Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Panguyen

Xe hơi
Chuẩn đấy các cụ ạ, cứ chọn đường đẹp mà đi cho nhàn.
1- Tuyến HN - Nam Định - Thái Bình: đường đẹp, rộng qua được chùa Keo chơi nhưng hơi xa.
2 - Tuyến HN - ecopack - Hưng Yên - Hưng Hà Thái Bình: gần nhưng đường cực xấu, em mới đi bằng xe oto thấy vất vả lắm.
3 - Tuyến HN - Hải Dương - Tứ Kỳ - Cầu Quý Cao - Vĩnh Bảo - xuyên vào Diêm Điền ( không qua tp mà rẽ ngay ở ngã ba cầu Đá Vĩnh Bảo) : đường đẹp, hơi xấu một đoạn từ Vĩnh Baor về Diêm Điền, Giống map cụ Tongia đưa ra.
Các cụ xem xét..

TONGIA

Xe lừa
1- Tuyến HN - Nam Định - Thái Bình: đường đẹp, rộng qua được chùa Keo chơi nhưng hơi xa.
2 - Tuyến HN - ecopack - Hưng Yên - Hưng Hà Thái Bình: gần nhưng đường cực xấu, em mới đi bằng xe oto thấy vất vả lắm.
3 - Tuyến HN - Hải Dương - Tứ Kỳ - Cầu Quý Cao - Vĩnh Bảo - xuyên vào Diêm Điền ( không qua tp mà rẽ ngay ở ngã ba cầu Đá Vĩnh Bảo) : đường đẹp, hơi xấu một đoạn từ Vĩnh Baor về Diêm Điền.
Các cụ xem xét..
Vậy anh em fix chọn qua Nam Định.
Để mai em xếp chương trình rồi trình các cụ.

Panguyen

Xe hơi
À, em quên mất 3 tuyến em đưa trên là đi đường thấp tốc không phải cao tốc. Còn cụ Tongia đưa map trên là đi đường cao tốc ạ? Các cụ xem xét xe anh em mình đi cao tốc có được không?

TONGIA

Xe lừa
À, em quên mất 3 tuyến em đưa trên là đi đường thấp tốc không phải cao tốc. Còn cụ Tongia đưa map trên là đi đường cao tốc ạ? Các cụ xem xét xe anh em mình đi cao tốc có được không?
Có chú còi ủ lại đi 4b mất rồi cụ ạ.
Nên ae phải chạy thấp tốc.
Ở TB xxx có bắn 2b không cụ?

vietc4

Xe buýt
Em là e vote cho đi đường Nam định ạ xa tí nhưng đg đẹp mình chi k đi cao tốc từ HN đến qua phủ lý thôi còn lại đường như nhau

vietc4

Xe buýt
3 - Tuyến HN - Hải Dương - Tứ Kỳ - Cầu Quý Cao - Vĩnh Bảo - xuyên vào Diêm Điền ( không qua tp mà rẽ ngay ở ngã ba cầu Đá Vĩnh Bảo) : đường đẹp, hơi xấu một đoạn từ Vĩnh Baor về Diêm Điền, Giống map cụ Tongia đưa ra.
Các cụ xem xét..
Phương án 3 e chưa đi bao giờ cụ ạ. Loằng ngoằng quá

Panguyen

Xe hơi
Có chú còi ủ lại đi 4b mất rồi cụ ạ.
Nên ae phải chạy thấp tốc.
Ở TB xxx có bắn 2b không cụ?
-----------------
Có bắn cụ ạ! Đoạn Vũ Thư - tp Thái Bình, đoạn tp Thái Bình- ngã tư Gia Lễ , đoạn thị tứ Châu Giang của Đông Hưng... vì CA bắn không thường xuyên nên tốt nhất ta chấp hành cho yên tâm các cụ ạ!

i30cw9912

Xe tăng
Theo em có 2 lộ trình như thế này:
1. Hà Nội - Phủ Lý (chạy theo 1a cũ) - BigC Nam Định - Diêm Điền Thái Bình: Tuyến này chạy đường khá đông từ HN đến Phủ Lý. Từ BigC đi Diêm Điền thì đường đẹp hơn.

2. HN - TP Hải Dương - QL10 - Vĩnh Bảo - Diêm Điền: Tuyến này đông xe Contener và tải, xxx bắt xe máy 2 ₫ến 3 ₫iểm. Đoạn gần Diêm Điền hơi xấu nhưng vẫn chạy đc (khá bụi bậm)

3. Ecopak: E mới đi đến Phố Nối, phần còn lại chưa đi

mời các cụ tiếp để chọn đường ah...

TONGIA

Xe lừa

TONGIA

Xe lừa
-----------------
Có bắn cụ ạ! Đoạn Vũ Thư - tp Thái Bình, đoạn tp Thái Bình- ngã tư Gia Lễ , đoạn thị tứ Châu Giang của Đông Hưng... vì CA bắn không thường xuyên nên tốt nhất ta chấp hành cho yên tâm các cụ ạ!
Cụ an tâm ae luôn chấp hành các quy định của Luật GT. Chỉ ngại trường hợp vô tình vi phạm thôi.

hoanghaapp

Xe máy
Lâu lắm mới được quay lại diễn đàn, Cảm ơn bác TONGIA nhiều.
Hi ! Gia đình Shadow Brothers

TONGIA

Xe lừa
Lâu lắm mới được quay lại diễn đàn, Cảm ơn bác TONGIA nhiều.
Hi ! Gia đình Shadow Brothers
Chào mừng cụ trở lại với anh em. Cụ nghiên cứu rồi đặt gạch chuyến 21.2 với cả nhà nhé.
Cụ thienvan7 xem nick 2008 mà 9km này :D

Chỉnh sửa cuối:

TONGIA

Xe lừa

Em vớt vát cành đào tý.

Trạng thái
Thớt đang đóng