[Funland] Shinhan bank - ngân hàng quốc tế đây sao ?

xlt2020

Xe đạp
Các cụ cứ sính ngoại, chứ các NH VN dịch vụ tốt hơn NH nước ngoài nhiều. Một số NHVN (Sacombank, SBC...), thẻ tín dụng được nợ tận 55 ngày không mất lãi...

techcombak

Xe buýt
Có lần e cũng định vay tiêu dùng ở Shinhan rồi, bên cty em chỉ xác nhận mức lương tối thiểu hàng tháng của e chứ ko xác nhận chi tiết bảng lương nên lúc qua thẩm định gạt cái phăng. Chỉ khổ hội Sale, van nài lạy lục các kiểu mới câu được khách về bị hội thẩm định ngồi nhà phán quy định với luật cứng nhắc khách hàng chạy hết.

Cris Do

Xe hơi
Bác chưa gặp sale chuẩn chỉ thôi :))

Obama78

Xe hơi
Có lần e cũng định vay tiêu dùng ở Shinhan rồi, bên cty em chỉ xác nhận mức lương tối thiểu hàng tháng của e chứ ko xác nhận chi tiết bảng lương nên lúc qua thẩm định gạt cái phăng. Chỉ khổ hội Sale, van nài lạy lục các kiểu mới câu được khách về bị hội thẩm định ngồi nhà phán quy định với luật cứng nhắc khách hàng chạy hết.
Cái này cụ nói chuẩn. Thẩm định bên này cứng nhắc, xanh và non.

3key

Xe buýt
Ơ cacú cụ cho e hỏi cái topic Mbank đâu rồi nhỉ ?

DONGVN

Xe tải
Em cũng thế, nh ANZ? Mấy em nhân viên nó vật nài quá nên em cũng đồng ý cho mở. Nộp đủ hồ sơ xong ra gặp mặt như đúng rồi, bẵng đi đến 6 tháng chả thấy gì. Bỗng một ngày đẹp trời lại gọi mời, em nói lần trước nộp rồi chả thấy gì, giờ mời làm gì? Lại abcde...các thứ , xong hứa này nọ. Đến lúc cấp đưa em cái thẻ 20t, em buồn cười quá, chả thèm kích hoạt luôn.
Cách đây mấy năm nhân viên ANZ gọi cho em để làm thẻ. Em bảo a ở cty TNHH, em cần bảng lương dư lào để a bảo chúng nó làm...ẻm sợ quá, sau hỏi a có xe kg? Trả lời có xe kia carens mới mua đc 1 năm. Nó bảo kg đc a ạ xe này kg có trong ds của ngân hàng nó. Botay.com trong khi thằng bạn cũng con xe cerato cùng mua, ngang giá xe mình thì nó ok ngay....