Show hàng Santafe 2013 hàng nội địa

leducanh2010

Xe tăng
Đăng ký xong tỏi rưỡi,đắng quá vì đắt

San-ta-fe

Xe máy
Xe Hyundai Santafe nhập khẩu nguyên chiếc từ thị trường nội địa của Hàn Quốc, nội thất bọc da cao cấp, vô lăng 3 chế độ lái: comfort, normal, sport. Phiên bản được trang bị động cơ Diesel 2.0 với option cao cấp: R19", ABS, hỗ trợ lùi chuồng, cảnh báo làn đường, cân bằng điện tử, chế độ đổ đèo, nhớ ghế lái, 2 ghế trước chỉnh điện, cửa nóc kép panorama, 09 loa actune, 9 túi khí, màn hình DVD, camera lùi, cảm biến quanh xe, 2 dàn lạnh, 3 cửa gió, chìa khoá thông minh.*eVGT: Vẫn là động cơ này và chưa có gì cải tiến cho lắm: eVGT 2.0 184hp
Còn bản của kụ lao_nong là 2.2 CRDi (
Hyundai Santa Fe 2013 Động cơ CRDi 2,2 lít công suất 197 con ngựa .Hộp số tự động 6 cấp. Cảm biến ánh sáng, cảm biến mưa, hệ thống âm thanh gồm CD, MP3, USB và AUX . Ghế da chỉnh điện. Tay lái trợ lực điện, chế độ Active ECO (bản máy dầu), rèm che nắng cửa sau, ốp bậc lên xuống...Hệ thống phanh ABS. Hệ thống cân bằng điện tử. Điều hòa tự động...nhiều quá kể chả hết đc :D ). 2 xe khác nhau cái 2.0 với 2.2 cho Hp cao hơn thôi ợ !! , còn đều là máy diesel e.VGT hết phun dầu điện tử CRDi tiết kiệm nhiên liệu . Và tất nhiên bản của kụ lao_nong đắt hơn bản của a Công rồi !
e chả phải sâu cũng biết gì thì nói đấy thôi ,e mà là sâu thì e cũng mua mua hàng nhập chứ ko mua hàng Hãng :)), option hãng như shi.t mà giá = mịa nó hàng Nhập , chỉ hơn đc cái BH chính hãng ( ôi cái BH đánh đúng tâm lý người VN!:D ) ai thấy e sai cái gì thì sửa hộ e với ạ ! kính các kụ Vodka

Chỉnh sửa cuối:

San-ta-fe

Xe máy
kụ lao_nong chịu chơi quá , kính kụ Vodka ah` :D

lao_nong

Xe máy
kụ lao_nong chịu chơi quá , kính kụ Vodka ah` :D
Tks bác, em máu em nó nên quất luôn ạ, công nhận nó tiết kiệm nhiên liệu thật, mới lấy về mà mức tiêu hao con thấp hơn con xe cũ em đã đi 3 năm luôn đó.

San-ta-fe

Xe máy
Tks bác, em máu em nó nên quất luôn ạ, công nhận nó tiết kiệm nhiên liệu thật, mới lấy về mà mức tiêu hao con thấp hơn con xe cũ em đã đi 3 năm luôn đó.
e chạ bít nhưng lão Kiến bên OS từng đánh giá San đời trước đi đường hỗn hợp là tầm 9 đến 10 lít , xe mới của kụ mà ít hơn thì thật đáng đồng tiền bát gạo đấy ! nhìn cái rửa đèn tự động thích thật , bản 2.0 ko có . hehe , mà kụ chắc mệnh Kim giống e hay sao mà lại chọn màu Bạc ánh kim thế ...?
kụ là bên OS e bít rồi nhá ! :D , e kính kụ 1 chén rồi đấy ợ , kụ mời lại e bún chả rửa xe đê :))

Chỉnh sửa cuối:

hoangtuan_na

Xe tải
Con của cụ lao_nong đã là full chưa các cụ. Đã có led ban ngày không các cụ. Em thấy bảo còn có cả chức năng nâng gầm, hạ gầm.

tuanhlu

Xe tải
Xe Hyundai Santafe nhập khẩu nguyên chiếc từ thị trường nội địa của Hàn Quốc, nội thất bọc da cao cấp, vô lăng 3 chế độ lái: comfort, normal, sport. Phiên bản được trang bị động cơ Diesel 2.0 với option cao cấp: R19", ABS, hỗ trợ lùi chuồng, cảnh báo làn đường, cân bằng điện tử, chế độ đổ đèo, nhớ ghế lái, 2 ghế trước chỉnh điện, cửa nóc kép panorama, 09 loa actune, 9 túi khí, màn hình DVD, camera lùi, cảm biến quanh xe, 2 dàn lạnh, 3 cửa gió, chìa khoá thông minh.*eVGT: Vẫn là động cơ này và chưa có gì cải tiến cho lắm: eVGT 2.0 184hp
Còn bản của kụ lao_nong là 2.2 CRDi (
Hyundai Santa Fe 2013 Động cơ CRDi 2,2 lít công suất 197 con ngựa .Hộp số tự động 6 cấp. Cảm biến ánh sáng, cảm biến mưa, hệ thống âm thanh gồm CD, MP3, USB và AUX . Ghế da chỉnh điện. Tay lái trợ lực điện, chế độ Active ECO (bản máy dầu), rèm che nắng cửa sau, ốp bậc lên xuống...Hệ thống phanh ABS. Hệ thống cân bằng điện tử. Điều hòa tự động...nhiều quá kể chả hết đc :D ). 2 xe khác nhau cái 2.0 với 2.2 cho Hp cao hơn thôi ợ !! , còn đều là máy diesel e.VGT hết phun dầu điện tử CRDi tiết kiệm nhiên liệu . Và tất nhiên bản của kụ lao_nong đắt hơn bản của a Công rồi !
e chả phải sâu cũng biết gì thì nói đấy thôi ,e mà là sâu thì e cũng mua mua hàng nhập chứ ko mua hàng Hãng :)), option hãng như shi.t mà giá = mịa nó hàng Nhập , chỉ hơn đc cái BH chính hãng ( ôi cái BH đánh đúng tâm lý người VN!:D ) ai thấy e sai cái gì thì sửa hộ e với ạ ! kính các kụ Vodka
Nghe ốp sần mà cụ kể về con 2.0 bản nội địa thì full hơn bản của 2.2 của cụ lao_nong nhỉ:

1: làm mát và sấy ghê, (cụ lao_nong chỉ có sấy ghế)
2: hỗ trợ lùi chuồng, (cụ lao_nong không có)
3: 9 loa actune (chắc hay hơn 6 loa (no-name) của bản của cụ lao_nong),
4: 9 túi khí, (cụ lao_nong 6 túi),
5: cảm biến trước và sườn xe (cụ lao_nong không có),
6: chìa khóa có 4 nút (thêm nút horn để tìm xe trong bãi)...
7: cảnh báo lệch làn (cái này đi ở VN chắc không hiệu quả lắm);
8: điện 220V.

Không biết còn gì khác nữa không? Về cảm giác lái thì chắc giống nhau, nhưng so sánh đồ chơi thì em thấy bản nội địa nhỉnh hơn bản 2.2 nhập qua TC. Các cụ nên quất bản lướt nội địa vì nếu 1.41 củ to so với 1.43~1.45 củ to cho bản 2.2 thì cũng ko chênh nhau mấy, mà lại được nhiều cái hay hơn.

Chỉnh sửa cuối:

bachieu

Xe hơi
E m thích xem mỗi nội y mà kụ lại ko show

hyundaingocan3s

Xe đạp
Website
www.xe-mercedes.com
bác ơi, rửa đèn xe của em nó đâu, cho xem nội thất cái nào