Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bigisbest

Xe container

Bigisbest

Xe container
Iem ở HN tiếc quá mai em phải ở nhà trông cu nhỡ cho bà xã đi họp phụ huynh cho cu nhớn
Xe đẹp quá, chở cu nhỡ ra cafe cũng được chứ sao. Ra trình diện cụ nhá. Xe màu đẹp đới. Tiếng máy chắc sẽ hay hơn dòng FI.

vietc4

Xe buýt
Vâng e sẽ cố gắng sắp xếp. Mai ọp ẹp buổi chiều đúng k ạ. Cụ chủ thớt cho cái địa chỉ nhé.

Bigisbest

Xe container
Chú ca phung dập dòm gì thế? Sao chú biết hai em ở proship thế nhể?

Bigisbest

Xe container
Răng lợi dạo này thế nào rồi anh?
Mấy hôm bận quá em chưa gọi hỏi thăm được.
Quan tâm anh gớm. Răng lợi anh có sao đâu. Thoái hoá cột sống, gây đau mỏi vai gáy chứ.
Nói đến răng lợi lại cười vì cách đây cỡ 2 tháng có bài báo viết một bác bị bệnh về dây thần kinh, chèn ép thế nào lại gây...đau răng dù răng chả sao. Bác ấy ra phòng khám và cứ thế yêu cầu nhổ cái này, cứ thế mà nhổ cuối cùng còn có...3 chiếc. Sau đó mới đi chỗ khác khám, họ bẩu ko phải. Mắc cười ở những còm dưới bài báo kiểu như: khổ, răng lợi thế ăn uống làm sao, hoặc nhổ nốt rồi gắn răng giả...
Dù rất chia sẻ nhưng vẫn ko nhịn được cười.

TONGIA

Xe lừa
Quan tâm anh gớm. Răng lợi anh có sao đâu. Thoái hoá cột sống, gây đau mỏi vai gáy chứ.
Nói đến răng lợi lại cười vì cách đây cỡ 2 tháng có bài báo viết một bác bị bệnh về dây thần kinh, chèn ép thế nào lại gây...đau răng dù răng chả sao. Bác ấy ra phòng khám và cứ thế yêu cầu nhổ cái này, cứ thế mà nhổ cuối cùng còn có...3 chiếc. Sau đó mới đi chỗ khác khám, họ bẩu ko phải. Mắc cười ở những còm dưới bài báo kiểu như: khổ, răng lợi thế ăn uống làm sao, hoặc nhổ nốt rồi gắn răng giả...
Dù rất chia sẻ nhưng vẫn ko nhịn được cười.
Thế mà tay ca phung hắn bảo anh đau răng vì hóc lưỡi câu ngoắc trong cái miếng PG gì đó làm mấy anh em lo quá.

Trạng thái
Thớt đang đóng