[Funland] Siêu đãng trí điểm danh nào :P

tudi2007

Xe tải
Thằng bạn em ngủ với vợ xong rút tiền ra bo. Giờ đi tận Ma cao rồi.

dangtuan999

Xe container
Còn em có sáng vợ gọi dậy, vẫn còn ngái ngủ nên em bảo: Em cứ đi trước đi, anh ngủ thêm tí nữa rồi trả tiền phòng sau.:)

The Killer

Xe điện
Em đãng trí và hay quên số 1 đây! Được mỗi cái tình cảm thì ít quên lắm ...

Eagle One

Xe tải
Website
www.facebook.com
Thằng bạn em ngủ với vợ xong rút tiền ra bo. Giờ đi tận Ma cao rồi.
=> Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn! ;))

Còn em có sáng vợ gọi dậy, vẫn còn ngái ngủ nên em bảo: Em cứ đi trước đi, anh ngủ thêm tí nữa rồi trả tiền phòng sau.:)
Em muốn nghe kết quả?! o:-)

Em đãng trí và hay quên số 1 đây! Được mỗi cái tình cảm thì ít quên lắm ...
Cho em xin lại cái avatar trước nhé! X_X

dangtuan999

Xe container
Như em này cũng đãng trí - quên cái cúc áo. Em nên nhắc thế nào cho lịch sự hả các cụ???

fashion

Xe tăng
chuyện nhớ nhớ quên quên là chuyện bình thường cụ ạ,chả cần phải say,em đây đi ăn hàng gần nhà vứt xe đấy đi bộ về,sáng hôm sau cứ nghĩ m vẫn vứt dưới cầu thang xuống tìm thấy,nghĩ mất đi mua cái xe khác dùng,đc 1 tuần đi qua hàng nhậu gần nhà thấy xe mình vứt đó vào xin lại :)) chủ quán kể mang lên phường thì phường nó bảo cứ dắt về,ko ai nhận thì cứ đi,phường chật ko có chỗ để :))

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Ơ e điểm danh chưa nhể, chả nhớ nữa :)).
Hồi sv e.để xe đạp ở bưu điện gần ktxa, sau lên phòng rồi xuống bãi gửi đòi xe như ai. Cãi nhau um lên rồi sực nhớ ra ::)-

Mr.Saclo

Xe tăng
Em hồi sinh viên , hồi đó năm 2 thì phải , vì năm 3 em cắm mất xe rồi , đi học về , để xe ở cổng quán gần trường ăn xong đi về , 9h tối mấy thằng rủ nhau sang trường luật tán gái , đi ngang về thấy cái xe giống xe mình , ngó lại thấy đúng là xe mình thật , đàng hoàng dắt xe về . Mà kể cũng lạ , 9h tối quán cơm thì đóng cửa rồi , mà thằng trộm nó cũng tha cho em :)) .

Quan_woodman

Xe điện
Hóa ra không chỉ riêng em đãng trí. Có lần, em chở bạn gái ra phường, chả hiểu đãng thế nào mà lại đi ký vào cái tờ giấy có bìa hồng. Thế là tý về nó bảo: giờ em là vợ anh rồi nhá, nói gì phải nghe nhá, bảo gì phải làm nhá... Thế mà em cũng gật như bổ củi được mấy năm nay rồi. Đãng lâu thế cơ chứ!

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn

k_ngan124

Xe container
Đọc cái này thì mới là quên siêu hạng nè mà cũng may đứa con khôn sớm chứ ko thì đúng như dòng cuối :

Thấy lên án ông bố đãng trí ghê quá nên im re. Giờ mới tìm được người giống mình. Nói chung tính đãng trí của tui đi vào huyền thoại gia đình luôn. Ráng sửa chữa nhưng cứ gặp sách vở hoặc máy tính là quên sạch. Có lần tự gây nguy hiểm cho mình. Đi trên đường lo nghĩ đến 1 vấn đề công việc, tông vào người ta rồi mà vẫn 0 biết mình đang ở đâu. Có một cách hay để nhớ là sáng dậy nhớ set calendar của ngày hôm đó và set alert đầy đủ. Tuy nhiên cũng vài lần tui bị tổ trác vì set xong thì quên luôn cái điện thoại ở nhà. Xã tui cũng bị đãng trí nhưng cấp độ nhẹ hơn vợ nhiều. Con thì bị bỏ quên nhiều lần quá đến nỗi nó ứng phó với tình trạng này rất tốt, không hề hoảng loạn hay khóc lóc. Từ 3 tuổi nó đã thuộc lòng số điện thoại của ba mẹ và thậm chí ông bà, cậu mợ,.. Từ mẫu giáo nó đã biết soạn đồ đi học vì mẹ soạn thế nào cũng thiếu cái gì đó, và thậm chí quên luôn ba lô đồ đạc của con. Bị bỏ quên ở siêu thị thì nó biết tự ra bảo vệ để nhờ thông báo trên loa. Bị bỏ quên ở nhà sách thì biết đi vào chỗ đọc sách miễn phí, và vào chỗ tô tượng chơi thiếu chờ ba mẹ tới đón rồi trả tiền. Ba mẹ 0 tới thì nhờ cô phụ trách gọi số này .. cho ba con. Bị bỏ quên ở trường thì nó biết nhờ bảo vệ gọi cho ông bà. (Đó là lúc nó còn nhỏ, dưới 6 tuổi). Ông bà nó nói rằng cái đó là bản năng sinh tồn. Gặp ba mẹ vậy thì nó phải vậy chứ không bây giờ đang bị cắt tay chân, chọc mù mắt, lê lết ăn xin ở đâu đó rồi.
Egg one : Đã nhận được vodka, em qua nhà anh ăn gà rồi mà. :))

xe365vn

Xe container

xe365vn

Xe container
chuyện nhớ nhớ quên quên là chuyện bình thường cụ ạ,chả cần phải say,em đây đi ăn hàng gần nhà vứt xe đấy đi bộ về,sáng hôm sau cứ nghĩ m vẫn vứt dưới cầu thang xuống tìm thấy,nghĩ mất đi mua cái xe khác dùng,đc 1 tuần đi qua hàng nhậu gần nhà thấy xe mình vứt đó vào xin lại :)) chủ quán kể mang lên phường thì phường nó bảo cứ dắt về,ko ai nhận thì cứ đi,phường chật ko có chỗ để :))
vãi phường. quán ở phường nào để e tránh :))