Chi hội show biển liberty các cụ vào đi :X.

Lavender_li

Xe tăng
mai mình cũng rửa xe , show quả cho = anh = em hô hô !!!! >:D<

SteveZenith

Xe hơi
e hỏi nó cái 00999 roài nhưg nó bẩu ko có :( nó bảo e lấy 00966 nhưg e cũng k lấy.

e hỏi nó thế đầu 01xxx thì như nào nó ngồi viết ra toàn cái như **** :-s nào thì 01018 ( nó bẩu nhất phát, giờ ngta chỉ quan tâm 2 số cuối ) thôi thì cứ chờ sag 01xxx xem như nào vậy :( đag tính 01234 mà fải hơn 200 xe nữa mới đến :D còn chả biết có ko :D
chiến ơi, làm con 010.19 cùng ae cho vui :))

giangnt1886

Xe đạp
Các cụ chọn cho e với ợ :(
29-L1 ạ
020.86
022.86
026.86
024.68 <== mất rồi phí quá :((
028.86
Cụ này biển L1 là ở Từ Liêm à? :x
Tuần trước em đi lấy biển, chắc nhìn mình "2 lúa" quá nên chẳng có thằng cò nào nó hỏi :))
Nhưng may mắn là em nộp hồ sơ và được gọi tên rất nhanh (trong khi có mấy anh chị kêu là đi từ gà gáy mà đợi mãi chưa đến lượt).
Chú áo vàng cho em biển 020.11, các cụ/ mợ thấy có được ko ạ? :D
Em thì em thấy nó cũng ổn, đúng năm :), về nhà gặp ông chú, ông ý còn bảo đẹp, vừa có gánh (020), vừa có kép (11) nên em lại càng thích :))

xelu2010

Xe buýt
Cụ này biển L1 là ở Từ Liêm à? :x
Tuần trước em đi lấy biển, chắc nhìn mình "2 lúa" quá nên chẳng có thằng cò nào nó hỏi :))
Nhưng may mắn là em nộp hồ sơ và được gọi tên rất nhanh (trong khi có mấy anh chị kêu là đi từ gà gáy mà đợi mãi chưa đến lượt).
Chú áo vàng cho em biển 020.11, các cụ/ mợ thấy có được ko ạ? :D
Em thì em thấy nó cũng ổn, đúng năm :), về nhà gặp ông chú, ông ý còn bảo đẹp, vừa có gánh (020), vừa có kép (11) nên em lại càng thích :))
dạo này ko thấy em vào xóm đâu đấy nhớ!xe đẹp biển đẹp thì pọt cái ảnh lên cả nhà cùng nghía nào giang !

giangnt1886

Xe đạp
dạo này ko thấy em vào xóm đâu đấy nhớ!xe đẹp biển đẹp thì pọt cái ảnh lên cả nhà cùng nghía nào giang !
Hôm off vừa rồi mỗi ng mỗi ý nên em đành ở nhà cho lành :D
Bây giờ sóng yên biển lặng, và có thời gian online thì em mới ngó nghiêng tý mà. :P

vespa_tre

Xe buýt
Hôm off vừa rồi mỗi ng mỗi ý nên em đành ở nhà cho lành :D
Bây giờ sóng yên biển lặng, và có thời gian online thì em mới ngó nghiêng tý mà. :P
vodka chị nào...bj đăng ký ở mễ trì hả chị????biển chị chuẩn ko cần chỉnh roài còn gì nữa.....xe em mai mới đi lấy biển

viruslove

Xe máy
vodka chị nào...bj đăng ký ở mễ trì hả chị????biển chị chuẩn ko cần chỉnh roài còn gì nữa.....xe em mai mới đi lấy biển
mai bác lấy biển à?mai em cũng đi lấy biển,lâu quá rồi,lười đi đăng kí quá,hôm kia bị cơ động hỏi thăm,may quá không mất xu nào.

viruslove

Xe máy

Xe em. Rất tiếc là 98
có gì đâu bạn,nhìn quả biển ngon thế kia còn gì.

Em mới gia nhập xóm , và cũng vừa mới vác được em LIB ie về sau bao tháng ngày mong chờ .
Hôm qua mang em nó đi đăng ký lấy biển thì đúng là mình ko đỡ đc với mấy anh áo váng.
Chuyện là như này , ngồi chờ từ 3h đến 4h mới đến lượt em nộp hồ sơ để mấy anh ấy kiểm tra , vừa mới vào , anh ấy nói ngay : Lib hả em , có thích biển đẹp ko ??? Em cũng ko nói gì ? rồi anh ấy viết ra con 033.99 và bảo , có thik số này ko? Em thì chả hiểu mấy số đẹp với số xấu gì cả , nhưng cũng thấy hay hay , vặn lại thử anh ấy : thế ý anh thế nào ??? anh ấy bảo : nếu em thik thì đưa anh mấy quả anh lấy cho . Em mới nghĩ bụng , khả năng vòi tiền mình rồi , vì trước khi đi em cũng xác định vào số nào lấy số đấy thôi nên cũng ko mang nhiều tiền đi . Nhưng em cũng thử hỏi lại ông ấy : Thế ý anh là mấy quả là mấy quả !!! Ông ấy bảo , ra ngoài rồi anh em mình nói chuyện . Ra ngoài , ông ấy bảo : con này anh định để cho thằng cháu, nhưng xe của nó thuế chưa về , nếu em thik thì đưa anh mấy quả anh để lại. Con này em đi ra ngoài đường ko phải nghĩ ngợi gì, quá đẹp luôn , em cứ tính đi , okie thì đưa anh mấy quả rồi anh làm tất cho nhanh, chứ giờ toàn đầu 034 thôi , xấu lắm em ạ . Em cũng phân vân , mình cũng chẳng cần biển đẹp làm gì , nhưng tình hình này , nếu ko phọt ra thì nó vào nó ném cho con 78 thì toi . Em mới nói : em chưa tính gì cả nên cầm có vài trăm ở đây thôi . Lão mới nói luôn , vài trăm thì ko đc rồi em ạ, anh còn mấy ông trong kia nữa. Nhưng thôi, vài trăm thì để anh vào kiếm cho em con khác phù hợp hơn . Haizzz , em nghĩ bụng , kiểu này thì đành mất tiền vây,em rút 500k đưa lão luôn cho nhanh , xong lão bảo , em đi thẳng vào đi anh làm luôn cho. Vào đến nơi, lão đưa ra một dãy mấy con đầu 033 , trong khi mọi người bình thường đang lấy là 034. Lão bảo : hay em lấy 033.44 nhé. Ko được đâu Sói ạ , em ko muốn Tự tử !!! Em nghía xuống dưới thấy có con 033.86 đúng năm sinh nên chộp luôn . Thôi cũng đc , 500k có con năm sinh Phát Lộc cũng okie rồi . Nhưng qua vụ này thì em ngán mấy anh áo vàng đến tận cổ luôn .
ôi, bác mất 500k được biển đấy thích quá còn gì,chúc mừng bác

chỗ cụ biển rẻ nhở?
vespa_tre thay tay xách rồi à?bao nhieu thế?yên xe là yên độ hay nhập vậy?

viruslove

Xe máy
Sao lại vậy??bác chỉ cách cho mọi người biết với??
đang đi thấy 4 ông vọt lên ép mình vào lề đường hỏi cho kiểm tra giấy tờ, **** , có cái gì đâu mà hỏi cơ chứ, em đi có cái xe không,có mỗi cái giấy tờ lúc bàn giao xe nó đưa cho. em dừng xe hỏi lại: "có chuyện gì thế các sếp ơi" , nó nói loàng ngoàng gì gì ấy rằng là đề nghị cho kiểm tra, em bảo là xe em mới lấy đã có giấy tờ gì đâu cơ chứ có mỗi cái dăng kí con SH ở nhà anh có kiểm tra không thì em cho xem (em nói phét thế chứ làm quái gì có SH đâu), mà thằng cha nói chuyện với em nói giọng Nghệ An thì phải,em nghe mãi không ra ý ông ấy bảo là đưa xe về đồn giải quyết mới sợ chứ,toát cả mồ hôi, thôi thì mình đành xin xỏ vây, em bảo là: thôi anh ơi, em vừa lấy xe được có 3 hôm, anh đưa em về đòn thì đen quá, chã lẽ mua cái xe về chưa kịp nhìn đã phải vào đồn à", thực sự chỉ nói có thế, thế mà mấy ông chả nói gì, nhìn nhìn ngó ngó tí rồi bảo lần sau đi tối thì về sớm nhé, thế rồi đi luôn.mấy ông ấy đi trước, em đứng 1 lúc rồi đi sau, được khoảng 100m em vọt luôn,về gần đến nhà lại gặp 4 chú cơ động nữa nhưng em té khẩn cấp.

winnie_kool

Xe tăng

winnie_kool

Xe tăng