[Funland] Sharp aquos S2 về đợt hàng cuối cùng này

Lambatda

Xe điện
Cellphones trong SG nó đang xả nốt đợt hàng cuối con Sharp S2 giá 3t1 này các cụ. Con này em ưng ý nhất về chất/giá từ lúc mua đt đến giờ vì chất lượng thật nó phải tầm 5-6t. Ưng ý cái màn hình và nhất là cụm camera. Em mua đt toàn để ý cam đầu tiên, con này chụp ảnh rất nét và sâu, đẹp hơn cả tụi Nokia 6.1+ đang hot (hiện tại máy 6tr chắc chỉ con Moto z2 play là cam đẹp hơn).
Hồi đầu tháng em mua 1 con về dùng thấy ưng ý, hôm kia muốn mua thêm cái cho mẹ mà hết hàng. Phải mua của mấy tay buôn lại 3t5, đến sáng nay thì Cell nó gọi báo xả nốt đợt hàng cuối mới akay:-w
Cụ nào trong SG muốn mua thì cứ gọi Cell xem chỗ nào còn mà đặt giữ máy. Các cụ ngoài HN thì p/tạp hơn, phải cọc 500k để nó gửi máy ra do Cell ngoài HN hết mịa hàng rồi.
Thế nhé, biết hàng ngon nên share các cụ, ai thích thì nhích. Kẻo 1 số ông lại nhảy vô kêu sít đợ tráo hình lọ chai, hehe:)):))

Bonus:
Con này bản thân camera đã khá ổn, nhưng thú vị nhất là chức năng HDR rất ổn định của nó. 90% luôn cho ra ảnh đẹp hơn chụp auto. Nên các cụ cứ chịu khó giữ máy 1-2s nếu muốn ảnh thêm ảo:D:D

Chỉnh sửa cuối:

NDDY

Xe tải
Em cũng đang dùng chú này. Thấy thích thích là. Đợt trước em mua hàng cũ đến 3,5 lận. Huhu

ghd

Xe buýt
Cụ là nhân viên của cellphone S ah

Lambatda

Xe điện
Cụ là nhân viên của cellphone S ah
Biết ngay thể nào cũng có vài cụ hỏi câu này:))
Nếu truy ra từng cái thớt em lập thì em còn đa zi năng hơn nhiều;))
Sale của Xtep.
Sale của Decathlon
Sale của Vin
Sale của Subaru
:)):)):))

Matizcoi

Xe cút kít
Cellphones trong SG nó đang xả nốt đợt hàng cuối con Sharp S2 giá 3t1 này các cụ. Con này em ưng ý nhất về chất/giá từ lúc mua đt đến giờ vì chất lượng thật nó phải tầm 5-6t. Ưng ý cái màn hình và nhất là cụm camera. Em mua đt toàn để ý cam đầu tiên, con này chụp ảnh rất nét và sâu, đẹp hơn cả tụi Nokia 6.1+ đang hot (hiện tại máy 6tr chắc chỉ con Moto z2 play là cam đẹp hơn).
Hồi đầu tháng em mua 1 con về dùng thấy ưng ý, hôm kia muốn mua thêm cái cho mẹ mà hết hàng. Phải mua của mấy tay buôn lại 3t5, đến sáng nay thì Cell nó gọi báo xả nốt đợt hàng cuối mới akay:-w
Cụ nào trong SG muốn mua thì cứ gọi Cell xem chỗ nào còn mà đặt giữ máy. Các cụ ngoài HN thì p/tạp hơn, phải cọc 500k để nó gửi máy ra do Cell ngoài HN hết mịa hàng rồi.
Thế nhé, biết hàng ngon nên share các cụ, ai thích thì nhích. Kẻo 1 số ông lại nhảy vô kêu sít đợ tráo hình lọ chai, hehe:)):))
Cụ có chỗ nào ko giới thiệu em phát, toàn báo hết hàng :(

0962226789

[Tịch thu bằng lái]
Con S3 mới gọi là nhon nhưng ngoài Bắc hết lâu rồi ! Chả kém gì Bom của a nổ ! Giá 1/2 mà em chắc bền hơn

Lambatda

Xe điện
Con S3 mới gọi là nhon nhưng ngoài Bắc hết lâu rồi ! Chả kém gì Bom của a nổ ! Giá 1/2 mà em chắc bền hơn
So về chất/giá thì S2 ngon hơn cụ ah. S3 đắt hơn 1t4 mà chỉ hơn cái nắp lưng kính, cam phụ có thêm cái tele zoom quang 2x, màn và pin to hơn tẹo. Trong khi mấy cái cốt lõi là chip ram/rom, màn và camera chính thì đều như nhau. Đợt em mua vẫn còn S3 nhưng ko lấy vì to hơn vướng víu với ko đáng = S2.

ghd

Xe buýt
Em vừa mua hộ ông anh đc 2 tuần, giá 4,5tr của cell S chỗ nguyễn trãi mà, cụ hỏi lại xem

Matizcoi

Xe cút kít
So về chất/giá thì S2 ngon hơn cụ ah. S3 đắt hơn 1t4 mà chỉ hơn cái nắp lưng kính, cam phụ có thêm cái tele zoom quang 2x, màn và pin to hơn tẹo. Trong khi mấy cái cốt lõi là chip ram/rom, màn và camera chính thì đều như nhau. Đợt em mua vẫn còn S3 nhưng ko lấy vì to hơn vướng víu với chả đáng.
Cụ trừ khuyến mại của S3 đi chứ, tính tiền nghe đâu gần 1 củ đấy :D

Lambatda

Xe điện
Cụ có chỗ nào ko giới thiệu em phát, toàn báo hết hàng :(
Cell ngoài HN hết hàng rồi, cụ gọi hẳn sđt mua hàng của Cell cho nối máy với hệ thống trong SG rồi bảo nó anh muốn cọc mua máy. Nó sẽ gửi stk cho cụ, cọc xong cái là nó gửi máy ra thôi.

Lambatda

Xe điện
Cụ trừ khuyến mại của S3 đi chứ, tính tiền nghe đâu gần 1 củ đấy :D
Mấy món khuyến mại mà nó bẩu 800k ấy thực chất chỉ đáng 4l thôi cụ:D (đc mỗi cái loa Bluetooth thôi). Em mua con S2 vì lợi giá với gọn gàng hơn:)

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Bọn này bảo hành bảo tỏi thế nào cụ, hàng kẹp nách thì bảo hành ở cellphone luôn ạ

ATTILA

Xe điện
Decath
Biết ngay thể nào cũng có vài cụ hỏi câu này:))
Nếu truy ra từng cái thớt em lập thì em còn đa zi năng hơn nhiều;))
Sale của Xtep.
Sale của Decathlon
Sale của Vin
Sale của Subaru
:)):)):))
Decathlon có giá tốt bác bảo em tranh thủ mua nhé, cũng hay dùng hàng này thấy rất ok. Tks bác

Matizcoi

Xe cút kít
Cell ngoài HN hết hàng rồi, cụ gọi hẳn sđt mua hàng của Cell cho nối máy với hệ thống trong SG rồi bảo nó anh muốn cọc mua máy. Nó sẽ gửi stk cho cụ, cọc xong cái là nó gửi máy ra thôi.
Em vừa alo thử, gặp chú nhân viên bảo anh đợi bên Hà Nội alo lại cho số tài khoản, chứ trong í họ ko cho trực tiếp.
Tin được ko cụ :D

0962226789

[Tịch thu bằng lái]
Em vừa mua hộ ông anh đc 2 tuần, giá 4,5tr của cell S chỗ nguyễn trãi mà, cụ hỏi lại xem
Dạ hết rồi ạ ! E thấy quảng cáo hạ giá chạy ra thì hết mất rồi!
So về chất/giá thì S2 ngon hơn cụ ah. S3 đắt hơn 1t4 mà chỉ hơn cái nắp lưng kính, cam phụ có thêm cái tele zoom quang 2x, màn và pin to hơn tẹo. Trong khi mấy cái cốt lõi là chip ram/rom, màn và camera chính thì đều như nhau. Đợt em mua vẫn còn S3 nhưng ko lấy vì to hơn vướng víu với ko đáng = S2.
Dạ vâng ạ !

Lambatda

Xe điện
Bọn này bảo hành bảo tỏi thế nào cụ, hàng kẹp nách thì bảo hành ở cellphone luôn ạ
Hàng chính hãng cụ ah, có 2 trung tâm bh ở HN, SG ấy. Riêng đt chả bg em mua hàng xt vì ngại vụ rom và sóng sánh.
Em vừa alo thử, gặp chú nhân viên bảo anh đợi bên Hà Nội alo lại cho số tài khoản, chứ trong í họ ko cho trực tiếp.
Tin được ko cụ :D
Nếu cụ gọi đúng số này 19006480, thì ok vì đều là 1 hệ thống Cell mà cụ:))

Lambatda

Xe điện
Decath
Decathlon có giá tốt bác bảo em tranh thủ mua nhé, cũng hay dùng hàng này thấy rất ok. Tks bác
Đới, tính em hay lọ mọ mua đồ, test hàng này nọ. Xong lên chia sẻ kiểu ếu j cũng bị gắn mác pr trá hình cụ ah:D

Dạ hết rồi ạ ! E thấy quảng cáo hạ giá chạy ra thì hết mất rồi!

Dạ vâng ạ !
S3 hết quá nhanh luôn cụ:-B, S2 thì thủng thẳng hơn sau đó đc gần tuần cũng hết hàng.