Siêu dự án hơn 100 tòa chung cư!

Lee Vũ

Xe điện
E ngó tý xem thế nào

lovepink8682

Xe hơi
cụ mua ở đâu đưa em lấy lại
Em mua golden an khánh, bạn sale tên hoàng thu, e cọc 30t nhưng tiền cũng ở sàn thôi chưa lên chủ đầu tư. Chủ đầu tư là sông đà hoàng long. Em nói bạn ý mấy lần sẽ trích lại 1 phần cho bạn ý nhưng bạn ý báo ko lấy lại được. Cụ có quen biết giúp e với.

cuongdiv

Xe container
Đúng đấy, cụ bỏ thì hơi phí, thỏa thuận với cụ khác để lại suất mua

Mường Lò

Xe buýt
Em mua golden an khánh, bạn sale tên hoàng thu, e cọc 30t nhưng tiền cũng ở sàn thôi chưa lên chủ đầu tư. Chủ đầu tư là sông đà hoàng long. Em nói bạn ý mấy lần sẽ trích lại 1 phần cho bạn ý nhưng bạn ý báo ko lấy lại được. Cụ có quen biết giúp e với.
cụ mua căn đó bao tiền. diện tích ntn cụ. cụ đã chính thức huỷ chưa.

Liêu xiêu

Xe hơi
Vincity đấy. Nghe nói 121 toà đủ cả trường học siêu thị và nhà dưỡng lão.

lovepink8682

Xe hơi
cụ mua căn đó bao tiền. diện tích ntn cụ. cụ đã chính thức huỷ chưa.
Em chưa báo huỷ,e bảo cho a thêm thời gian vì năm nay ko hợp tuổi.em lấy 1.157t. Bảo cho a thêm thời gian suy nghĩ.cụ cho e xin số cụ e với cụ trao đổi ạ

Nino88

Xe container
Chắc của anh Vượng
Em nghe đồn:anh ý đang tính 1 lộ trình xây nhà giá rẻ......?ở Nam Từ Liêm là trận đánh cuối tại HN.....sau đó sẽ phủ sóng ở 1 số dự án hót ở Tỉnh lỵ,kết hợp với mở winmat+ trong 5 năm,và sau đó quay về thu Tiền phí quản lý chung cư như Royal,Time City là vừa xinh,khi hết Free 10 năm phí quản lý!:))

Mường Lò

Xe buýt
Em chưa báo huỷ,e bảo cho a thêm thời gian vì năm nay ko hợp tuổi.em lấy 1.157t. Bảo cho a thêm thời gian suy nghĩ.cụ cho e xin số cụ e với cụ trao đổi ạ
căn cụ mua cao quá căn vừa thì em lấy lại xem sao cụ dùng zalo ko

Mường Lò

Xe buýt
Cụ lấy lại tối thiểu bao nhiêu inbox em nhé. Em thử nhờ xem sao.

tieudaovnt

Xe tăng
Nguyên văn đây ạ. Có đoạn nào bảo 100 tòa đâu cụ. Chỉ nói là: "Đây sẽ là một tổ hợp

"Dự án có quy mô lên đến hàng trăm ha sẽ nằm ngay sát Đại Lộ Thăng Long và sẽ chuẩn bị đổ bộ ra thị trường vào giữa năm nay", ông Nguyễn Trần Nam, Nguyên thứ trưởng Bộ Xây dựng - Chủ tịch Hiệp hội BĐS Việt Nam tiết lộ.

Chia sẻ bên lề buổi họp báo Vietbuild Hà Nội 2017 tại Hà Nội vào chiều ngày 10/3, ông Nguyễn Trần Nam cho biết, chủ đầu tư dự án này là một trong những ông lớn trong ngành BĐS với những công trình mang tầm cỡ quốc tế. Dự kiến chỉ trong năm nay, dự án này sẽ chính thức ra mắt thị trường.

"Tôi được biết, hiện tại chủ đầu tư đang khẩn trương thiết kế căn hộ mẫu, chuẩn bị hạ tầng để khởi công dự án vào giữa năm nay", ông Nam nhấn mạnh.

Ông Nam cũng cho biết thêm, dự án này sẽ nằm tại quận Nam Từ Liêm, ngay sát Đại Lộ Thăng Long. Các căn hộ tại đây sẽ có giá vừa túi tiền, phù hợp với đại đa số nhu cầu nhà ở của người có thu nhập trung bình tại thủ đô.

"Đây sẽ là một tổ hợp nhà ở nhà vừa túi tiền quy mô và lớn nhất Việt Nam từ trước đến nay", ông Nam nhấn mạnh.

Khi được hỏi về vị trí chính xác của dự án, ông Nam cho biết dự án này sẽ nằm ở khu vực Tây Mỗ và Đại Mỗ (Nam Từ Liêm, Hà Nội). Chắc chắn dự án này sẽ có một chút thiệt thòi về vị trí tuy nhiên điểm mạnh của dự án là hạ tầng khá đồng bộ xung quanh và ngay bên trong dự án.

Nằm tại phía Tây của thành phố Hà Nội, quận Nam Từ Liêm đang được đánh giá là một trong những khu vực có tốc độ phát triển sôi động nhất của thủ đô.

Với đặc điểm là khu vực có quỹ đất rộng, được quy hoạch bài bản và tập trung nhiều công trình kiến trúc hiện đại và quan trọng của thủ đô Hà Nội như Trung tâm Hội nghị quốc gia, Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình, Bảo tàng Hà Nội, Trung tâm đào tạo vận động viên Cấp cao Hà Nội,... quận Nam Từ Liêm đang từng bước trở thành trung tâm mới của Hà Nội.

Chính vì thế, nếu dự án nhà vừa túi tiền này được tung ra trong năm nay được dự đoán sẽ làm thay đổi toàn bộ cục diện thị trường BĐS khu Nam Từ Liêm nói riêng và khu vực Tây Hà Nội nói chung.

Nó vừa sửa lại đấy cụ ạ, chắc có report thông tin gì đó lên phải sửa lại. Lúc mới đăng ghi chính xác là: siêu dự án với hơn 100 toà tại nam từ liêm, em vẫn còn lưu link share trên face, mà nghe đâu chính xác là 128 toà, giá tầm 22-25, căn bé nhất hình như 35 m2 cụ ạ.

cdv

Xe buýt
Vincity của bác Vượng
Diện tích 250Ha múc lại của liên danh chủ đầu tư Vinaconex - Viettel - Hoà phát - ACB
Tên trước là Đô thị Tây Mỗ

kimthanh_jsc

Xe tăng

Nó vừa sửa lại đấy cụ ạ, chắc có report thông tin gì đó lên phải sửa lại. Lúc mới đăng ghi chính xác là: siêu dự án với hơn 100 toà tại nam từ liêm, em vẫn còn lưu link share trên face, mà nghe đâu chính xác là 128 toà, giá tầm 22-25, căn bé nhất hình như 35 m2 cụ ạ.
Chuẩn đáy hơn 100 toà trược quy hoạch tuyền liền kể phân lô giờ Ko có ty liền kề nào tuyền Block chung cư . Choáng toàn tập ạ 100 toà vẫn ít

Ngoc.Vpbank

Xe tải
Website
chungminhtaichinh247.com.vn
Em vẫn không tin là khu này được 100 tòa. Em làm dự án của Vinhomes cũng nhiều, ngoài Times City ra các dự án khác Vin cũng chỉ xây tầm 10 tòa là lớn lắm rồi. Báo chí giờ chủ yếu là giật tít để câu like thôi

overlord

Xe máy
Chắc kèm cả liền kề, giờ chiến lược của vin là thế mà

Westminster

Xe hơi
Có vẻ chưa có thông tin chuẩn mà toàn đồn thôi các cụ nhỉ, hóng tin chính xác từ Vin.