Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

TONGIA

Xe lừa
Nom cụ cả có pha ảnh chất thế nhỉ...dùng xe này làm thám tử đô thị thì chắc chắn thua Dream hoặc 82 thần thánh :D.
Màu xe kiểu mận chín kia đúng là màu đẹp nhất của dòng Aero, đúng màu xe của Chủ tịch TONGIA, thật tuyệt vời, thật không thể tin được...tuy nhiên, sẽ đẹp hơn nếu như xe được in thêm các chấm bi màu trắng, thêm một chiếc nơ hồng thắt trên cổ xe...=)).
Nhân chuyến thăm này, cụ CT TONGIA demo bức ảnh thứ 3 làm gương để anh em làm theo.
Em tính mua cặp đèn trợ pha gắn phía trước làm cảnh giống xe anh.
Nhưng cứ sợ sểnh ra cái mấy lão Thiến 7 mới cả Cà ung gọi đồng nát vào cân phế liệu mất. :(

tuantom333

Xe hơi
Các cụ chém kinh quá em ngồi đọc lạnh hết cả người...

Bigisbest

Xe container
Em tính mua cặp đèn trợ pha gắn phía trước làm cảnh giống xe anh.
Nhưng cứ sợ sểnh ra cái mấy lão Thiến 7 mới cả Cà ung gọi đồng nát vào cân phế liệu mất. :(
Hic,
Hai cái thằng ấy cần lôi ra xẻo...
Nếu một ngày, chị đồng nát mà kinh doanh được các món phụ kiện này thì anh em mình đỡ dài cổ đặt cả tháng nó mới về. Nói đến đấy lại thấy ngành công nghiệp cơ khí nước nhà nhiều thành tịu quá...đến mấy cái thứ này ko làm được ra hồn: một cặp pô phổ thông có giá bằng thu nhập thực tế trung bình của một nông dân 1 năm...

TONGIA

Xe lừa
Các cụ chém kinh quá em ngồi đọc lạnh hết cả người...
Thớt mình toàn bậc huynh trưởng nên em không thả hết ga ra đới.
Để không em chém chắc cả ngày cụ chỉ lần bài của mình đang ở đâu trong thớt cũng đủ lăn ra ốm. :D

TONGIA

Xe lừa
Cám ơn cụ, em vẫn đang hóng... à tiện thể thỉnh giáo cụ con 2010 giá rổ tầm bao nhiêu thì vừa ạ, để em còn chuẩn bị quỹ đen?
Quỹ phải chuẩn bị lâu rồi chứ cụ?
Xác định đi tìm Phamtom thì cụ cứ xách 250 củ đê thiếu đâu bổ sung.
Kết thì + (-) 30 củ cho nó tiện.
Đừng quá cứng nhắc vào mình con Phan10

thienvan7

Xe buýt
Hic,
Hai cái thằng ấy cần lôi ra xẻo...
Nếu một ngày, chị đồng nát mà kinh doanh được các món phụ kiện này thì anh em mình đỡ dài cổ đặt cả tháng nó mới về. Nói đến đấy lại thấy ngành công nghiệp cơ khí nước nhà nhiều thành tịu quá...đến mấy cái thứ này ko làm được ra hồn: một cặp pô phổ thông có giá bằng thu nhập thực tế trung bình của một nông dân 1 năm...
Nhóm đồng nát ve chai thích điều này

tuantom333

Xe hơi
Thớt mình toàn bậc huynh trưởng nên em không thả hết ga ra đới.
Để không em chém chắc cả ngày cụ chỉ lần bài của mình đang ở đâu trong thớt cũng đủ lăn ra ốm. :D
Thế thì cụ nên lập thớt riêng để chém cho nó máu...=D>

thienvan7

Xe buýt
Cầu cho SB mạnh khoẻ, bình an trên mọi nẻo đường

thienvan7

Xe buýt
Cụ TONGIA giúp em lộn cái ảnh với

TONGIA

Xe lừa

Bigisbest

Xe container
Thế thì cụ nên lập thớt riêng để chém cho nó máu...=D>
Anh nghĩ ko nên, có phải kênh lập pháp đâu mà lúc nào cũng nghiêm nghỉ. Các thớt riêng bên CF thì có thể ko nên lạc đề, còn đây là thớt sinh hoạt, giao liu, chém gió của riêng anh em mèm SB, vậy nên điểm xuyết những pha chọc phá nó mới hay.

Nhóm đồng nát ve chai thích điều này
Chú mày mừng tuổi anh một mớ đồng nát nữa theo đặt hàng của anh nhá? Thế bao giờ nhâng cấp cái quả mạng điện trên ghi đông hở?

Nhìn lão thienvan7 trông...lạ nhề, cái mẹt chả liên quan đến...cái kính:P..=))=))=))...
Uậy, hai thèn này uống riệu trộm chung tay choc phá anh, hnay thiếu riệu nên chọc phá lẫn nhau á? Ý chú là...chị đồng nát cũng thích luôn cái kính của chú thienvan7 hử? =)).

vietc4

Xe buýt
Cụ sinh năm bảy tám,nhà mỹ đình,đi xe Honda civic mầu bạc,chỗ làm là phòng công chứng số 2,địa chỉ phố lê văn lương.
Đã đủ chưa ạ?!
Nếu chưa đủ thì em thống kê luôn nhà vợ và hội bạn của cụ nữa ạ...he..he..=))=))
=D>=D>^:)^^:)^ Thôi cụ dần lộ diện tí đi em là em sợ nhất vụ này đấy cư như có ma ám đằng sau thế này thì kinh lắm>-)>-) em sợ ma lắm

TONGIA

Xe lừa
=D>=D>^:)^^:)^ Thôi cụ dần lộ diện tí đi em là em sợ nhất vụ này đấy cư như có ma ám đằng sau thế này thì kinh lắm>-)>-) em sợ ma lắm
Mời cafe em em thỉnh cụ ý hiện nguyên hình cho cụ gặp. :D

Bigisbest

Xe container
Cái logo này đẹp anh Bigisbest nhỉ?

Sao, thiếu tự tin vào ý tưởng của mình vậy sao?
Đẹp, tất nhiên rồi, vì nó là của một hãng cực lớn với văn hóa riêng của mình, nhưng nhìn nó để làm theo thì hỏng hoàn toàn dù đẹp hơn. Hơn nữa, cái này lấy họa tiết cánh chim làm chủ đạo, nên nó là chi tiết trang trí chứ ko nên là logo chú mày ạ.
Cứ lấy cái của mình, phản biện thoải mái, chỉnh thoải mái các kiểu rồi chọn...sao cho cân đối nhất. Quan trọng nhất là tính độc đáo và riêng.

TONGIA

Xe lừa
Trạng thái
Thớt đang đóng