SIDE CAR " Di Tìm Cam Giac Moi..."

khoablack

Xe đạp

không biết đây được gọi là gì nữa...

luống rau

nhà tre

tuồi thơ khổ cực

chia tay xã anh Hùng Diễn Lộc, Black lại tiếp tục lên đường.

chia tay xã anh hùng Diễn lộc, Black lên đường
Hôm nay đã ngày thứ 4 của cuộc hành trình chinh phục cung đường Nam Bắc heheh... nghĩ lại mà vẫn không tin vào mình nữa...

mây phủ chân trời

cá khô

dọc đoạn đường những cảnh vật của vùng ngoại ô hiện ra như thách thức sự hiếu kì của black

hút tẩu, điếu cày

điếu cày

cày bừa

luống rau trước ngõ

thôn nữ

hihi nhìn thấy cột móc cây số sao mà đẹp thế... gần tớ rồi hehehe...

em cô thôn nữ

tưởng niệm

Thanh Hóa 7km tới trung tâm thành phố
khoablack

khoablack

Xe đạp
đặt chân tới một nơi hoàn toàn xa lại, không quen ko biết ai cũng như ko biết đường trong tp. cảm giác lang thang đất khách quê người cứ chạy vòng vòng tham quan cuối cùng cũng dừng chân lại đây làm vài tấm ảnh lưu niệm
một anh bạn rất dễ thương ở Thanh Hóa, chỉ đường đi và món ăn Thanh Hóa..

Black và 2 cha con anh bạn

black trung tâm Tp.Thanh Hóa tượng đài Lê Lợi
Chia tay anh bạn và gia đình Black lại tiếp tục lên đường trời cũng đã dần tối, sau khi thưởng thức món xáo bò và nem Thanh Hóa black chạy thẳng ra Ninh Binh

Tp.Ninh Bình

Ngã ba

Địa phận Hà Nội 00h05 phút.
bao nhiêu cảm giác, mệt, vui, buồn chợt ập đến, Black đã làm được hihi...

phuong03

Xe đạp
Chúc mừng bạn black bạn thật tuyệt vời. Không phải ai cũng dám đi xuyên Việt đối diện với khó khăn cả một quảng đường xa như thế. Câu chuyện chuyến đi của bạn để lại mọi người thật nhiều cảm xúc.(b)(b)

khoablack

Xe đạp
Sau khi nghỉ mệt chụp ảnh lưu niệm nhắn tin báo cáo, Black lại lên đường chỉ còn 60km nữa là vào Thủ Đô, đường xa lộ chỉ thấy xe với xe xung quanh tối thui ko bóng nha, ngẫm nghĩ ko biết còn xăng không nữa vừa chạy vừa hồi hộp... chạy qua những cây cầu phía trước có những ánh đèn lung linh huyền ảo ắc nghĩ gần tới mà chạy hoài kô thấy tới, do tại nôn nóng nên thấy lâu, và cuối cùng cũng tới được ngã ba cua trái quẹo vào Thủ Đô, hẹn gặp anh bạn ở bến xa Phía Nam cuối cùng cũng tới được bến xe chạy theo sự hướng dẫn đến nhà Hát Lớn cuối cùng cũng gặp được anh bạn lúc này đã hơn 1h chạy ra chợ Đồng Xuân làm bác bún ấm bụng và nói chuyện 2 anh em hàn thuyên một hồi rồi về nhà ngủ một giấc thật đã, 10h alo cho anh bạn lúc trước mua xe giúp Black ra chơi hiihhhii ảnh bảo mọi người đang ở quán gì ấy ấy " món Tây Bắc" chạy tới đó chơi do ko biết đường chạy vòng vòng mất cả 2,3 tiếng đồng hồ gì ấy mới tới được dù rất gần.
chào mấy anh, bạn Black mới ra chơi vài câu xã giao, có Hung Be, Tung Macay..., bác gì nữa ấy nhĩ rất vui được biết mọi người. ko uống được rượu nên nước đóng chai cũng là quý tình nghĩa là chính, thưởng thức nhiều món ăn Tây Bắc, đặc biệt món gì mà có con sâu "chíp" nằm trong ống cỏ ấy cực ngon...hiihiihih...
được một hồi tới giờ đi làm có vài anh phải chạy đi làm còn vài bạn dẫn Black đi tham quan Thủ Đô, đương nhiên bằng xe 3 bánh mà kẹt xe quá chời tình hình chung.

lưu niêm Lăng Bác

cafe chiều Hồ Tây

Hồ Hoàn Kiếm

một góc Hồ Tây

khoablack & anhDũng

hoanphe

Xe đạp
Đáng để anh em trân trọng, hy vọng sớm gặp bác khoablack!

Dập ghim

Xe tải
OÀi! cụ này được đây. Có cụ nào cho thuê side car không nhể. Làm 1 phát, vât vã không chịu được

Quanmeo

Xe tải
ngưỡng mộ bác quá, ảnh bác chụp đẹp lắm

dongkivs

Xe hơi
Em hâm mộ Bác và những con người như bác cực kì! ước mơ của Em là chẳng cần đi đâu trời tây trời tàu gì cả! chỉ cần đc rong ruổi trên dải đất hình chữ S này bằng xe máy thôi ạ!

Jayden

Xe máy
Bác chụp ảnh đẹp wá! Chúc mừng bác đi đến nơi vế đến chốn :)

phongsiva

Xe buýt
Đi xa z có bị nằm đường k cụ

bác đi đường trường tốt thật, cả xe nữa chứ

zep.le

Xe buýt
Sau khi nghỉ mệt chụp ảnh lưu niệm nhắn tin báo cáo, Black lại lên đường chỉ còn 60km nữa là vào Thủ Đô, đường xa lộ chỉ thấy xe với xe xung quanh tối thui ko bóng nha, ngẫm nghĩ ko biết còn xăng không nữa vừa chạy vừa hồi hộp... chạy qua những cây cầu phía trước có những ánh đèn lung linh huyền ảo ắc nghĩ gần tới mà chạy hoài kô thấy tới, do tại nôn nóng nên thấy lâu, và cuối cùng cũng tới được ngã ba cua trái quẹo vào Thủ Đô, hẹn gặp anh bạn ở bến xa Phía Nam cuối cùng cũng tới được bến xe chạy theo sự hướng dẫn đến nhà Hát Lớn cuối cùng cũng gặp được anh bạn lúc này đã hơn 1h chạy ra chợ Đồng Xuân làm bác bún ấm bụng và nói chuyện 2 anh em hàn thuyên một hồi rồi về nhà ngủ một giấc thật đã, 10h alo cho anh bạn lúc trước mua xe giúp Black ra chơi hiihhhii ảnh bảo mọi người đang ở quán gì ấy ấy " món Tây Bắc" chạy tới đó chơi do ko biết đường chạy vòng vòng mất cả 2,3 tiếng đồng hồ gì ấy mới tới được dù rất gần.
chào mấy anh, bạn Black mới ra chơi vài câu xã giao, có Hung Be, Tung Macay..., bác gì nữa ấy nhĩ rất vui được biết mọi người. ko uống được rượu nên nước đóng chai cũng là quý tình nghĩa là chính, thưởng thức nhiều món ăn Tây Bắc, đặc biệt món gì mà có con sâu "chíp" nằm trong ống cỏ ấy cực ngon...hiihiihih...
được một hồi tới giờ đi làm có vài anh phải chạy đi làm còn vài bạn dẫn Black đi tham quan Thủ Đô, đương nhiên bằng xe 3 bánh mà kẹt xe quá chời tình hình chung.

lưu niêm Lăng Bác

cafe chiều Hồ Tây

Hồ Hoàn Kiếm

một góc Hồ Tây

khoablack & anhDũng
Cụ nói thế nào ý, cái mẹt ông ở ảnh cuối mà không uống được rượu thì e cứ ...............

xichlomay_2011

Xe đạp
một chuyến đi để lại nhiều kỷ niệm đáng nhớ, chúc mừng bác

BI_BONG

Xe hơi
một mình cho một chuyến đi xuyên việt, em phải cố để học tập bác mới được.

mazda929

Xe tăng
Cụ thật là một tấm gương cho các a e noi theo.....một mình một ngựa rong ruổi khắp nơi...tại hạ kính bác một chén vodka