Show xe Ad Việt Nam Sh Club [ Đức Tuấn ] - vesion II <3<3<3

Battery_Low

Xe tăng
tuyệt.... địa chỉ dán ở đâu ổn hả bác ?? bán cả bộ 2 cặp signal trước sau và cái pha hết bao nhiêu xiền ạ :)
dán đèn kiểu này cụ ra 188 trần quang khải nhé ! mình dán cả bộ 450k
đẹp value :x nước mía ngắm xe cụ ơi :x
cám ơn thằng e :v
Cái ốp bô chế từ xe nào đấy bác Bin yếu ơi?
ốp pô click i thái lan cụ nhé
À mà em hỏi cái giấy dán pha mua ở đâu thế bác? Loại đen bóng không chấm bi đúng không bác? em ghét loại có chấm như nhiều chỗ dán si nhan lắm:(
188 trần quang khải
xe đẹp qua !! nhưng mà bác lên sơn choá đèn hơn sẽ it bị cản sáng và đẹp hơn dán rất nhiều và đỡ bị chảy nhựa nữa bác dán loại cách nhiệt thì nó chỉ giảm nhiệt khi toả ra bên ngoài choá chứ bên trong nó vẫn nóng !!
cám ơn cụ đã góp ý , e mún đèn zin nên chơi dán thôi
nói thật em chả hiểu lắm thế nên mới nhờ các cụ giúp, sorry vì em hơi gà :(
dán thoải mái đi cụ , miễn là có đủ màu trong đăng kí là ok

kchoangphuc

Xe đạp
Em sắp sửa sắm 1 em 125 về cưỡi...
Cơ mà rất thích lấy màu trắng rồi về độ mặt nạ màu đen...
Nhưng mà e k biết có những cách nào để mặt nạ màu đen: sơn và dán cái nào tốt hơn và chi phí từng cái...
Mong có cụ nào kinh nghiệm chỉ dùm e với...
Vodka các cụ trước :D

thangngo

Xe tăng
Em sắp sửa sắm 1 em 125 về cưỡi...
Cơ mà rất thích lấy màu trắng rồi về độ mặt nạ màu đen...
Nhưng mà e k biết có những cách nào để mặt nạ màu đen: sơn và dán cái nào tốt hơn và chi phí từng cái...
Mong có cụ nào kinh nghiệm chỉ dùm e với...
Vodka các cụ trước :D
mặt nạ đen cụ mua xừ mặt nạ của của con màu đen mà lắp vào, chắc vài trăm K mà đỡ công sơn dán :D

mazda368

Xe tải
Xe quá đẹp, anh tưởng lên GC Q7 rồi ???. Dán thế buổi tối đi có nhìn thấy đường k e?

civicfd2

Xe tải
188 TQK thì là nhà lão Quân trước em cũng dán ở đấy nhưng là loại đen mờ không có đen bóng:)

kchoangphuc

Xe đạp
mặt nạ đen cụ mua xừ mặt nạ của của con màu đen mà lắp vào, chắc vài trăm K mà đỡ công sơn dán :D
Nghe ý của cụ cũng hợp lý nhưng nếu e muốn cả phần đầu đen giống của cụ Pin yếu thì là phải sơn hay dán hả cụ...
À Cụ Pin yếu rảnh vào tư vấn giúp e cái đầu giống cụ với :(

Tolai_SH2012

Xe hơi
Cụ cho hỏi xíu. Cái nún lắp gương cụ kiếm đâu thế.? Cụ cho xin địa chỉ luôn. Nếu của AE tự đặt làm cho CL SH thì cho mình đăng ký 1 cái. Thanks

nguyenha537

Xe tải
Cụ cho hỏi xíu. Cái nún lắp gương cụ kiếm đâu thế.? Cụ cho xin địa chỉ luôn. Nếu của AE tự đặt làm cho CL SH thì cho mình đăng ký 1 cái. Thanks
cái nút này do chính ae trong hội thiết kế,và đặt làm.mua ở số 6 CBQ của bác chiến litech.60/đôi

levinh05

Xe container
Bác chủ cho em hỏi chút, cai logo màu đỏ ngay trên mặt nạ bác mua ở đâu đấy, em tìm không thấy dán tạm cái Logo MU vào nó to nên nhìn xấu quá. Mà xe của bác có dán Nilon hay phủ Nano gì không nhỉ? để tầng hầm chung cư bảo vệ dắt đi lại cho gon bị dính mấy phát, may mà lau nó lại hết.

civichonda

Xe tải
cái đầu có cách nào làm giống Sh nhập ko nhỉ, kiểu này em vẫn chưa ưng mắt lắm!

zoomx5

Xe hơi
xe đẹp quá,độ lên so với nguyên bản 1-10 luôn

Tenor

Đi bộ
xe bác đẹp wa. E mới lấy xe cũng đang tham khảo để độ lại. Bác cho e hỏi là trong sài gòn có chỗ nào bán cái nút lắp gương giống bác ko ạ.

Cu_tí

Xe đạp
A lên đây thẩm du rồi

Battery_Low

Xe tăng
hôm trc gặp cụ pin yếu ở Thành công vít ga ghê quá
sao cụ ko gọi e . he he
Xe quá đẹp, anh tưởng lên GC Q7 rồi ???. Dán thế buổi tối đi có nhìn thấy đường k e?
hê hê , trang trí tí a ơi :D
188 TQK thì là nhà lão Quân trước em cũng dán ở đấy nhưng là loại đen mờ không có đen bóng:)
đúng nhà a Quân đó :v , có đen bóng mừ
Nghe ý của cụ cũng hợp lý nhưng nếu e muốn cả phần đầu đen giống của cụ Pin yếu thì là phải sơn hay dán hả cụ...
À Cụ Pin yếu rảnh vào tư vấn giúp e cái đầu giống cụ với :(
mua nhựa xe đen đi cụ , rẻ mà
số 7 đoàn trần nghiệp gặp a Tuân hoặc ra số 6 cao bá quát gặp a CHiến Litech nhé
cái nút này do chính ae trong hội thiết kế,và đặt làm.mua ở số 6 CBQ của bác chiến litech.60/đôi
Chuẩn man :D

Battery_Low

Xe tăng
thanks cụ nhiều :D
Bác chủ cho em hỏi chút, cai logo màu đỏ ngay trên mặt nạ bác mua ở đâu đấy, em tìm không thấy dán tạm cái Logo MU vào nó to nên nhìn xấu quá. Mà xe của bác có dán Nilon hay phủ Nano gì không nhỉ? để tầng hầm chung cư bảo vệ dắt đi lại cho gon bị dính mấy phát, may mà lau nó lại hết.
logo màu đỏ cụ ra phố CBQ là có nhé hoặc ra Bà triệu , xe của em vừa phủ vừa dán cụ ợ !
cái đầu có cách nào làm giống Sh nhập ko nhỉ, kiểu này em vẫn chưa ưng mắt lắm!
giống để làm j hở cụ =))
xe đẹp quá,độ lên so với nguyên bản 1-10 luôn
cám ơn cụ :D
xe bác đẹp wa. E mới lấy xe cũng đang tham khảo để độ lại. Bác cho e hỏi là trong sài gòn có chỗ nào bán cái nút lắp gương giống bác ko ạ.
trong sài gòn sắp có rồi cụ nhé !

Battery_Low

Xe tăng
cái bịt gương, a kiếm đâu đới, chỉ em mới >.<
Vịt gương hội mình bán mà , chú dạo này chả chịu update j cả . lên gặp a Tuân số 7 Đoàn Trần Nghiệp hoặc ra số 6 Cao bá quát gặp a CHiến Litech . Rổ giá là 60k/đôi nhé !