[Funland] Siêu xe Ferrari 488 Pista Spider đâm chết người cổng SVĐ Mỹ Đình

vanhai493

Xe điện
Cs nó muôn màu là vậy. Hàng ngày có khi cả ngàn xe 2 và 4 bánh trong người nào là rượu- bia - đá - heroin lưu thông trên đường. Như thằng e e, gần 40 rồi, chưa nạp đá thì chưa ôm vô lăng. Chỉ có đá mới ra đường, chưa nạp thì ngủ cả ngày mà chẳng gây hại đến ai
có nhầm k cụ? đập đá rồi mà vẫn tỉnh táo để lái xe à?

search

Xe điện
Cứ đoạn nào có giao nhau đồng cấp đều là nguy hiểm cả. Em vừa qua ngã tư đường 18 giao với đường HL có đèn xanh đèn đỏ + bùng binh mà 1 chú ran râu vơ cũng húc tung 1 xe máy văng xa đến 10 m. Chắc người lành ít dữ nhiều.
Đi đêm tầm 1h đêm trở đi tại nút giao có đèn thì 100% 2b ko dừng đèn đỏ, 4b thì đều dừng. Đúng sai vụ này tôi ko bàn nhưng đi đường nói chung thì đa phần 4b đi chuẩn hơn 2b.

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
có nhầm k cụ? đập đá rồi mà vẫn tỉnh táo để lái xe à?
Cụ hơi nhầm đó. Chơi đá vào đầu óc vô cùng tỉnh tảo. Cụ ko thấy đội lái cont cno chơi suốt à. Nếu ông nào thích lái xe, mê lái xe chơi vào nó lái liền mấy ngày ko mệt ko buồn ngủ

HUMMER H2 SUV

Xe container
Đi đêm tầm 1h đêm trở đi tại nút giao có đèn thì 100% 2b ko dừng đèn đỏ, 4b thì đều dừng. Đúng sai vụ này tôi ko bàn nhưng đi đường nói chung thì đa phần 4b đi chuẩn hơn 2b.
Giờ thì cả ban ngày cụ ah, rất nhiều nút giao đèn còn đỏ lừ mà XM vẫn lách lên rồi sau đó là cả 1 dàn. Oto đi những giây cuối rất áp lực.

Leanh65

Xe container
Cụ chuẩn rồi. Cũng sáng nay 1 thằng cu c3 đeo ba lô kính cận bất ngờ tạt cắt đầu sát sạt đầu xe em làm em phải đạp phanh gấp. May xe sau đi có khoảng cách nên không bị ủn mít.

search

Xe điện
Giờ thì cả ban ngày cụ ah, rất nhiều nút giao đèn còn đỏ lừ mà XM vẫn lách lên rồi sau đó là cả 1 dàn. Oto đi những giây cuối rất áp lực.
Vâng cụ, nhưng là 1 số xm thôi, chứ đêm là 100%. Ô tô đèn xanh đi còn phải dừng để nhường. Nếu có tại nạn thì ô tô lại bị ăn gạch đá :)

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Cụ hơi nhầm đó. Chơi đá vào đầu óc vô cùng tỉnh tảo. Cụ ko thấy đội lái cont cno chơi suốt à. Nếu ông nào thích lái xe, mê lái xe chơi vào nó lái liền mấy ngày ko mệt ko buồn ngủ
Cần gì phải chơi đá hay chơi gì, cứ lái xe có gái ăn mặc sexy bên cạnh thì xe oto đi bốc lắm. Còn xe máy thì ông ngồi trước chuyên đi 1 tay, còn tay kia thì cho ra đằng sau sờ đùi. Các cụ cứ đổi cho chơi đá chứ mua mấy hàng cấm này ở mình đâu có dễ vậy chứ.

TTXVH

Xe hơi
Chẳng cần đêm đâu cụ, cứ ra vành đai 3 là dân mình toàn vượt đèn đỏ. Sợ nhất là mấy ông đi giao hàng sáng sớm đã vượt đèn đỏ nhưng phi rất nhanh. Bác tài nào ko có kinh nghiệm mà nghĩ mình đang xanh lướt thật nhanh thì dễ dính đòn lắm ....

VuNgoanMuc

Xe điện
Cứ đoạn nào có giao nhau đồng cấp đều là nguy hiểm cả. Em vừa qua ngã tư đường 18 giao với đường HL có đèn xanh đèn đỏ + bùng binh mà 1 chú ran râu vơ cũng húc tung 1 xe máy văng xa đến 10 m. Chắc người lành ít dữ nhiều.
Trước em hay phải tự lái đi xa nhiều, 1 lần cũng suýt húc 1 xe máy vượt đèn đỏ vì mình đang đèn xanh phóng tít, sau lần đó trở đi qua ngã tư dù đang đèn xanh cũng không phóng nhanh nữa mà chuẩn bị tinh thần chuyển sang phanh , từ đó né tránh được khá nhiều xe máy hay thậm chí cả ô tô vượt đèn đỏ. Biết là mình đi đúng khi đèn xanh nhưng hội vượt đèn đỏ thường phóng rất bốc

Thanmen

Xe buýt
Vụ lái xe uống rượu đâm 2 người bay xuống hầm Kim Liên cũng chìm xuồng các cụ nhỉ?
Cũng như vụ đổ dầu thải vào đường nước sông Đà
Vụ sông đà nó li kì lắm, bà hàng nước nói tóm thì cũng tóm rồi.bới ra càng thối.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Cần gì phải chơi đá hay chơi gì, cứ lái xe có gái ăn mặc sexy bên cạnh thì xe oto đi bốc lắm. Còn xe máy thì ông ngồi trước chuyên đi 1 tay, còn tay kia thì cho ra đằng sau sờ đùi. Các cụ cứ đổi cho chơi đá chứ mua mấy hàng cấm này ở mình đâu có dễ vậy chứ.
Nói như mợ sao không bảo tay sao móc lốp, mò cua cho vuông, lại còn đi 1 tay sờ đùi mới ảo.

icemain

Xe tăng
Sáng cùng ngày, hình ảnh cô gái trẻ mặc váy trắng xuất hiện bên cạnh ôtô Ferrari 488 được lan truyền trên mạng xã hội. Một số hình ảnh còn cho thấy người này ngồi trên ghế lái của chiếc siêu xe trị giá hàng chục tỷ đồng.

Theo nguồn tin của Zing, khi CSGT tiếp nhận hiện trường, qua khai thác lời khai ban đầu từ cô gái, tài xế chiếc xe được ghi nhận là anh H.B.V. (sinh năm 1997). "Thời điểm này người đàn ông trên không có mặt ở hiện trường", nguồn tin nói và cho biết người phụ nữ khai nhận là ngồi cùng trên xe và không cầm lái.

Ngoài ra, vị này cũng cho biết nguyên nhân vụ việc và tài xế cầm lái chiếc siêu xe sẽ được lực lượng của Phòng Cảnh sát Hình sự, Công an Hà Nội làm rõ.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
cụ phán căng vậy ạ, nhà người ta có cả mấy chục con siêu xe đấy ạ. Cậu ấm say nên để bạn gái lái chẳng may gây tai nạn :(
Thấy bảo lượn đi lượn lại mấy vòng nên em thấy hơi có mùi khoe xe với e gái

Ryan848

Xe container
Nhiều con đặc biệt không ra được biển trắng chứ không phải không muốn đâu cụ ạ. Cái này ae chơi trong giới đều hiểu chứ không phải phông bạt để chơi.
à vâng, cụ nhắc em mới nhớ, nhiều xe đôi khi ko phải nguyên bản hay mới 100% nên đăng kiểm cũng khoai phết.

Dân Tổ

Xe container
à vâng, cụ nhắc em mới nhớ, nhiều xe đôi khi ko phải nguyên bản hay mới 100% nên đăng kiểm cũng khoai phết.
Đúng rồi cụ, cứ anh em chơi rồi thì sẽ biết chuyện này là bình thường ạ :)

haipvg

Xe tăng
Nếu theo các thông tin trên mạng với trên báo thì em đoán xe này thấy đoạn đường này rộng lại vắng người lúc sáng sớm nên chạy qua chạy lại đạp ga cho sướng. Xe máy thì đi chợ sớm chủ quan thấy đường rộng cứ đi giữa đường, nghĩ đường rộng thế ai tránh mình cũng dễ. Xe ô tô chạy nhanh quá tránh không kịp nên đâm.
Đường càng rộng, càng vắng thì lại càng phải cảnh giác.

Roman

Xe điện
Nhà mấy chục con siêu xe thì đường hoàng đăng ký xe chính ngạch mà chạy cho ra dáng, sao phải lách luật trốn thuế bằng biển NG hả cụ?
Mợ nói câu này cháu ưng quá. Ko phải cứ có tiền mua xe là có ý thức. Vẫn tranh thủ chộp giật và láu cá. :)

VCHDHN

Xe container
Đoạn này rộng mênh mông nên quan sát khó. Tầm đó biêng, thèm cảm giác mạnh thì rủi ro cao phết :))

Tuongtien1977

Xe điện
đấy là xe do người lái cụ ạ, còn lúc rượu lái thì 2B cũng như 4B