bì là mình ghét tiệt...:mad::mad::mad: Mình viết bài trên là mình chỉ giái thích cách ăn cách chơi của mỗi miền mà thôi. Cậu bức xúc thì đừng biến chủ đề này thành chủ đề chính trị nhé

cisvn2610

[Tịch thu bằng lái]
tiếp xe ở đó nữa nè hị hị(l)

Tấm này con trắng với con đen dính sát nhau ghê chưa,thăng lái xe chắc cũng pro và tinh thần nó khỏe lắm

Chỉnh sửa cuối: