Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bigisbest

Xe container
Anh xếp chương trình này đường đơn giản BB và các cụ Phan tom cố lên.
Vâng anh, cảm ơn lắm lắm sự ưu ái của đại ca đáng kính và chủ tịch TONGIA...đáng mến. Iêm sẽ cố hết sức :D. Dưng mà tính em từ bé kể cả mưa cũng ko chạy, ướt thì thôi, thế nên nếu có kìm chân đội hình thì các mèm ráng chịu, nếu chú nobita1234 có thích chạy nhanh thì cứ rống lên đầu rồi lại vòng lại sau rồi vòng đi lộn lại như thế nhá =)).

TONGIA

Xe lừa
Chương trình CN tuần này chạy chuyến ngăn ngắn tầm 100 cây đi cụ ơi.
Cụ lên chương trình đi. HÀ GIANG để thứ 5 tuần tới vậy. Cụ lên chương trình đi Hà Giang nhé. hy vọng tuần sau sẽ có vài người đi được. Còn chủ nhật này 100km thì khỏi phải bàn. Hehe. THÁI NGUYÊN - HỒ NÚI Cốc.
CT lên KH cuối tuần thứ 7 chạy Thái Nguyên, anh kiểm tra lại lịch trình điểm đến hồ Núi Cốc, cụ nào có mối quan hệ đăng ký giao lưu.
Ok em ơi .hồ núi cốc thái nguyên nhé
Cảm ơn CT. Cho anh check lại chương trình xem có bị khớp cái chi ko nhá :D.
Cho em 1 vé theo các cụ ngày thứ 7 ah
Tạm tính là 6 viên

thienvan7

Xe buýt
Em xin được bám càng 1 cụ nào đó. Xe em bị thế này:

Chiều nay phải vào đây:

Nhưng cũng chưa tìm ra bệnh. Chán thế

i30cw9912

Xe tăng
Hay lại giống xe em, tất cả các đèn đều sáng, chạy vòng tua lên đến 4000 mà mới lăn bánh được 30km. Lúc từ nhà sang Hyndai Long Biên, ai đi bên cạnh cũng sợ tưởng xe điên :) . Sang đến hãng vào check hóa ra chuột cắn dây nhưng chưa đứt hẳn.
Em xin được bám càng 1 cụ nào đó. Xe em bị thế này:

Chiều nay phải vào đây:

Nhưng cũng chưa tìm ra bệnh. Chán thế

ca phung

Xe tải
Thế cuối cùng là chốt thứ 7 hay Chủ nhật đây ah?

Em nghĩ chạy Hồ Núi Cốc trong ngày là ok đó các cụ

nobita1234

Xe buýt
Hehe. Em đọc đến đoạn "dưng mà tính em từ bé mưa cũng ko chạy, ướt thì thôi....", em phải đọc lại sợ mình đọc nhầm cụ BB ạ. Iem cứ tưởng cụ nói nà "...mưa vẫn chaạy, ướt thì thôi...", đã thấy máu roài đấy....hehehe. đọc lại thấy seo seo ý.... iem nà con ngựa mà cụ, chạy ko chậm được, nếu chạy chậm em sẽ chạy Ju "thần thánh" của iem... hehe. Còn nhanh hơn ối cụ đấy ạ.:))
Vâng anh, cảm ơn lắm lắm sự ưu ái của đại ca đáng kính và chủ tịch TONGIA...đáng mến. Iêm sẽ cố hết sức :D. Dưng mà tính em từ bé kể cả mưa cũng ko chạy, ướt thì thôi, thế nên nếu có kìm chân đội hình thì các mèm ráng chịu, nếu chú nobita1234 có thích chạy nhanh thì cứ rống lên đầu rồi lại vòng lại sau rồi vòng đi lộn lại như thế nhá =)).

Bigisbest

Xe container
Hehe. Em đọc đến đoạn "dưng mà tính em từ bé mưa cũng ko chạy, ướt thì thôi....", em phải đọc lại sợ mình đọc nhầm cụ BB ạ. Iem cứ tưởng cụ nói nà "...mưa vẫn chaạy, ướt thì thôi...", đã thấy máu roài đấy....hehehe. đọc lại thấy seo seo ý.... iem nà con ngựa mà cụ, chạy ko chậm được, nếu chạy chậm em sẽ chạy Ju "thần thánh" của iem... hehe. Còn nhanh hơn ối cụ đấy ạ.:))
Hai hoạt cảnh khác nhau chứ chú. Chạy tốc độ nó thành tính, thành thói quen ấy...anh ko thích lắm cái cảm giác căng hết cả bụng vì...xóc, mỏi lưng lém.

nobita1234

Xe buýt
Hehe..nói vui với cụ vậy thôi chứ chạy chậm cho nó an toàn ạ. Hehe. lần này cụ đi nhé. Chốt đi cụ. Mặc kệ ... đời nó ra sao cụ ạ.....:))
Hai hoạt cảnh khác nhau chứ chú. Chạy tốc độ nó thành tính, thành thói quen ấy...anh ko thích lắm cái cảm giác căng hết cả bụng vì...xóc, mỏi lưng lém.

Bigisbest

Xe container
Hehe..nói vui với cụ vậy thôi chứ chạy chậm cho nó an toàn ạ. Hehe. lần này cụ đi nhé. Chốt đi cụ. Mặc kệ ... đời nó ra sao cụ ạ.....:))
Ừ, sẽ cố đi chứ, kẻo già thêm chút nữa là ngồi nhà vặn ga thôi :D.

nobita1234

Xe buýt
Vẫn còn sức vặn ga là ok roài ạ. Hehe. Chỉ sợ là cũng ko còn sức để vặn cụ ạ. Nên tranh thủ lúc còn sức thì tung hoành đi ạ. Kẻo "trẻ ko xông pha thì già....ân hận" cụ ạ.....:))
Ừ, sẽ cố đi chứ, kẻo già thêm chút nữa là ngồi nhà vặn ga thôi :D.

Trạng thái
Thớt đang đóng