Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

i30cw9912

Xe tăng

Đứng lọt thỏm giữa cụ Hải và cụ Nobita, em thấy mình "cao to" hơn hẳn

Bigisbest

Xe container

Đứng lọt thỏm giữa cụ Hải và cụ Nobita, em thấy mình "cao to" hơn hẳn
Iêm nhìn cái ảnh nào của cụ duyhh cũng thấy cụ chau mày lo lắng nhìn về phía...thằn chụp. Có lẽ chuyên món này nên cứ lo thằn khác chụp hỏng chăng? Cũng tựa như phóng viên mà bị phỏng vấn thì trả lời như mắc tóc vì...ko quen bị hỏi bao giờ :D.

TONGIA

Xe lừa
Iêm nhìn cái ảnh nào của cụ duyhh cũng thấy cụ chau mày lo lắng nhìn về phía...thằn chụp. Có lẽ chuyên món này nên cứ lo thằn khác chụp hỏng chăng? Cũng tựa như phóng viên mà bị phỏng vấn thì trả lời như mắc tóc vì...ko quen bị hỏi bao giờ :D.
Cụ ý đang nghĩ không biết giờ cái con 5D2 với mấy cái len L nó đang ở đâu. :D

TONGIA

Xe lừa
---------------
Em chuẩn bị tinh thần rồi, các cụ cứ phang thoải mái...! :)
Em thấy ở đây có 4 con SD?
1 con ACE.
1 con Phan
1 con AERO
1 con Slasher

Hôm nao đi biển dưới đó cụ cho tụi em bữa gì tươi tươi nhá. HN toàn cá khô mặn mà rát lưỡi quá.

Panguyen

Xe hơi
Em thấy ở đây có 4 con SD?
1 con ACE.
1 con Phan
1 con AERO
1 con Slasher

Hôm nao đi biển dưới đó cụ cho tụi em bữa gì tươi tươi nhá. HN toàn cá khô mặn mà rát lưỡi quá.
-------------------------------------
Cụ cứ yên tâm, các cụ về phố biển quê em chỉ toàn đồ tươi thôi, vẫn còn uốn éo ngọ nguậy luôn! :)

Panguyen

Xe hơi
Treo ổng Panguyen này lên dùm em cái, đầu...trần như nhộng~X(!!!!!! Đề nghị ổng quay về gặp Trưởng lão thiếu nhi Bigisbest để học lại luật...LUXURY:P...=))=))=))
----------------------------------------------
Hơ..... em ngồi lên xe chụp ảnh chứ có chạy đâu mà cụ bắt lỗi em..! :D

duyhh

Xe tải
Kiều gì cũng có cụ ném đá . Em thủ 1 viên nhưng chưa ném :))
Trong khi chủ tịch giấu tay chưa ném xin ném nhẹ :
- Đầu trần....
- Girl theo dòng này phong cách mát mẻ, các cụ kín cổng cao tường quá, chắc phải qua cụ BB đặt tựa lưng...:-bd :-bd :-bd

Bigisbest

Xe container
- Đầu trần....
- Girl theo dòng này phong cách mát mẻ, các cụ kín cổng cao tường quá, chắc phải qua cụ BB đặt tựa lưng...:-bd :-bd :-bd
Cụ Panguyen thấy cái sự chuẩn chỉ của anh em nhà Shadow Brothers chửa. Săm soi xét nét quá xxx. Xét cho cùng, thành quy luật mất ồi..khi là đối tượng thì ko thích bị săm soi, nhưng khi ở vị trí săm soi thì lại...còn...kinh hơn cả xxx...hé hé hé.
A, hum nay em mí biết xe có gắn tựa lưng là không...giống xe không có tựa lưng...hĩ hĩ hĩ.

Panguyen

Xe hơi
- Đầu trần....
-------------------
He he... Gái quê quen che che đậy đậy khi ra đồng rồi nên xuống đường cũng vậy cụ ạ! :))

Panguyen

Xe hơi
Cụ Panguyen thấy cái sự chuẩn chỉ của anh em nhà Shadow Brothers chửa. Săm soi xét nét quá xxx. Xét cho cùng, thành quy luật mất ồi..khi là đối tượng thì ko thích bị săm soi, nhưng khi ở vị trí săm soi thì lại...còn...kinh hơn cả xxx...hé hé hé.
A, hum nay em mí biết xe có gắn tựa lưng là không...giống xe không có tựa lưng...hĩ hĩ hĩ.
----------------------------------
Em biết các cụ sẽ ném em vỡ đầu nên em cũng cắn răng mua cái này cho an toàn...! :)

Bigisbest

Xe container
----------------------------------
Em biết các cụ sẽ ném em vỡ đầu nên em cũng cắn răng mua cái này cho an toàn...! :)
Ờ, kể ra chạy về phố biển giao lưu và măm hải sản thời cũng hay nhể. Kinh mỗi chiện chạy đua cùng xe cont 40" thì hơi hãi...:D.

Panguyen

Xe hơi
Ờ, kể ra chạy về phố biển giao lưu và măm hải sản thời cũng hay nhể. Kinh mỗi chiện chạy đua cùng xe cont 40" thì hơi hãi...:D.
--------------------------------------------------
Ra đường chỗ nào chả gặp ô tô ạ cụ! Các cụ vạch đường và lên phương án kỹ là ổn thôi mà.

Bigisbest

Xe container
--------------------------------------------------
Ra đường chỗ nào chả gặp ô tô ạ cụ! Các cụ vạch đường và lên phương án kỹ là ổn thôi mà.
Gớm cụ cứ động viên, chứ chạy cạnh bác đầu Mẽo kéo công 40" thì đến xe con còn khiếp vía :D.

ca phung

Xe tải
Gớm Lão Ngoan đồng Bigisbest cưa cẩm nhà Bò Lạc Panguyen ...thấy rõ, Em .... ghen!!!!=))=))=))....
@các Cụ nhóm Shadow Brothers: Làm chuyến check in Thái Bình đê>:D<>:D<>:D<......

Trạng thái
Thớt đang đóng