Chi hội show biển liberty các cụ vào đi :X.

kevin93

Xe tải

Lakvip

Xe máy
xe pac lakvip bán 58 tr hả bác????bác dán mấy cái màu kia ko hợp với tổng thể lắm bác ạ.em góp ý thía
Vâng, thanks bác góp ý, e trao xe roài, 58chai chỗ thân quen. Cũng chỉ vì vài cái mầu đó mà trước khi chia tay e nó, e phải tốn thêm 200k đấy. (khi e dùng vốn dĩ nó là đen hết, nhưng đến lúc ông anh họ 1977 hệ Thổ luộc lại, ông ấy bảo mày phải đi dán thêm 1 chút mầu đỏ hay cam vào cho anh để có Hỏa sinh Thổ. Đi ra thợ dán fê đỏ cam kiểu gì e cũng thấy chuối, nên cuối cùng e chọn ít mầu đỏ-đun cho ông ấy. Mà về ông ấy nhìn thấy bảo luôn "đẹp quá;)), cái xe ie của mày đã bé tý tẹo mà mày còn dán đen hết xì xì như trước nhìn gần như Mio, mày có thấy 2 cái ốp 2 bên yếm trước kia không, 2 cái đó mầu sáng lên 1 chút là nhìn từ phía trước xe mày to ra hẳn đấy, thế mà trước mày ko nghĩ ra dán luôn cho đỡ tốn thêm tiền. Óc mày quả là bã đậu" hài ko hả pác vespa_tre? :-|, ông ấy tuôn 1 tràng rồi chốt câu "mà mày 1990 hình như cũng mệnh Thổ đấy, sao ko đặt xe mầu đỏ từ đầu luôn" :). Còn phần nhựa trên bàn thờ ô ấy bảo nhìn như nhựa Tiền Phong nên e dán luôn lên đó cho hắn ;))).

Ps: Giải thích hơi kỹ nhưng thông cảm cho tâm trạng e đang bồn chồn vì đang hy vọng mẹ bạn gái e giữ lời hứa cho vay thêm 35 củ để làm luôn e sh150 (suốt ngày chê e đi Li ko đẹp bảo đổi xe đi, thiếu vài chục mẹ cho vay) e đang chờ :-c heheh. haizz.....

Chỉnh sửa cuối:

winnie_kool

Xe tăng
số 5535, 3555, 5553 mới xấu
chứ nhìn thế này ngon đấy ạ, bạn đọc thử xem ;))
Muốn biến con 3 thành con 5 thì chắc em phải có họ vs người nhà nước cụ ạkk :bz
em fun tí chứ k có ý gì đâu nhé :)

tứ 5 thì cũng k hẳn cần có họ vs ng nhà nước đâu cụ à :) trên HN cũng k hẳn là khó kiếm 5555 cái chếnh là xiền :) còn dưới BN của cụ thì e ngĩ k khó :)

Lavender_li

Xe tăng
cụ này đã chơi thì chơi cho trót....lại tiếc ít tiền để biến con 3 thành con 5 roài ;))
Ý thằng ku Chiến này nó cũng chê nhà mình tiếc tiền để biến con 8 thành con 9 roài....huhu...:-&

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Ý thằng ku Chiến này nó cũng chê nhà mình tiếc tiền để biến con 8 thành con 9 roài....huhu...:-&
có phải ai cũng biến đc như anh dũng đâu.anh thế là ngon rồi ,biến đc 3 con 9 1 con 8

vespa_tre

Xe buýt
Vâng, thanks bác góp ý, e trao xe roài, 58chai chỗ thân quen. Cũng chỉ vì vài cái mầu đó mà trước khi chia tay e nó, e phải tốn thêm 200k đấy. (khi e dùng vốn dĩ nó là đen hết, nhưng đến lúc ông anh họ 1977 hệ Thổ luộc lại, ông ấy bảo mày phải đi dán thêm 1 chút mầu đỏ hay cam vào cho anh để có Hỏa sinh Thổ. Đi ra thợ dán fê đỏ cam kiểu gì e cũng thấy chuối, nên cuối cùng e chọn ít mầu đỏ-đun cho ông ấy. Mà về ông ấy nhìn thấy bảo luôn "đẹp quá;)), cái xe ie của mày đã bé tý tẹo mà mày còn dán đen hết xì xì như trước nhìn gần như Mio, mày có thấy 2 cái ốp 2 bên yếm trước kia không, 2 cái đó mầu sáng lên 1 chút là nhìn từ phía trước xe mày to ra hẳn đấy, thế mà trước mày ko nghĩ ra dán luôn cho đỡ tốn thêm tiền. Óc mày quả là bã đậu" hài ko hả pác vespa_tre? :-|, ông ấy tuôn 1 tràng rồi chốt câu "mà mày 1990 hình như cũng mệnh Thổ đấy, sao ko đặt xe mầu đỏ từ đầu luôn" :). Còn phần nhựa trên bàn thờ ô ấy bảo nhìn như nhựa Tiền Phong nên e dán luôn lên đó cho hắn ;))).

Ps: Giải thích hơi kỹ nhưng thông cảm cho tâm trạng e đang bồn chồn vì đang hy vọng mẹ bạn gái e giữ lời hứa cho vay thêm 35 củ để làm luôn e sh150 (suốt ngày chê e đi Li ko đẹp bảo đổi xe đi, thiếu vài chục mẹ cho vay) e đang chờ :-c heheh. haizz.....

thôi thì cũng là cái duyên...chia tay em nó thì chúc em nó hp bên người mới bác nhé...thuận mua vừabbasnn vui vẻ là ok roài....SH 150 thì chả có gì hơn nữa....chúc bác sớm cưới được tình yêu mới....tình yêu của em thì chưa chín đến cái độ được mẹ vợ cho vay vài chục củ hi hi....

Huyền Chip

Đi bộ
nhìn xe của mng mê qá đi :x e cũg đag chờ để đc sở hữu :D

winnie_kool

Xe tăng
chiều nay e đi đk xe :( k hiểu biển bọt như nào đây :-s k có cửa roài :(

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com

winnie_kool

Xe tăng

vespa_tre

Xe buýt
ông chú em làm đăng lý biển xe ở quận khác mà bảo em vẫn qua đăng ký bên quận đấy được là sao??nếu được thì sẽ có biển ko xấu roài ka ka

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
ông chú em làm đăng lý biển xe ở quận khác mà bảo em vẫn qua đăng ký bên quận đấy được là sao??nếu được thì sẽ có biển ko xấu roài ka ka
làm gì có chuyện đấy,Hóa đơn + CMT địa chỉ ở đau thì về quận đấy Đk chứ,trừ khi nếu mà ông ý ĐK xe theo tên cơ quan hoặc 1 tổ chức nào đấy ở quận khác thì được chứ cá nhân thì ở đâu về đấy Đk.