show hàng Kia K3 2.0 mới múc được 1 tuần

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
tưởng "trẩu tre" vào đây khoe xe, chụp ảnh khoe xe đi còn gì nữa, mấy bữa nay trời lạnh đc chui vào cái hòm nhiều nút bấm cảm thấy thế nào, đôi khi có nhớ tới cái thời chạy 2 bánh bạt mặt thấy tủi nhục ko?
mà quên thêm cái nữa đó.tôi giờ còn chưa có bằng oto nữa cơ,nhưng vẫn đi các tỉnh,ông giám như vậy không.tôi cười ông luôn,ông *** có tuổi.Em xin lỗi tất cả anh em giao thông,lẽ ra em không nên nói ra điều này,vì các bác các chú bảo hộ cho em mà em lại đi vạch áo cho người xem lưng.mong tất cả bỏ qua cho cháu vì sự hiếu thắng này

hangdocbk

Xe hơi
Nhìn em này đẹp phết cụ chủ à

Luu Lehong

Xe container
mà quên thêm cái nữa đó.tôi giờ còn chưa có bằng oto nữa cơ,nhưng vẫn đi các tỉnh,ông giám như vậy không.tôi cười ông luôn,ông *** có tuổi.?.....[/]
Khoe học ĐH mà câu cú viết không bằng đứa trẻ lớp 2! Chưa bằng mà hoắng lao ra đường, tính hiếu thắng đúng là mầm hoạ! Khéo lại lên báo sớm! Hay gì mà khoe :D

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
Khoe học ĐH mà câu cú viết không bằng đứa trẻ lớp 2! Chưa bằng mà hoắng lao ra đường, tính hiếu thắng đúng là mầm hoạ! Khéo lại lên báo sớm! Hay gì mà khoe :D
Thứ nhất em cảm ơn cụ đã nhắc khéo.câu cú của em không bằng đứa lớp 2 thì cụ nói hơi quá.và cụ nói như vậy cụ cũng éo bằng thằng cu nhà em,cụ xách dép cho thằng cu nhà em chưa xong đâu. với thứ 2 về lái xe và luật,nếu tính tuổi của em năm nay là 28 tuổi,cụ nếu nhiều tuổi hơn em cụ trừ đi số tuổi nhiều hơn để bằng số tuổi của em,em biết lái xe từ khi cụ còn đang đạp xe đạp cơ.về lái xe thứ nhất là phải cẩn thận thứ 2 về kinh nghiệm,cái này em tự tin cụ éo thể bằng em được.em thua cụ là cụ có bằng trước em vì cụ cần phải có bằng cụ mới giám ra đường,còn em giờ sai luật là chưa lấy bằng thôi.nhưng em cũng nộp hồ sơ dc 1 tuần rồi,3 hôm nữa thi,7 hôm nữa cũng có bằng.nên cụ đừng giọng ọ ẹo với em kiểu như vậy,còn em cũng éo xúc phạm cụ,và xúc phạm ai,chẳng qua vì ông ném đá giọng ọ ẹo quá mà em thay mặt mọi người lên tiếng thôi,còn cụ mà anh em hay bà con với ném đá thì em sẵn sàng chiều,cụ gọi cả họ hàng hang hốc ra em chơi tất

Luu Lehong

Xe container
Thứ nhất em cảm ơn cụ đã nhắc khéo.câu cú của em không bằng đứa lớp 2 thì cụ nói hơi quá.và cụ nói như vậy cụ cũng éo bằng thằng cu nhà em,cụ xách dép cho thằng cu nhà em chưa xong đâu. với thứ 2 về lái xe và luật,nếu tính tuổi của em năm nay là 28 tuổi,cụ nếu nhiều tuổi hơn em cụ trừ đi số tuổi nhiều hơn để bằng số tuổi của em,em biết lái xe từ khi cụ còn đang đạp xe đạp cơ.về lái xe thứ nhất là phải cẩn thận thứ 2 về kinh nghiệm,cái này em tự tin cụ éo thể bằng em được.em thua cụ là cụ có bằng trước em vì cụ cần phải có bằng cụ mới giám ra đường,còn em giờ sai luật là chưa lấy bằng thôi.nhưng em cũng nộp hồ sơ dc 1 tuần rồi,3 hôm nữa thi,7 hôm nữa cũng có bằng.nên cụ đừng giọng ọ ẹo với em kiểu như vậy,còn em cũng éo xúc phạm cụ,và xúc phạm ai,chẳng qua vì ông ném đá giọng ọ ẹo quá mà em thay mặt mọi người lên tiếng thôi,còn cụ mà anh em hay bà con với ném đá thì em sẵn sàng chiều,cụ gọi cả họ hàng hang hốc ra em chơi tất
Sau dấu chấm phải viết hoa, sau các dấu thì phải để 1 ô trống, đó là điều tối thiểu của các cháu học sinh cấp 1 phải biết!
Lúc nào đọc thông viết thạo như các cháu thì các cụ ở đây sẽ dạy tiếp :))

Yoo

Xe hơi
Chết,thớt khoe xe của bác bill mà các bác biến thành khoe người, khoe bằng, khoe của, khoe văn hóa, khoe cả khả năng thể dục thể thao rồi..chỉ vì một cụ ném đá giấu tay (bjo cụ ấy đã đi vào giai đoạn giấu cả người sau khi bị nhiều cụ dọa đánh dọa chém)...Các cụ cá tính và đều thấy bất bình, nhưng ko cần thiết phải làm mất tinh thần FUN vì một cá nhân thiếu FUN mà nhiều PHUN...e tin là nếu ko ai để ý và phản bác lại thì bác ném đá sẽ tự đem đá đập chân và biến mất khỏi cộng đồng văn minh ngay..

billnantes

Xe container
Toàn anh em chơi xe,gì mà các cụ nặng lời thế,anh em hạ hỏa thích thì làm bữa offline với nhau vài cốc bia.

nem_da_giau_tay

Xe buýt
nói chung kém văn hóa thế này thì ý thức tham gia giao thông cũng kém, rồi cách hành sử cũng kém, bảo sao k có bằng mà nếu như đi cấp bằng cho những thành phần này thì e rằng mang họa cho giao thông việt nam,
nên học văn hóa và cách ứng sử trước ...
lại giống kiểu đc bảo hộ , đc giáo dục của những ng gì đó đứng sau và cũng chính vì cách bảo hộ của ng đứng sau dẫn đến hình thành ra những con người như như thế này, ta có thể so sánh hiện tượng này giống với nhân vật Hồ Duy Trúc trong vụ chặt tay cướp xe SH, đc cách giáo dục theo kiểu .....
http://dantri.com.vn/phap-luat/hung-thu-chat-tay-co-gai-cuop-xe-sh-lanh-an-tu-hinh-819901.htm

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
nói chung kém văn hóa thế này thì ý thức tham gia giao thông cũng kém, rồi cách hành sử cũng kém, bảo sao k có bằng mà nếu như đi cấp bằng cho những thành phần này thì e rằng mang họa cho giao thông việt nam,
nên học văn hóa và cách ứng sử trước ...
lại giống kiểu đc bảo hộ , đc giáo dục của những ng gì đó đứng sau và cũng chính vì cách bảo hộ của ng đứng sau dẫn đến hình thành ra những con người như như thế này, ta có thể so sánh hiện tượng này giống với nhân vật Hồ Duy Trúc trong vụ chặt tay cướp xe SH, đc cách giáo dục theo kiểu .....
http://dantri.com.vn/phap-luat/hung-thu-chat-tay-co-gai-cuop-xe-sh-lanh-an-tu-hinh-819901.htm
Riêng ông tôi điếc,để các cụ trong này đánh giá về ông,và tôi cũng nói luôn cho ông hiểu,đây chỉ là một diễn đàn nên cứ thoả mái đi,cái thủ đô này nó nhỏ bé lắm rồi có ngày chúng ta sẽ gặp nhau ngoài đời thường thôi,tôi đang rất mong đến ngày đó đấy,ngày đó cũng là ngày ác mộng của ông đó

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
Sau dấu chấm phải viết hoa, sau các dấu thì phải để 1 ô trống, đó là điều tối thiểu của các cháu học sinh cấp 1 phải biết!
Lúc nào đọc thông viết thạo như các cháu thì các cụ ở đây sẽ dạy tiếp :))
Dạ cụ nói rất đúng,nhưng thưa cụ đây không phải là một văn bản hay một hợp đồng gì mà đây chỉ đơn giản chạm vào bàn phím hiện ra,viết sao người đọc hiểu người viết nói cái gì.nếu cụ không hiểu em viết ý nghĩa gì chắc em nghĩ cụ óc bò

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
Toàn anh em chơi xe,gì mà các cụ nặng lời thế,anh em hạ hỏa thích thì làm bữa offline với nhau vài cốc bia.
Em xin lỗi cụ chủ thớt vì một vài con sâu mà làm thớt của cụ tự nhiên mất vui.và em chấm dứt việc phải đôi co với mấy con sâu này, từ nay em sẽ rút kinh nghiệm không lo chuyện bao đồng để xảy ra những điều không hay này nữa.mong cụ chủ thớt và các cụ khác thông cảm và bỏ qua cho em.tks

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
Chết,thớt khoe xe của bác bill mà các bác biến thành khoe người, khoe bằng, khoe của, khoe văn hóa, khoe cả khả năng thể dục thể thao rồi..chỉ vì một cụ ném đá giấu tay (bjo cụ ấy đã đi vào giai đoạn giấu cả người sau khi bị nhiều cụ dọa đánh dọa chém)...Các cụ cá tính và đều thấy bất bình, nhưng ko cần thiết phải làm mất tinh thần FUN vì một cá nhân thiếu FUN mà nhiều PHUN...e tin là nếu ko ai để ý và phản bác lại thì bác ném đá sẽ tự đem đá đập chân và biến mất khỏi cộng đồng văn minh ngay..
Em cảm ơn câu nói của cụ hôm nay,chính vì câu nói của cụ mà em quyết tâm điếc ông o eo ném đá.tks nhé

Luu Lehong

Xe container
Văn hóa khi ăn nói giao tiếp, văn hóa đi đứng, ăn mặc, văn hóa dùng hay chọn xe .. Tất cả đều thể hiện nhân cách con người chủ thể :-?
Tuấn Kiệt hiểu rồi chứ :D

Yoo

Xe hơi
Em thấy chắc bác billnantes phải đứng ra tổ chức off đi =)) khéo các bác ấy nóng tính trên này thôi, ra ngoài tắm bia lại nguội ngay ấy mà =))

Luu Lehong

Xe container
TuậnKiêt_hn nói:
Chính thức tôi điếc ông,vì tôi khinh ông,vì đẳng cấp của tôi và ông khác nhau,tôi không thích kiểu gái đĩ già mồm như thằng ném đá,nên ông cứ tự nhiên nói trên diễn đàn,cuộc sống này tôi luôn nghiệm ra một điều,những người hay phản bác cái đúng thường là những người ghen ăn tức ở.nên hay mồm 5 miệng 10.ok
Anh em người ta góp ý, nghe hay ko thì tùy. Gì mà nóng thế :))

ducletrung

Xe container
Văn hóa khi ăn nói giao tiếp, văn hóa đi đứng, ăn mặc, văn hóa dùng hay chọn xe .. Tất cả đều thể hiện nhân cách con người chủ thể :-?
Tuấn Kiệt hiểu rồi chứ :D
Có mỗi cái con altis cũ mà làm như bốđời đòi dậy người khác cách văn hóa mua xe.Thế mua con Altis cũ như của ông thì xếp vào hạng văn hóa gì? =))

Chỉnh sửa cuối:

PLD

Xe buýt
altis cũ nhìn k3 thèm phải biết :))

lolly

Xe buýt
Cho e một chỗ hóng... Chờ đến đoạn kết để được off bia tất niên...

hangdocbk

Xe hơi
đẹp quá cụ à

huytung

Xe buýt
Cụ Ném đá tài nhể, kích có mỗi một câu mà các Cụ khác phọt ra bao nhiêu thứ. Em nể! :)