Shadow Brothers!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Panguyen

Xe hơi
Anh em SB đã kết thúc một ngày giao lưu thành công.
Tính đến giờ chắc anh em đều đã về đến nhà an toàn.

Thay mặt anh em nhà SB xin được gửi lời cảm ơn chân thành tới cụ Panguyen cùng các anh ở Diêm Điền, các anh em Audio Thái Bình đã tổ chức đón tiếp nhà SB hết sức trọng thị, chân thành và tình cảm. Rất mong cụ bố trí để nhà SB được giao lưu cùng cụ và các anh em tại Hà Nội.

Xin chân thành cảm ơn anh duyhh và các anh chị, em Hải Dương vì sự nhiệt tình và lòng hiếu khách dành cho nhà SB trong hai lần giao lưu vừa qua.

Nhân đây cũng xin cảm ơn các anh, chị bàn bè và phu nhân của các cụ nhà SB đã nhiệt tình tham gia chuyến chạy khai xuân.

Trân trọng!
------------------------------
Hôm nay là một ngày tuyệt vời của anh em quê lúa chúng em vì có những người bạn chân tình xuống thăm. Một lần nữa xin chúc cả nhà luôn mạnh khỏe và đoàn kết.
Em xin post hai tấm toàn cảnh:

nobita1234

Xe buýt
Một ngày thật tuyệt vời. Thời tiết cũng ủng hộ chuyến đi của anh em nhà SD. Đi vui vẻ, về an toàn, chuyến du xuân đầu năm thành công rực rỡ. Cảm ơn tất cả anh em, tất cả mọi người đã đóng góp sự nhiệt tình, lòng mến khách và cả tấm chân tình để ngày hôm nay trở thành một kỷ niệm ko thể quên với anh em nhà SD.
Hôm nay là một ngày tuyệt vời của anh em quê lúa chúng em vì có những người bạn chân tình xuống thăm. Một lần nữa xin chúc cả nhà luôn mạnh khỏe và đoàn kết.

ca phung

Xe tải
Báo cáo Du xuân:
1. Đại diện Diêm Điền đơi:

2. Cười thu hoạch đơi:

3. ..ái đơi

4. ...ái nữa

5. Tập thể đây:

Tập thể nữa...

và...Chủ tịt đơi

Thế gian kẻ..bắn người cười..

Paparazi

vietc4

Xe buýt
Chân thành cảm ơn cụ Pannguyen cùng toàn thể các anh, chị, em Thái Bình và Hải Dương đã đón tiếp đoàn chân tình và nồng hậu. Cảm ơn cụ chủ tịch Tongia đã tổ chức cho anh em nhà Shadow brothers một chuyến đi vui khỏe, bổ ích. Cảm ơn toàn thể mọi người đã góp phần làm chuyến đi thành công rực rỡ.

nobita1234

Xe buýt
người mẫu đứng kia mà các chú quay đi đâu vậy????

Bigisbest

Xe container
Anh em SB đã kết thúc một ngày giao lưu thành công.
Tính đến giờ chắc anh em đều đã về đến nhà an toàn.

Thay mặt anh em nhà SB xin được gửi lời cảm ơn chân thành tới cụ Panguyen cùng các anh ở Diêm Điền, các anh em Audio Thái Bình đã tổ chức đón tiếp nhà SB hết sức trọng thị, chân thành và tình cảm. Rất mong cụ bố trí để nhà SB được giao lưu cùng cụ và các anh em tại Hà Nội.

Xin chân thành cảm ơn anh duyhh và các anh chị, em Hải Dương vì sự nhiệt tình và lòng hiếu khách dành cho nhà SB trong hai lần giao lưu vừa qua.

Nhân đây cũng xin cảm ơn các anh, chị bàn bè và phu nhân của các cụ nhà SB đã nhiệt tình tham gia chuyến chạy khai xuân.

Trân trọng!
Chú cảm ơn còn thiếu- nghiêm trọng: cảm ơn các gấu đã cấp visa kịp thời. Chú mà ko đính chính hay sửa đổi bổ sung thì nguy cơ lần sau ở nhà đi đổ bô là cao :D.

Bigisbest

Xe container

Cụ cứ thế là em hư mất, chửa biết chừng em lại trốn nhà SB lao xuống một mình thì làm thao...:D.

duyhh

Xe tải
Xuất hành đầu năm của đội SD rất tốt đẹp với nhiều ấn tượng vì:
- Hành trình an toàn về mọi mặt và đúng lộ trình như kế hoạch ban đầu.
- Được sự đón tiếp rất trọng thị, nhiệt tình đầy tình cảm của anh em Thái Bình.
- Là buổi dã ngoại được thăm bộ sưu tập rất ấn tượng về xe máy khủng và audio chắc chắn vào hàng top, mà các bác chủ phải cực kỳ đam mê và +.+.+... mới có được cùng rất nhiều hàng độc và khủng khác...
Điều lo ngại của mợ ELISA đã đúng: "gấu nghiện" cũng vì thế mong các gấu cấp visa cho anh em đi of cà fe.
Trân trọng cám ơn thịnh tình của anh em Thái Bình giành cho đôi SD.
Anh dẫn đoàn về phải đi tối trên đoạn khó đi mong anh em đại xá.

Trạng thái
Thớt đang đóng