Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bigisbest

Xe container
Anh coi ông nào up em cái
Để em ghi vào sổ để lần sau thanh toán cả gốc cả lãi mới đỡ a kay.:-?? :-w:-w:-??
Hơ hơ,
Ko đổ cho ông quay được nhá. Hắn đứng một chỗ quay, khi đó chiện chọn vật để...ẩn nấp hoàn toàn do đối tượng di chuyển quyết định. Nếu anh mà có ý đó, anh cũng sẽ nhô lên, căn nấp phía sau :D.

Đây là chiến mã của em,thấy team chủ yếu là dòng cruise nên e muốn tham gia cùng các bác các chú các anh
đẹp quá, nhà em cứ bẩu ko rõ xứ ta có chiếc nào kiểu này ko. Hàng hiếm, lom khù khoằm phết, rất giống dòng Boulervard của Su cụ nhẩy.

TONGIA

Xe lừa
Hơ hơ,
Ko đổ cho ông quay được nhá. Hắn đứng một chỗ quay, khi đó chiện chọn vật để...ẩn nấp hoàn toàn do đối tượng di chuyển quyết định. Nếu anh mà có ý đó, anh cũng sẽ nhô lên, căn nấp phía sau :D.

đẹp quá, nhà em cứ bẩu ko rõ xứ ta có chiếc nào kiểu này ko. Hàng hiếm, lom khù khoằm phết, rất giống dòng Boulervard của Su cụ nhẩy.
Anh tránh xa không dính bả cái đội 2008 lại mất đi con nặng cân tiền sắt nhất. :))

Bigisbest

Xe container
Cá nhân em xin đóng góp ý kiến là cần xây dựng quy chế hoạt động của CLB SD để có nguyên tắc và để phát triển bền vững. CLB Moto HN đã bước sang năm thứ 54 rồi và chúng ta CLB SD đã thành lập 22/11/2015 tính năm là sang 2 tuổi rồi. Các cụ cao kiến cho xây dựng quy chế để mọi thành viên có thể tham gia.
Hĩ hĩ, họ có...sứ mệnh của họ cụ ạ. Còn anh em SB có quan niệm, giá trị của riêng mình. Đúng tinh thần tự do và...biết tôn trọng sự tự do của người khác. Cá nhân em đôi khi thấy một số trong họ đi xe khá mất cảm tình.

Shadow Brothers

Xe hơi
---------------------------------
Chả biết nói gì nữa, thanks.. thanks các cụ rất nhiều!
Toàn thể anh em SB đều cảm nhận được sự chân thành và lòng hiếu khách của cụ và anh em TB.
Rất mong một ngày thật gần anh em mình được tái ngộ.

Bigisbest

Xe container
Anh tránh xa không dính bả cái đội 2008 lại mất đi con nặng cân tiền sắt nhất. :))
Có lẽ kỹ năng mà CT thu được sau mấy tháng thành lập SB là ước lượng sắt vụn nhỉ, bên cạnh đó là dìm hàng...xe nào cũng quy ra đồng nát ve chai...

Bigisbest

Xe container
Đội ơn cụ.
Cái Cờ nhíp này có dính tý body còi của em rồi.
.
Xxx nhà em nó cứ hỏi sao lão đi mà video nào cũng cấm thấy face. :)
Thôi xong chú rồi, cho anh số của thím ấy, bảo vào đây mà đọc: chú mày gọi thím ấy là...xxx nhá. Cơ bản xong, trước nhà là giàn thiên lý hay hoa giấy nhỉ? Cứ gọi là tan xác pháo...

TONGIA

Xe lừa
Có lẽ kỹ năng mà CT thu được sau mấy tháng thành lập SB là ước lượng sắt vụn nhỉ, bên cạnh đó là dìm hàng...xe nào cũng quy ra đồng nát ve chai...
Lão huynh đài cáu nhanh thế. :P
Công nhận coi mấy cái clip xe của lão huynh nhìn hoành như xe của Pô lít dẫn nguyên thủ Mỹ.
Chắc em phải sớm thay đôi thùng có đèn với lắp thêm cái tựa lưng thôi.

Bigisbest

Xe container
Lão huynh đài cáu nhanh thế. :P
Công nhận coi mấy cái clip xe của lão huynh nhìn hoành như xe của Pô lít dẫn nguyên thủ Mỹ.
Chắc em phải sớm thay đôi thùng có đèn với lắp thêm cái tựa lưng thôi.
Quá chứ ko phải cáu, một cảm giác bị đụng chạm ko hề nhẹ :D, cả cái bố cu thienvan7ca phung cà ủng nữa...dìm hàng xe anh quá đỗi. Anh thừa biết chú khen anh là khen đểu, cái này là rất bực mình...
Cứ đeo cái bị hai bên cho nó phong cách nhá :D.
Mà anh quên rồi...về xứ chiếu cói mà quên ko nhờ cụ Panguyen dẫn đến chỗ bán bị cói...đeo vào mới đúng độ độc và phong cách của CT...tiếc quá.

TONGIA

Xe lừa
Ông Hói vào đỡ tôi ca này ít phút đê. Tôi xuống đơn vị tý. :D

thienvan7

Xe buýt
Quá chứ ko phải cáu, một cảm giác bị đụng chạm ko hề nhẹ :D, cả cái bố cu thienvan7ca phung cà ủng nữa...dìm hàng xe anh quá đỗi. Anh thừa biết chú khen anh là khen đểu, cái này là rất bực mình...
Mà anh quên rồi...về xứ chiếu cói mà quên ko nhờ cụ Panguyen dẫn đến chỗ bán bị cói...đeo vào mới đúng độ độc và phong cách của CT...tiếc quá.
Lên Thái Nguyên thì xe bác Bigisbesti30cw9912 chắc chắn có giá hơn xe em và bác ca phung. Hehe

nobita1234

Xe buýt
Dạ kính thưa cụ BB. xe của cụ bị các cụ khác dìm hàng...nhưng cụ phải tự hào vì xe cụ vẫn nổi (nổi bật) cụ ạ. Hehe. Cá nhân em thấy như vậy.

Bigisbest

Xe container
Lên Thái Nguyên thì xe bác Bigisbesti30cw9912 chắc chắn có giá hơn xe em và bác ca phung. Hehe
Dạ kính thưa cụ BB. xe của cụ bị các cụ khác dìm hàng...nhưng cụ phải tự hào vì xe cụ vẫn nổi (nổi bật) cụ ạ. Hehe. Cá nhân em thấy như vậy.
Được dồi, chú nobita1234 làm chứng nhá, chú thienvan7 cứ lắp thêm cái gì mới, trước hết có lẽ là cặp pô - là anh sẽ tặng mỗi ống 500g xi măng đã trộn sẵn để bán cho nó được giá :D.

duyhh

Xe tải
Cụ nào đặt giúp em kính chắn gió này em xin đội ơn:

Nguyen Nam Anh

Xe hơi
em đề cử bác TONGIA làm đội trưởng là hợp lý nhất

vietpq75hanes

Xe container
Ý chú khen là cái bộ tem đểu làm bằng sắt gỉ, tự làm rồi dán khắp xe như khảm ốc chứ gì???? Ông TONGIA chạy đâu rồi??? Mới bị ông Bigisbest hà hơi một cái thôi mà chạy mất dép, gọi tôi ời ời.

vietpq75hanes

Xe container
Cụ nào đặt giúp em kính chắn gió này em xin đội ơn:

Cái này em giúp đc nhưng cụ trả tiền dìm hàng cái hắt sáng tự nhiên của iêm đê. Quân tử bây giờ mới trả thù nài.....

Trạng thái
Thớt đang đóng