[Funland] Sharp aquos S2 về đợt hàng cuối cùng này

Lambatda

Xe điện
Hì, e thì nhìn con s3 thích hơn nhưng thấy seo phôn cũng báo hết hàng rồi, mà lão chia sẻ cả Xtep mà chửa thấy thớt của lão nhỉ, hôm trc thấy bọn ấy nó sale 50% đang định múc con quần thể thao nhưng lại hết size, đồ nó mặc được không cụ, chắc là kém Anta, Lining rồi vì giá nó mềm hơn cụ nhỉ
Cái thới "Hè rồi, chạy bộ nhể" đó lão. Đồ Xtep còn tốt hơn Anta cụ ah.

NovRainInFall

Xe tăng
Không hiểu ý bác, em thì có liên quan gì đến thớt này không bác nhỉ? ;))
Có liên quan e chả gọi ngay, chứ ở đó mà khiếu kiện, nhoé ;))
Vứn đề ở đây là sự kết hợp giữa đt với lại bcs, đó là 1 hình thái nghệ thuật mà hiện tại chưa có nghệ thuật đương đại nào sáng tác ra được. ;))

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Có liên quan e chả gọi ngay, chứ ở đó mà khiếu kiện, nhoé ;))
Vứn đề ở đây là sự kết hợp giữa đt với lại bcs, đó là 1 hình thái nghệ thuật mà hiện tại chưa có nghệ thuật đương đại nào sáng tác ra được. ;))
Úi, cảm ơn ý tưởng của bác, em mà thành công sẽ cảm ơn bác bằng hiện vật ạ! :)

NovRainInFall

Xe tăng
Úi, cảm ơn ý tưởng của bác, em mà thành công sẽ cảm ơn bác bằng hiện vật ạ! :)
Lại xỏ nhau, bcs là thứ duy nhất không được phép sở hữu nhiều, cũng không được phép quá ít.
Có nhiều, ngan già bẩu "Đồ tulai24"
Có ít, nó chì chiết "Mày tiêu vào những hà thiên lộn" nào

:T

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Lại xỏ nhau, bcs là thứ duy nhất không được phép sở hữu nhiều, cũng không được phép quá ít.
Có nhiều, ngan già bẩu "Đồ tulai24"
Có ít, nó chì chiết "Mày tiêu vào những hà thiên lộn" nào

:T
Ui, vậy sẽ cảm ơn bác bằng hiện kim cho bác đỡ bảo em xỏ bác, hihi! :)

Xe_Dù

Xe buýt
giờ e tạm bằng lòng với xplay 6 flagship của vivo công nhận ngon tầm giá, ảnh e chụp tối và sáng đây

Lambatda

Xe điện
giờ e tạm bằng lòng với xplay 6 flagship của vivo công nhận ngon tầm giá, ảnh e chụp tối và sáng đây

Đẹp cụ ơi:D. Ảnh up lên Of bị resize kha khá rồi. Nếu ảnh gốc trong máy còn nét hơn nhiều:-B
Em cũng khoe vài cái ảnh con S2 bị resize phát (có 1 bé em đang tán x.hiện trong hình:P).

Xe_Dù

Xe buýt
Đẹp cụ ơi:D. Ảnh up lên Of bị resize kha khá rồi. Nếu ảnh gốc trong máy còn nét hơn nhiều:-B
Em cũng khoe vài cái ảnh con S2 bị resize phát (có 1 bé em đang tán x.hiện trong hình:P).
E quên mất là so vậy khập khiễng vì xplay 6 là flagship cao cấp . Chẳng qua m mua tầm này là giá tầm trung

NDDY

Xe tải
Em mua hàng cũ 4.9 triệu, con này quản lý danh bạ và nhật ký cuộc gọi hơi ngu.
Vâng cụ. Em loay hoay mãi mới unlink được mấy cái danh bạ. Nhưng con này ngon trong tầm giá. Em thấy dùng dự phòng cũng hay hay.

clonautosing

Xe tăng

Bác chụp tay nghể hơi bị ngon. Khung hình chất.

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Mả bố con ch.ó nào làm si đờ cho Cellphones luôn nhé;))

Cụ đọc dòng cmt trên của em là sẽ biết phải tin vào ai thôi;)). Đm, còn có ông đem con Xào mì note 4 Tàu chip mtk, cam đơn bệt lòi ra đòi so với con S2 này đã thấy xàm lol rồi. Cụ có tay có chân tự tra thông số cấu hình, review là khắc biết con này ra sao.
Về camera, cụ nào nhận hàng con S2 này xong cầm luôn ra Tgdd test với mấy con Nokia 6.1, Sony xa1 plus, Samsung j7+... là biết em nói có thật hay ko;)). Nhìn ngay cái sensor imx 363 của nó là biết nó ăn đứt gần như mọi con tầm giá 6tr rồi.
- Chốt:
Ai tin thì mua, éo cần phải nghi ngờ đâu vì mai hay ngày kia chắc bên Cell nó cũng lại hết mn hàng ngay thôi. Cần ch.ó thằng si đờ nào phải tráo hình đi qc hộ:))
Em bảo rồi, gian thương thì danh dự với liêm sỉ nó còn bán được nữa là. Thề thì ai chả thề được =))

Lambatda

Xe điện
Em bảo rồi, gian thương thì danh dự với liêm sỉ nó còn bán được nữa là. Thề thì ai chả thề được =))
Cụ chắc lõi đời làm gian thương quen rồi mới hiểu thấu cái điều đó - dám thề độc những thứ mồm mình nói điêu;)). Em thì chệu, làm đúng nói thật mới dám thề:))

cuchuoi96

Xe tăng
Vâng cụ. Em loay hoay mãi mới unlink được mấy cái danh bạ. Nhưng con này ngon trong tầm giá. Em thấy dùng dự phòng cũng hay hay.
Em quen dùng BBhub nên thấy nó hơi thiểu năng, các tính năng khác thì ngon.

Matizcoi

Xe cút kít
Mả bố con ch.ó nào làm si đờ cho Cellphones luôn nhé;))

Cụ đọc dòng cmt trên của em là sẽ biết phải tin vào ai thôi;)). Đm, còn có ông đem con Xào mì note 4 Tàu chip mtk, cam đơn bệt lòi ra đòi so với con S2 này đã thấy xàm lol rồi. Cụ có tay có chân tự tra thông số cấu hình, review là khắc biết con này ra sao.
Về camera, cụ nào nhận hàng con S2 này xong cầm luôn ra Tgdd test với mấy con Nokia 6.1, Sony xa1 plus, Samsung j7+... là biết em nói có thật hay ko;)). Nhìn ngay cái sensor imx 363 của nó là biết nó ăn đứt gần như mọi con tầm giá 6tr rồi.
- Chốt:
Ai tin thì mua, éo cần phải nghi ngờ đâu vì mai hay ngày kia chắc bên Cell nó cũng lại hết mn hàng ngay thôi. Cần ch.ó thằng si đờ nào phải tráo hình đi qc hộ:))
Em đang dùng Mì Xào Mimax đơi, to như quyển vở nên kiếm thêm em nài cho khí thế, dùng luôn 4 sung 4 sướng cho máu khà khà

Lambatda

Xe điện
Em vừa làm thêm 2 con xanh, đen nữa cho đủ bộ 3 màu:-B. Giờ hết sạch màu xanh rồi, vơ mà cá nhân em thấy màu trắng đẹp nhất vì cái dải bạc kim loại thân máy óng ánh rất đẹp:-B

hattrick

Xe buýt
e vào đặt hàng làm gì có ! nhân viên bảo có mỗi 1-2 cái tồn bán hết rồi :))

Lambatda

Xe điện
e vào đặt hàng làm gì có ! nhân viên bảo có mỗi 1-2 cái tồn bán hết rồi :))
Nếu cụ ở HN thì cứ gọi 19006480 rồi bẩu nó "mày gửi stk của Cell để anh cọc máy 500k" cho em. Trong thớt này cũng có vài cụ như cụ Matizcoi ở trên đặt rồi đó.
Còn cụ trong SG thì đơn giản như em, cũng gọi cái số trên hỏi chi nhánh nào còn hàng rồi đọc cho nó sđt của mình để giữ máy cho mình, xong phi đến múc thôi.