Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Panguyen

Xe hơi
Nếu xe cụ là dòng FI và cái ống xả mới cụ mua ko có sẵn lỗ lắp cảm biến ô xy thì cụ nên sắm thêm cái này: http://www.ebay.com/itm/o2-Oxygen-Lambda-Sensor-Eliminator-Set-Of-2-For-Honda-VT-750C-SHADOW-2008-2014-/221892603245?hash=item33a9d46d6d:g:HqUAAOSwECZUnZhv&vxp=mtr
Như thế mới là đúng bài. Còn nếu xe chạy chế thì khỏi cần.
------------
Chuẩn rồi cụ ạ, may quá là xe em dùng chế thwong nên ko phải mua thêm mấy thứ kia. Chỉ đang lo lắp lên phải mua thêm cái lọc gió khác thôi cụ ạ!
Lão Cà Phủng nhiều đĩa hay lắm, các cụ cứ qua đấy mà lấy...! :))

Chỉnh sửa cuối:

Bigisbest

Xe container
------------
Chuẩn rồi cụ ạ, may quá là xe em dùng chế thwong nên ko phải mua thêm mấy thứ kia. Chỉ đang lo lắp lên phải mua thêm cái lọc gió khác thôi cụ ạ!
Lão Cà Phủng nhiều đĩa hay lắm, các cụ cứ qua đấy mà lấy...! :))
Ko nhất thiết, chỉnh ống xả thì ko cần chỉnh đầu hút, nhưng nếu thay đầu hút bằng hypercharger thì phải chỉnh xả. Nếu cụ thích xe chạy bốc hơn thì đầu tư thêm, còn chỉ muốn cải thiện tiếng nổ thì thế là ổn rồi.
Nhắc đến đĩa bát là bố cu nó chạy đâu mất rồi...kiểu này ko tự giác tặng mình dăm cái thì có lẽ sang xuân phải đến thăm nhà kết hợp cưỡng chế cụ nhẩy...:D.

ca phung

Xe tải
Hí hí, riêng quan anh Bigisbest thì làm sao dám chối từ, dưng mờ USB thì không đủ anh ạ, nhà em có nhõn 6tetra GB thôi ợ. Mang ổ cứng đây em copy cho: Nhà Tây nhạc ta, Film HD film SẼ:))...đủ cả=))=))=))=)).....

Bigisbest

Xe container
Hí hí, riêng quan anh Bigisbest thì làm sao dám chối từ, dưng mờ USB thì không đủ anh ạ, nhà em có nhõn 6tetra GB thôi ợ. Mang ổ cứng đây em copy cho: Nhà Tây nhạc ta, Film HD film SẼ:))...đủ cả=))=))=))=)).....
Ùi, thế chú tạm ứng cho anh một cái ổ khoảng 2TB đi, cóp nhạc dzô đó. Hôm nào cafe anh trả hẳn tiền cái ổ, còn tiền nhạc coi như chú tặng anh. Thế nhể? Ô, mà ko biết cái đầu đĩa của anh nó có đọc trực tiếp từ một đống trong cái ổ khổng lồ như thế đc ko nhể? Còn cái loại phim thì tương lai của chú ấy, chú có xem cùng thím ấy ko? lỡ mở nhầm lúc khách đến là thành sì can đồ...anh sợ lém...hé hé.

Panguyen

Xe hơi
Báo cáo các cụ, Pô của em đã cất tiếng...! :)

Bigisbest

Xe container
Báo cáo các cụ, Pô của em đã cất tiếng...! :)
Ô thế tường thuật trực tiếp trên sóng phát thanh thế à...ít nhất có tí ảnh demo, rồi văn minh hơn nữa là nhờ em gái xinh xinh nào đó rành công nghệ làm cái vid giới thiệu giống mấy thằng tây lông chứ nhể.

Panguyen

Xe hơi
Sory các cụ, lắp xong em phải đi việc nên chưa có Video, chỉ có mấy tấm này:

Panguyen

Xe hơi
Cảm nhận của em là tiếng khá hay, để granti thì tiếng bình thường nhg khi ga lên thì uy lực, tròn vành từng tiếng...! Chỉ tội đang nghe pô cũ quen giờ sang pô này cảm giác hơi to, chưa đi đến bà con 2 bên đường đã dáo mắt tìm nhìn rồi... hơi ngại! :)

Bigisbest

Xe container
Cảm nhận của em là tiếng khá hay, để granti thì tiếng bình thường nhg khi ga lên thì uy lực, tròn vành từng tiếng...! Chỉ tội đang nghe pô cũ quen giờ sang pô này cảm giác hơi to, chưa đi đến bà con 2 bên đường đã dáo mắt tìm nhìn rồi... hơi ngại! :)
Thằng tây thì nó lại công khai coi việc pô nổ đủ to là yếu tố an toàn, em nghĩ bọn nó ko ngu. Hĩ hĩ, hôm nay biker gương mẫu kinh, lúc ko đi xe vẫn đội mũ sùm sụp :D.
Cụ phải vệ sinh mặt pô kỹ, cho hết vết tay dầu mỡ, kẻo sau nó bị ố khác màu nhau đới.
Cụ đền cho bác thợ cái áo đi, lắp được cho cụ cặp pô ấn sờ tượng nhất đất chị Hai năm tấn này xong tơi tả cả tâm hồn lẫn thể xác thế này sao :D.

Haibinh

Xe điện
Em vào ngó nghiêng tý

TONGIA

Xe lừa
Thằng tây thì nó lại công khai coi việc pô nổ đủ to là yếu tố an toàn, em nghĩ bọn nó ko ngu. Hĩ hĩ, hôm nay biker gương mẫu kinh, lúc ko đi xe vẫn đội mũ sùm sụp :D.
Cụ phải vệ sinh mặt pô kỹ, cho hết vết tay dầu mỡ, kẻo sau nó bị ố khác màu nhau đới.
Cụ đền cho bác thợ cái áo đi, lắp được cho cụ cặp pô ấn sờ tượng nhất đất chị Hai năm tấn này xong tơi tả cả tâm hồn lẫn thể xác thế này sao :D.
Lão này show cặp 2 cây bô hịn nhất nhà SB anh nhờ. Mấy cây bô móc khót thét hết.

TONGIA

Xe lừa
Shadow AERO 2008 and Cobra

i30cw9912

Xe tăng
Em vẫn đang lăn tăn nên lắp thùng nhựa hay thùng da các cụ ah, mỗi cái lại có vẻ đẹp riêng của nó, cái nào em cũng thấy thích

Trạng thái
Thớt đang đóng