Chi hội show biển liberty các cụ vào đi :X.

Lavender_li

Xe tăng
Mợ nghe đài nào nói đấy , Nghe đâu thiếu gia này là kết quả của cuộc tình vụng trộm kéo dài dai dẳng giữa "Q" đầu bò một tay anh chị chơi bời có tiếng ở phía tây Cầu Giấy và "L" sư tử một đàn chị có máu mặt cũng không kém ở phía bắc . Mối nhân duyên này đã khiến giang hồ 2 miền tây - bắc đang yên bình bỗng dậy sóng và xẩy ra nhiều va chạm vì thường thì 2 miền này chỉ hằm hè nhau chứ không để xảy ra va chạm , vẫn giữ khoảng cách để 2 bên làm ăn . Nhưng từ ngày "Q" đầu bò và L sư tử quyết định về với nhau thì nhiều đàn anh có số má tại miền bắc không mấy hài lòng vì cho rằng chơi thế là quá trội . Câu chuyện về cuộc tình này nếu để viết thì còn tốn rất nhiều giấy mực , để lúc khác rảnh rỗi sẽ kể cho các cụ nghe ...cực kì gay cấn và khốc liệt giữa giới giang hồ . Quay lại với vị Thiếu gia nhỏ tuổi trên ,tuy còn rất rất ít tuổi nhưng thằng cu này đã có những biểu hiện của 1 tay chơi ...và không khác gì ông bố ... đúng là con nhà tông không giống lông cũng giống cánh ... mới chập chững biết ngồi mà hễ thấy con gái xinh là bớ đòi hôn vào má ngay , đến bữa ăn thì bình sữa bình rượu là chuyện thường ngày , chưa tập đi đã bắt đầu tập chạy.... nói chung tương lai ko biết thế nào mà lần với thằng cu này...

... anh em nghe để biết thôi nhé , không chịu trách nhiệm với toàn bộ nội dung trên ... thôi lạnh quá em đi làm đây các cụ ơi.... Chúc các cụ một tuần làm việc vui vẻ.....

Cheer!!!
Ông CHIM viết truyện kiếm hiệp hay đừng hỏi...Tôi thích bạn rồi đó,tôi sẽ vote cho bạn ^^ ông viết tiếp đi,hoặc in thành truyện tôi sẽ lấy cho ông chục cuốn:-|

mr.lucas

Xe máy
Ông CHIM viết truyện kiếm hiệp hay đừng hỏi...Tôi thích bạn rồi đó,tôi sẽ vote cho bạn ^^ ông viết tiếp đi,hoặc in thành truyện tôi sẽ lấy cho ông chục cuốn:-|
a hoang ơi a có quen ai lấy biển đẹp ở quận thanh xuan ko. a chỉ e với..

Lavender_li

Xe tăng
ờ,chả cần quen ji đâu em,lúc em ra chỗ cà số em cứ hỏi đại ca béo béo đi con WAVE RS 100 đen ấy.Bố đấy là trùm sò xịn nhất ở đấy.ngó xem đang biển ji rồi chạy ra tìm lão ấy mà kết con nào thì làm việc.Nhớ mặc cả tí nhá..ae vui tính là bớt đc 500k đấy.a trả trước cho ông ấy.30p sau ông ấy nháy kụ CA ghi biển ra gặp a WILLIAM CƯỜNG >>thế là ok !cứ ngồi mà chờ đến biển của mình là đc gọi

Lavender_li

Xe tăng
hôm nay ông AUDIR kiếm đc quả vành 16" AE thay Desstone 700k chú chơi quả lốp nhập xịn Vee Rubber đắt gấp đôi- DÂN CHƠI nhá.Thay ngon rồi đề nghị cho 500d ảnh phọt nhờ. :-bd

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
hôm nay ông AUDIR kiếm đc quả vành 16" AE thay Desstone 700k chú chơi quả lốp nhập xịn Vee Rubber đắt gấp đôi- DÂN CHƠI nhá.Thay ngon rồi đề nghị cho 500d ảnh phọt nhờ. :-bd
Dạ, để em hầu các cụ các mợ :D:D

Còn đây là chân chống ~ 50k ạ

conchimmuloa

Xe tải
Còn đây là chân chống ~ 50k ạ
Chân chống ~ 50k là thế nào hả cụ. Tình hình là em đang cần mua cái chân chống Ngang này, Chân chống của em đi ngich nhiều bị mòn hết hơn 1 nửa rồi. Không biết dổ giá thế nào nhỉ :-??

chim-kơ-tia

Xe hơi
Chân chống ~ 50k là thế nào hả cụ. Tình hình là em đang cần mua cái chân chống Ngang này, Chân chống của em đi ngich nhiều bị mòn hết hơn 1 nửa rồi. Không biết dổ giá thế nào nhỉ :-??
Cụ làm cái gì mà nó mòn hơn 1 nửa thế , xóm lại xuất hiện một hỏa thần này này bà con ơi.

winnie_kool

Xe tăng

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
Chân chống em hàn thêm 2cm mất 50k ạ. Cụ đá lửa , đánh bóng mặt đường mà bị mòn thì bảo ngta hàn thêm cho cũng được đó ợ
qả lốp vee ruber bn thía cụ ơi :)
1 chậu 2 cụ ợ :D

winnie_kool

Xe tăng
Chân chống em hàn thêm 2cm mất 50k ạ. Cụ đá lửa , đánh bóng mặt đường mà bị mòn thì bảo ngta hàn thêm cho cũng được đó ợ

1 chậu 2 cụ ợ :D
chân chống ngang thì đá lửa kiểu gì hả cụ :P

winnie_kool

Xe tăng
Để hờ hờ , canh cho nó ko bị tắt máy là đc ý mờ =)) ( Cách này phải có đồng bọn ngồi sau để làm >:))
e dự là hơi khó cụ à :-s lỡ chân 1 cái đag từ 30 40 là huỵch luôn đấy ợ ;))

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
e dự là hơi khó cụ à :-s lỡ chân 1 cái đag từ 30 40 là huỵch luôn đấy ợ ;))
Côn tự động rùi cụ, không phải lo chết máy đâu ;))
Mờ....cũng ko rõ là cụ ý đi xe nhập hay vịt. Xe vịt nhà mình mới có vụ khóa điện chân chống muh

conchimmuloa

Xe tải
chân chống ngang thì đá lửa kiểu gì hả cụ :P
Em đá thường xuyên cụ ạkk. Cho xe chạy vòng tròn hoặc Đóng cua vs tốc độ cao... Còn cách đơn giản nhất là đánh võng thật sâu ở giữa đường Không cần phải kéo chân chống xuống đâu ạkk xe Li việt thấp cứ để vậy cũng xuống được=))

Chỉnh sửa cuối:

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
Em đá thường xuyên cụ ạkk. Cho xe chạy vòng tròn hoặc Đóng cua vs tốc độ cao... Còn cách đơn giản nhất là đánh võng thật sâu ở giữa đường Không cần phải kéo chân chống xuống đâu ạkk xe Li việt thấp cứ để vậy cũng xuống được=))
Nhìn avatar bít cụ là con cháu của valentino rosi rùi :-s

mr.lucas

Xe máy
ờ,chả cần quen ji đâu em,lúc em ra chỗ cà số em cứ hỏi đại ca béo béo đi con WAVE RS 100 đen ấy.Bố đấy là trùm sò xịn nhất ở đấy.ngó xem đang biển ji rồi chạy ra tìm lão ấy mà kết con nào thì làm việc.Nhớ mặc cả tí nhá..ae vui tính là bớt đc 500k đấy.a trả trước cho ông ấy.30p sau ông ấy nháy kụ CA ghi biển ra gặp a WILLIAM CƯỜNG >>thế là ok !cứ ngồi mà chờ đến biển của mình là đc gọi
bh biển ở thanh xuân đang là G1 020..
nhưng mà e muốn e G1 02222 hoặc G1 02268 bác dự giúp e cái giá tham khảo đc ko ợ