Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bigisbest

Xe container
Các cụ tư vẫn cho em xem xe em có nên lắp cái nào nhé
Cái xe của cụ ko rõ có cái thanh dọc chắn bùn sau ko nhể. Nhìn lắp cái khung ra ngoài thế xấu quá, giống như dòng CB400 của xxx. Xấu lớm.
Còn cái mềm hay cứng: tuỳ sở thích, nhưng ko nên tính tháo ra tra vào...lúc nào chả cần chỗ đựng vài phụ kiện cơ bản, tỉ như cái áo mưa, găng tay...gì gì đó.

Nguyen Nam Anh

Xe hơi
Theo em nghĩ, anh em mình chỉ nên lắp hộp mềm thôi anh ạ, mục đích sử dụng có khác nhau tùy thuộc vào chuyến đi. Đi cafe lệu rệu trong phố thì bỏ ra là đẹp nhất, còn đi đường trường thì cực kỳ cần thiết để chứa đồ.
Cái xe của cụ ko rõ có cái thanh dọc chắn bùn sau ko nhể. Nhìn lắp cái khung ra ngoài thế xấu quá, giống như dòng CB400 của xxx. Xấu lớm.
Còn cái mềm hay cứng: tuỳ sở thích, nhưng ko nên tính tháo ra tra vào...lúc nào chả cần chỗ đựng vài phụ kiện cơ bản, tỉ như cái áo mưa, găng tay...gì gì đó.
E cũng đang tính lắp túi mềm, nhung hiện tại chua co giá treo inox và chỗ mua túi da

i30cw9912

Xe tăng
Đẹp đấy anh Nguyen Nam Anh ah, giữa túi bỏ logo cũ đi, cắt CNC logo Shadow Brothers đính 2 bên thì chất luôn

trangproship

Xe buýt
Sau đây em xin phép gửi tới cụ Nobita1234

Công thức tính giá sản phẩm:

Giá sản phẩm + Ship, tax Mỹ (nếu có) + ship VN

Link sp : http://www.tsukayu.com/HardbagsforVTX.html

( Discounted Hard Saddlebags for VTX R/S/T/N (Ready to paint)

Giá web : $ 479
Thuế, ship Mỹ : $ 60
Thuế, ship VN: $ 287.9 ( em tạm tính 20 kg + 10% giá web , hàng về số cân giảm xuống em xin gửi lại cụ tiền cũng như số cân có tăng thêm chút mong cụ thông cảm )

Tổng giá: $ 826.9
Tính ra tiền Việt: 19.300.000 VND

( tỉ giá $ = 23,3 ngày 25/02/2016 )

Em xin phép lưu ý :
Nguyên tắc tính cân nặng: Cách 1: cân nặng thực thùng hàng . Cách 2: cân nặng quy đổi từ thể tích thùng hàng . Dài *rộng * cao chia 6000 ( hàng Mỹ )
- Cách nào cho số cân lớn hơn bên em xin tính phí theo cách đó

-Thời gian hàng về từ 20-25 ngày.

-Proship sẽ chịu trách nhiệm hàng về tới văn phòng tại Long Biên, Hà Nội. Khi hàng về cụ có thể qua văn phòng nhận hàng hoặc Proship sẽ ship hàng tới địa chỉ khách yêu cầu. Tiền ship này cụ vui lòng thanh toán

-Hàng sẽ được bảo hiểm 100% nêu xảy ra mất , thất lạc, hàng sai phẩm chất quy cách.

Bigisbest

Xe container
Em đặt túi rồi, chắc 1 tuần nữa là có, cả kính và đồng hồ nữa.
Cái...cái gì thế này? Chú mua cái gì và lắp cái gì? Anh là anh lột tuột, hiểu chửa? Nếu đã chơi thì chơi hẳn Solid gold như CT nhá :D.

TONGIA

Xe lừa
Kính nhờ các cụ, đặc biệt là 2 cụ vietpq75hanesca phung cho ý tưởng về chuyến đi tháng 3. :D
Dạo này em cứ cuồng chân.

TONGIA

Xe lừa
Cái...cái gì thế này? Chú mua cái gì và lắp cái gì? Anh là anh lột tuột, hiểu chửa? Nếu đã chơi thì chơi hẳn Solid gold như CT nhá :D.
Anh cứ đợi hồi sau để rõ đê. :(
.
Ưu điểm của hộp cứng là có khóa đóng mở túi nhanh. Vệ sinh dễ. Bền. Trông gọn gàng chắc chắn bóng bẩy có xi nhan. Đó cũng là nhược điểm của túi da và giả da.
Ưu điểm của túi da và giả da và trông phong trần có co giãn. Và chán thì vứt cũng đỡ buốt.

Bigisbest

Xe container
Kính nhờ các cụ, đặc biệt là 2 cụ vietpq75hanesca phung cho ý tưởng về chuyến đi tháng 3. :D
Dạo này em cứ cuồng chân.
Gớm nhể, vừa về chửa hết bụi trong mũi đã lại hứng chí rồi hở.

Anh cứ đợi hồi sau để rõ đê. :(
Đừng lắp đồ thật, gửi xe bất tiện lắm :D. Chỉ cần lắp đồ replica rồi dán cái tem: đồ này là demo, ở nhà tau có cục vàng đúng bằng này...thế nó mí máu.

TONGIA

Xe lừa
Gớm nhể, vừa về chửa hết bụi trong mũi đã lại hứng chí rồi hở.
Đừng lắp đồ thật, gửi xe bất tiện lắm :D. Chỉ cần lắp đồ replica rồi dán cái tem: đồ này là demo, ở nhà tau có cục vàng đúng bằng này...thế nó mí máu.
Mình bàn chuẩn bị cả tháng nó mới sướng.
Em thấy trước và sau chuyến đi nào cũng chém rất vui.
Của em 24k solid gang and Cu plate đấy.

Ôi ngó cái km lại tuột mất cái xe hịn rồi. :((

Trạng thái
Thớt đang đóng