[Funland] Sĩ gái và cái kết

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Thằng này thiếu giáo dục gia đình trầm trọng, em gặp các nhiều loại gấu chíp hôi rồi mà ngu như này lần đầu gặp. Hệ thanh niên bây giờ mạng xã hội làm hư nhanh quá.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Bác này nói chuẩn.ca họ làm thế là quách tỉnh.cứ về đồn xem nhũn người ngay.còn thằng ôn này k phải ca ra xã hội mà thế cũng k thiếu người dạy đâu
Cái loại này chỉ mồm to thôi cụ.
Chứ ở xã hội đã là vai vế méo gì.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Thằng này thiếu giáo dục gia đình trầm trọng, em gặp các nhiều loại gấu chíp hôi rồi mà ngu như này lần đầu gặp. Hệ thanh niên bây giờ mạng xã hội làm hư nhanh quá.
Hệ thanh niên này là cứ phải lên đồn mới ngoan được ạ.
Chưa đi chưa biết chứ lên phát về ngoan hẳn là cái chắc.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Thế nên nó cứ phải nên đồn thì mới mở mắt được.
Đm nên đấy về là xanh con m ẹ nó mặt ngay thôi.
Toàn tấm chiếu mới chưa từng trải thôi mà.
Chỉ thấy chán khi ngày nào cũng thấy những thành phần ít học thế này.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Huthasa

Xe container
"Nhịn" cũng là bẫy nghiệp vụ đấy cụ, có thêm thời gian để trấn áp, tìm hiểu thêm hành vi, phương án xử lý đối tượng. Nhẹ thì cơn hỏa bốc đi, rồi cun cút xin lỗi hoặc chấp nhận biên bản, về đồn làm việc. Nặng hơn xíu là chỉ cần đặt tay (đúng nghĩa) lên người thi hành pháp luật mà có đầy đủ chứng cứ thì chắc chắn đối tượng bị khóa tay trong 5s luôn. Cụ cứ để ý, công an bao giờ cũng có ghi hình với những trường hợp như này và biết bao vụ việc thế này đã được post lên để dân tình được xem.
Phải để chửi bới một lúc, dân bên ngoài cũng tăng xông. Khi trấn áp thì dân cổ vũ nữa mới chuẩn.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Chỉ thấy chán khi ngày nào cũng thấy những thành phần ít học thế này.
Xã hội ta mới chuyển từ nghèo sang no đủ rồi mới sang gọi là tạm khá giả nên nó thế.
Hôm qua em đi về qua đoạn đường trong khu độ thị có thằng nó đỗ xe mới trái khoáy như này:
Nó cắm thằng đầu xe nó vào nhà, vỉa hè thì ngắn nên cái xe nó không thể nằm trọn lên vỉa hè được mà từ bánh sau đến đít nó nằm dưới đường, các xe đi qua bắt buộc phải đánh lái sang bên làn kia để tránh, chứ đi thằng là chắc đâm vào đít xe nhà nó.
Mà em để ý là nó toàn để xe như vậy.
Đấy người có tiền nó còn thế thì thành phần chưa từng trải này cũng là nhẽ thường thôi.

phucloc8899

Xe container
Xã hội ta mới chuyển từ nghèo sang no đủ rồi mới sang gọi là tạm khá giả nên nó thế.
Hôm qua em đi về qua đoạn đường trong khu độ thị có thằng nó đỗ xe mới trái khoáy như này:
Nó cắm thằng đầu xe nó vào nhà, vỉa hè thì ngắn nên cái xe nó không thể nằm trọn lên vỉa hè được mà từ bánh sau đến đít nó nằm dưới đường, các xe đi qua bắt buộc phải đánh lái sang bên làn kia để tránh, chứ đi thằng là chắc đâm vào đít xe nhà nó.
Mà em để ý là nó toàn để xe như vậy.
Đấy người có tiền nó còn thế thì thành phần chưa từng trải này cũng là nhẽ thường thôi.
Nhìn cách sống của giới trẻ hiện nay thì rất buồn cụ ạ, có hôm em đi về gặp mấy choai đi lượn trước đầu xe em , cố tình ép em, sau khi ko nhịn đc định đạp ga cho nó phát nhưng nó té vào ngõ nhỏ chạy mất

phucloc8899

Xe container
Bình tĩnh nào Phẳng, cái này đầu tiên là lỗi giáo dục của gia đình k nghiêm khắc từ nhỏ. A từng bảo lãnh cho nhiều đứa bị lên Phường, do bố mẹ có tý cức sắc ngại xuất hiện, ai cũng bảo cháu ở nhà ngoan lắm, vì cháu nó mấy khi ở nhà đâu, bố mẹ mãi kiếm tiền, con hư đâu lại vào đấy
Em thấy xã hội hiện nay bố mẹ dạy con theo kiểu muốn làm bạn hơn là bố mẹ với con cái, để cái tôi của nó quá lớn khiến nó ảo tưởng và nhạt nhẽo tình cảm, vô ơn dần

sudichat2002

Xe container
Mấy đồng chí này nhịn tốt nhể! Khối người nghe giọng với thái độ ôn con này muốn táng.
Quay clip xong đưa về phường "dạy dỗ", trường hợp này em ủng hộ phương pháp dạy dỗ nhiều tác động cơ học...

--Lamborghini--

Xe cút kít
Nhìn cách sống của giới trẻ hiện nay thì rất buồn cụ ạ, có hôm em đi về gặp mấy choai đi lượn trước đầu xe em , cố tình ép em, sau khi ko nhịn đc định đạp ga cho nó phát nhưng nó té vào ngõ nhỏ chạy mất
E thì cứ cho chúng nó là nhất, mình sống cho mình và gia đình mình.
Nên có là em thì em cũng kệ mẹ nó muốn đánh võng hay gì thì làm.

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn

Parejo_10

Xe điện
Thôi ở nhà bố mẹ chưa dạy dỗ đầy đủ thì ra ngoài …. cuộc sống sẽ uốn nắn cháu nó vào khuôn khổ vậy.

NonameNonick

Xe điện
Em thấy thằng ku này như ngáo ấy. Lúc tỉnh thì chú-cháu, lúc phê thì ông-tôi!
Chửi CA ngu, rồi chỉ mặt, văng tục. Lên phường về chắc ngoan như chó cún thôi! Em ủng hộ các anh CA dạy dỗ nó ngoan hơn!