Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bigisbest

Xe container
Em trả đũa lão Cả này phát, tấm này chạy vội đi đâu đây...?

Có một post anh nhầm mà chắc TONGIA đọc ko hiểu: đây mới là đi theo tiếng gọi nơi hoang dã này, biến mất cả buổi, anh quan tâm kết quả xử lý hậu kỳ.
Chú ca phung có gì báo cáo nhá (mà chú mày bản lĩnh gớm :-??).

TONGIA

Xe lừa
Ê chú ca phung, chú mày cũng da diết lắm cái chiện kiến trúc, anh em ta chê cái cửa Ê rô bằng nhựa, thế còn cái đèn treo này? Nó có trong kiến trúc truyền thống VN ta ko nhể?
Mà chưa nhìn thấy cái nhà nào đúng chất bắc bộ với cái "rại" làm bằng phên tre, che phía ngoài hè, cái cối xay...thât sự chưa thấy một căn nhà nào trong đó như thế, mà chỉ là tổ hợp, sắp đặt rời rạc các hiện vật, ko có tính kết nối. Cái này mình nể cực kỳ cụ Nguyễn Văn Huy, tác giả của Bảo tàng dân tộc học, đó mới thật sự là một trí thức chân chính, ko chê được.
Bảo tàng DT của anh đây.
ĐT nhiều ảnh quá em xóa hết cái không có người, giờ tìm mãi

TONGIA

Xe lừa
Thêm tấm nữa.

Có một post anh nhầm mà chắc TONGIA đọc ko hiểu: đây mới là đi theo tiếng gọi nơi hoang dã này, biến mất cả buổi, anh quan tâm kết quả xử lý hậu kỳ.
Chú ca phung có gì báo cáo nhá (mà chú mày bản lĩnh gớm :-??).
Em bảo lạ, mình đi cùng ông này không rời 1 bước nào...? :-o

Bigisbest

Xe container
Thêm tấm nữa.

Em bảo lạ, mình đi cùng ông này không rời 1 bước nào...? :-o
Thế giờ hiểu chưa? Anh ghét máy ảnh vì anh ko hiểu nó, nhưng chưa chừng nhờ sự...hướng dẫn của chú ấy mà anh sẽ sắm quả máy ảnh nhựa tầm vài trăm kìn, hễ thấy hót gơn là ra chụp ảnh...và xin số đt để trả ảnh...8-|

Shadow Brothers

Xe hơi
Thế giờ hiểu chưa? Anh ghét máy ảnh vì anh ko hiểu nó, nhưng chưa chừng nhờ sự...hướng dẫn của chú ấy mà anh sẽ sắm quả máy ảnh nhựa tầm vài trăm kìn, hễ thấy hót gơn là ra chụp ảnh...và xin số đt để trả ảnh...8-|
Không biết có chị gấu nào theo vô đây đọc không? :D
.
Em vừa gọi có chỗ nó nhận làm cái logo nhôm cho mình số lượng ít.
Tạm thời cứ làm tầm 15 cái anh nhỉ?
Chiều bác rảnh không qua Hoàng Quốc Việt đi cùng em tý .( Thằng này nó không chơi Mail - Đem mẫu đến khắc xong lâys dán luôn. :D )

Bigisbest

Xe container
Không biết có chị gấu nào theo vô đây đọc không? :D
.
Em vừa gọi có chỗ nó nhận làm cái logo nhôm cho mình số lượng ít.
Tạm thời cứ làm tầm 15 cái anh nhỉ?
Chiều bác rảnh không qua Hoàng Quốc Việt đi cùng em tý .( Thằng này nó không chơi Mail - Đem mẫu đến khắc xong lâys dán luôn. :D )
Hì, chiều anh bận ồi...em tiện qua làm nhé.
Nhưng nếu mà nó chỉnh được nốt hai chữ "Live free", và "Ride hard" thành chữ của máy, đều nhau thì tốt. Đó vẫn là nét tay đúng ko?
Anh nghĩ hãy cứ làm theo số lượng hiện tại, những mem đầu tiên nhân 2, tỉ như anh thì anh sẽ choang cho 2 chiếc: 1 mũi và 1 mặt bình xăng :D. Chú nào thích dán 1 thì cho 1 dự phòng.

TONGIA

Xe lừa
Vâng chiều giá êm thì em làm dôi chút, còn không thì làm mỗi bác 1 cặp. :D

duyhh

Xe tải

Em 24-85 zom chỉ đến đây thôi. :D

24-85 là lens chụp tốt nằm trong dải tiêu cự vàng đấy, chụp ngon không phụ thuộc nhiều vào máy lắm đâu, nhưng ông em chụp out nét nhiều quá có lẽ anh em mình phải bổ túc lại chứ chụp chủ đề chính mà out nét không ổn, nhưng ghi điểm đam mê và nhiệt tình.

Bigisbest

Xe container
24-85 là lens chụp tốt nằm trong dải tiêu cự vàng đấy, chụp ngon không phụ thuộc nhiều vào máy lắm đâu, nhưng ông em chụp out nét nhiều quá có lẽ anh em mình phải bổ túc lại chứ chụp chủ đề chính mà out nét không ổn, nhưng ghi điểm đam mê và nhiệt tình.
Đại ca có tố chất làm trính trị...hòn ghê đới, chê thì chê nhưng mà cuối cùng khen cho phát. Làm hỏng nhưng được cái...nhiệt tình :D.

TONGIA

Xe lừa
Em chụp P đấy anh ạ. :D
Lúc nào cần học lại một ý.

TONGIA

Xe lừa
Các anh coi cái Logo của đội này ở giây thứ 1.21, ý tưởng ý chang. :D ( mặc dù cái này em thếy lần đầu )

TONGIA

Xe lừa
Đại ca có tố chất làm trính trị...hòn ghê đới, chê thì chê nhưng mà cuối cùng khen cho phát. Làm hỏng nhưng được cái...nhiệt tình :D.
1.
Em mấy năm nay chỉ chụp thằng F1 tay nghề nó lụi.
Hôm nào em chi tiền anh mẫu anh duyhh chỉ bao thêm em tý nhá.
2.

Cái tụi gà đồi này hoành phết

ca phung

Xe tải
Chú ca phung có gì báo cáo nhá (mà chú mày bản lĩnh gớm ).
Híc, em có dám...gì gì đâu. Tất cả là tại đây hết anh ạ!!! Mà cái vụ đầu tư máy ảnh và xin số là Cụ Bigisbest phải quả..bí nhé, cụ cứ như thế thì...chít iem:-??

Bigisbest

Xe container
Các anh coi cái Logo của đội này ở giây thứ 1.21, ý tưởng ý chang. :D ( mặc dù cái này em thếy lần đầu )

Là sao, anh ko xem đc vid, em chụp post lên thử, nó là tây hay ta thế?

Bigisbest

Xe container
Híc, em có dám...gì gì đâu. Tất cả là tại đây hết anh ạ!!! Mà cái vụ đầu tư máy ảnh và xin số là Cụ Bigisbest phải quả..bí nhé, cụ cứ như thế thì...chít iem:-??
Hêu,
Vỗ ngực đôm đốp ta đây rai cả họ Phùng, dám làm dám chịu, chưa gì đã thụt lại rồi...
Sắm cho mẹ hĩm nó một bộ da, bắt tập xe, sẽ khỏe ra đấy. Gái tây nó lái rầm rầm...

ca phung

Xe tải
Hiu hiu, em bắn tiếp../
Chuồng...trâu nhà Brothers..

Phao câu...trâu...

Cô giáo dậy...thộp ảnh của nhà bác Bigisbest!!!!!

Bigisbest

Xe container
Hiu hiu, em bắn tiếp../
Chuồng...trâu nhà Brothers..

Phao câu...trâu...

Cô giáo dậy...thộp ảnh của nhà bác Bigisbest!!!!!
Hic, cô nàng áo dài vàng...dáng đứng...em ko bàn đâu :D.

em đi vawe. cho e xin chân văn thư dc ko Lão TONGIA ơi :D

Trạng thái
Thớt đang đóng