SH2012: mua theo giá chặt chém của các HEAD hay tiếp tục lượn xe ghẻ?

italy_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Voka cụ, người tiêu dung thông minh
Em thì tiêu dùng cũng chả thông minh lắm, lúc đầu cũng phân vân 2 em. Cùng giá tiền 79,9 (giá niêm yết) dưng mà SH được 150cc còn em GTS 3V i.e có 125cc, dáng thì em lại thích GTS roài, chỉ ngại 125cc xác nặng mà em lại 80kg nên đi sợ không lướt lắm. Thế nên mới ra Head tính làm em SH 150 dưng mà làm giá quá em bực mình sang Bà Triệu đặt làm em GTS cho bõ ghét :))

Chỉnh sửa cuối:

bi royal

Xe đạp
em là e hơi bị thích cái hành động của cuddaayas :-bd chả lẽ e cũng quất Liberty 3v Italia cho bọn Honda nó giảm doanh số bán hàng nhể :-|
Em thì tiêu dùng cũng chả thông minh lắm, lúc đầu cũng phân vân 2 em. Cùng giá tiền 79,9 (giá niêm yết) dưng mà SH được 150cc còn em GTS 3V i.e có 125cc, dáng thì em lại thích GTS roài, chỉ ngại 125cc xác nặng mà em lại 80kg nên đi sợ không lướt lắm. Thế nên mới ra Head tính làm em SH 150 dưng mà làm giá quá em bực mình sang Bà Triệu đặt làm em GTS cho bõ ghét :))

humax

Xe đạp
em là e hơi bị thích cái hành động của cuddaayas :-bd chả lẽ e cũng quất Liberty 3v Italia cho bọn Honda nó giảm doanh số bán hàng nhể :-|
Đấy hôm ông cụ em đi mua xe cho con em út, nó thì thích Liberty e thì khuyên con gái lấy SH-mode Hòn Đá cho lành. Thế là quyết đi lấy Hòn Đá gặp ngay phải thằng Head lởm đã làm giá rồi còn lúc lắp xe nứt cái mặt nạ nhưng nó ỉm đi định giao xe cho khách. May ông già e tính cẩn thận, soi lại. Ông Cụ e mới tức cái thái độ đòi lại tiền quất luôn con Liberty 3v Ý, miễn lằng nhằng :)) Thấy con e vẫn lượn bình thường chưa thấy hỏng hóc gì.

bi royal

Xe đạp
xăng xe thế nào hả cụ ??? xe đi được lâu chưa cụ ??? cho e đánh giá đi để e còn quyết @@ e là e hơi bị thích con Liberty S 3v Italia đấy. đẹp v~. nhưng nghe nói dòng Pi đi nhah xuống máy vs đồ thay đắt @@ e hoảng
Đấy hôm ông cụ em đi mua xe cho con em út, nó thì thích Liberty e thì khuyên con gái lấy SH-mode Hòn Đá cho lành. Thế là quyết đi lấy Hòn Đá gặp ngay phải thằng Head lởm đã làm giá rồi còn lúc lắp xe nứt cái mặt nạ nhưng nó ỉm đi định giao xe cho khách. May ông già e tính cẩn thận, soi lại. Ông Cụ e mới tức cái thái độ đòi lại tiền quất luôn con Liberty 3v Ý, miễn lằng nhằng :)) Thấy con e vẫn lượn bình thường chưa thấy hỏng hóc gì.

Chỉnh sửa cuối:

humax

Xe đạp
xăng xe thế nào hả cụ ??? xe đi được lâu chưa cụ ??? cho e đánh giá đi để e còn quyết @@ e là e hơi bị thích con Liberty S 3v Italia đấy. đẹp v~. nhưng nghe nói dòng Pi đi nhah xuống máy vs đồ thay đắt @@ e hoảng
Con em em nó đi Cụ ợ, e có hỏi thì nó bảo xăng xe đi cũng bình thường vì nó con gái nên cũng không để ý xe cộ, hôm trước nó đi thế nào bị cháy bóng pha nhưng mang ra hãng đc thay mới :D còn chưa thấy nó kêu ca j cả. P/s :Chỉ thấy nó bảo đi thích hơn Lead của mama cái này thì rõ là phải hơn :))

bi royal

Xe đạp
e là e vẫn thích SH 2012 hơn. e cao tít tận 1m7 nên đi Liberty nhìn cứ ngu2 thế nào ý cụ à @@ với cả SH thì đi nó bền xe hơn là Liberty \m/ nhưng chết cái là HONDA cứ để HEAD nó làm giá nên e cũng k thích HONDA cho lắm rồi
Con em em nó đi Cụ ợ, e có hỏi thì nó bảo xăng xe đi cũng bình thường vì nó con gái nên cũng không để ý xe cộ, hôm trước nó đi thế nào bị cháy bóng pha nhưng mang ra hãng đc thay mới :D còn chưa thấy nó kêu ca j cả. P/s :Chỉ thấy nó bảo đi thích hơn Lead của mama cái này thì rõ là phải hơn :))

Minepin_8x

Xe máy
Trước e cũng như các bác. Ra Head Honda hỏi mua SH 125i giá 71, đã thế lại còn gặp thằng nhân viên bố láo bảo giá niêm yết hãng 70 triệu, chỉ tăng 1 tr. Đã thích làm giá còn lừa đảo, thế là em qua Pi quất luôn em Liberty 3v Italia xám titan. Đi được 5 ngày thì thấy khó chịu vụ để chân và yên tụt của Li. E lại đổi sang Vespa S xám 3v i.e . Đi e này bây giờ e đã hài lòng. P/s: e thấy đi Liberty ngồi k đc thoải mái như Vespa S đâu ạ, máy móc cũng ko bằng.

hieuvt21

Xe tải
Website
ohido.vn
Định mua ở vũ hoàng lê hà đông mà ghét cái thái độ bọn nhân viên kinh khủng thêm nữa nó hét 82 củ các cụ ạ KM toàn thứ ko dùng được. e next luôn các cụ ạ. KN thì nó bảo 81 nhưng chả cho cái gì. Có chỗ nào tốt hơn 2 cái thằng này ko hả các cụ.

mepeo

Xe buýt
em vừa ra head đội cấn hỏi. Ở đó bảo SH 125 là 71, Lead 125 là 41.5, còn PCX là 53, SH mode hết hàng. Em lượn luôn, cho Gấu nhà tiếp tục đi bộ :D

d-cash

Xe buýt
có nhiều người tuổi thì to nhưng óc và phát ngôn nó trẩu tre lắm
ăn nói hay lắm, bố mẹ chú tuổi có to ko nhỉ, óc chắc nhỏ vì bố mẹ chú mua cho thằng con được cái xe SH làm nó vênh chổng ngược với đời, chả coi ai ra gì. Đi được bao đời xe mà phán như thần, toàn hóng xong chém, ko biết gì + nhiệt tình = ??? , otofun giờ du nhập mấy cái thể loại hãm chày, mở mồm nói người khác trẻ trâu, đi làm được dăm năm, chắc kiếm tiền kinh lắm, ếch vẫn còn đang ngồi nơi đáy giếng toàn trõ lên trời nghe người ta nói chuyện rồi phán hơn cả người đi, vâng, đấy người ta gọi là tuổi thì nhỏ nhưng óc đã bằng quả bóng bay =))

sonyLTH 28

Xe tải
xe từ giờ đến tết sẽ vẫn giữ nguyên giá đấy.

hiep1750

Xe buýt
mấy ông head là trùm làm giá, mà ai thao túng cho mấy ông head để làm được như vậy nhỉ?

TONGIA

Xe lừa
Hôm nay con em gái quyết định múc SH125i - 2013.

các cụ cho em hỏi giá heat tầm này bao nhiêu với. Có phân biệt màu không?

batmancar

Xe điện
Hôm nay con em gái quyết định múc SH125i - 2013.

các cụ cho em hỏi giá heat tầm này bao nhiêu với. Có phân biệt màu không?
Em vừa hỏi 70 triệu màu đen, màu khác rẻ hơn chút! Em định lấy 150 là 81 triệu. Các cụ thấy đắt hay rẻ?