SH Việt Nam Cảm Nhận & So Sánh

cupheu

Xe tăng
Chuẩn đấy cụ ạ,có head thỳ 130 nhưng chưa có xe,còn CƯờng Ngân thì có xe luôn 134 cho màu đen.màu khác rẻ hơn tầm 2,3tr gì đấy,dù sao cũng cảm ơn cụ

katsnguyen

Xe đạp

bác nào biết bóng đèn SHi giá bao nhiêu ko ạ , bóng đèn em bị cháy mất đèn pha , cos vẫn sáng
với cho e hỏi xe e là SHi 2008 nhập có thay đc bóng đèn SHVN ko ạ​
Đèn của SHVN cũng là từ Italia :D. Tháo ra xem thì biết cụ ạ

see022

Xe hơi
shvn chỉ có dàn nhựa là honda vn sản xuất còn mấy cái khác la ý hết !

codyamchen

Xe đạp
SH nhập chế đèn bị phù bình j phải ko các bác, e thấy nhiều xe SH trắng có công tắc đèn lắm,tắt đèn bật đèn lúc nào tùy thích chả biết là Việt sơn lại hay nhập chế đèn...e kiến thức nôg cạn mog các bác chỉ giáo,e đag tham khảo để có đc iem nó.

Chỉnh sửa cuối:

kureyonshin

Xe tải
SH nhập chế đèn bị phù bình j phải ko các bác, e thấy nhiều xe SH trắng có công tắc đèn lắm,tắt đèn bật đèn lúc nào tùy thích chả biết là Việt sơn lại hay nhập chế đèn...e kiến thức nôg cạn mog các bác chỉ giáo,e đag tham khảo để có đc iem nó.
cái công tắc là xe nào cũng chế đc cụ ạ xe nhập mà chế thì phải làm lại điện ko kiểu gì cũng đi sạc nếu có điều kiện ý kiến của em nên mua xe nhập đi thích hơn hẳn :-bd

cupheu

Xe tăng
Nhà cháu xem bên bike,các cụ trong sài gòn toàn chế công tắc tắt đèn,hình như gắn thêm cái gì đấy chống phù bình,đằng này HN mình,hôm nay đi học thấy con SH cam đẹp lung linh,đèn sáng choang,lúc về lấy xe ngó thấy có công tắc đèn,nhưng lại tem 150i chữ nhỏ của ý,chả hiểu là chế công tắc sao lại ko tắt,mà k chế công tắc sao lại để đèn sáng :-?? mà cụ chủ thớt cho em hỏi mua ở Minh Thương có đảm bảo ko ạ ?

azkaban3000

Xe máy
Biker toàn mua SHVN độ lên độ xuống chứ mấy ông xe Ý đâu mà :)) tem thì thiếu gì chỗ bán hả bạn. Mua SHVN cho rẻ, điện ngon dễ độ hơn

binhbentley89

Xe hơi
cái công tắc là xe nào cũng chế đc cụ ạ xe nhập mà chế thì phải làm lại điện ko kiểu gì cũng đi sạc nếu có điều kiện ý kiến của em nên mua xe nhập đi thích hơn hẳn :-bd
cụ này chém gió vãi,Sh vn với Sh nhập cùng 1 máy nhập khẩu từ ý,đi chẳng khác gì nhau cả,cá nhân em đã đi thử cả nhập cả ý

dvhalone

Xe tải
Công nhận SH nhập hay Vn ngồi lái thì cảm giác như nhau, về độ bền thì SH nhập đã khẳng định còn SHVN thì theo thời gian sẽ có câu tră lời. Còn mua nhập hay VN thì theo tài chính mà mua.

Alexphan

Xe hơi
Nếu mua thì cố lên 150 nhé, em đang đi 125 mà ì dã man, đi 1 mình ko sao, đèo 2 biết tay nhau ngay :(. Có cách nào làm cho xe bốc hơn hả các bác, xe em đi được 700km rồi. Mà tiếng máy nghe nó ko được tròn đều, chạy nghe cứ u u..u u

cupheu

Xe tăng

cupheu

Xe tăng
Sáng nay e cũng mới lấy con Sh150vn,đi khoảng 3,4km thấy quạt gió thổi hơi nóng ra thấy rõ,k biết mùa hè thế nào [-O< mà tiện đây các cụ cho nhà cháu hỏi,các cụ mua xe dán ở hàng nào Cao bá quát,và có lắp chống trộm ko ạ ?e đi mua ngta km cho mỗi kái thảm,lắp inox vs kái khoá đĩa hic

cupheu

Xe tăng
Biker toàn mua SHVN độ lên độ xuống chứ mấy ông xe Ý đâu mà :)) tem thì thiếu gì chỗ bán hả bạn. Mua SHVN cho rẻ, điện ngon dễ độ hơn
Nhà cháu nghĩ là ngta cũng ko thik để đèn nên mới chế công tắc như thế,xe Nhập mà cụ

dvhalone

Xe tải
Sáng nay e cũng mới lấy con Sh150vn,đi khoảng 3,4km thấy quạt gió thổi hơi nóng ra thấy rõ,k biết mùa hè thế nào [-O< mà tiện đây các cụ cho nhà cháu hỏi,các cụ mua xe dán ở hàng nào Cao bá quát,và có lắp chống trộm ko ạ ?e đi mua ngta km cho mỗi kái thảm,lắp inox vs kái khoá đĩa hic
SH thì chỉ đi mùa đông thôi, mùa hè thì đi Wave RSX nhé cụ.^#(^ Có khóa đĩa rồi mua khóa chống trộm gì nữa. Dán xe thì ra Hùng CPQ nhé, chỗ đó dán tạm được

cupheu

Xe tăng
bỏ mợ,em mua đúng lúc hết đông chuẩn bị sang hạ,khéo mùa hè đi đg phải làm cục đá để cho mát cụ nhỉ :D khoá đĩa dùng cũng đc nhưng nhiều lúc đi đâu đấy lại khoá cũng hơi phức tạp cụ ạ,k biết có cụ nào đã lắp kái chống trộm ko nhỉ ?

ducanh91

Xe điện
bỏ mợ,em mua đúng lúc hết đông chuẩn bị sang hạ,khéo mùa hè đi đg phải làm cục đá để cho mát cụ nhỉ :D khoá đĩa dùng cũng đc nhưng nhiều lúc đi đâu đấy lại khoá cũng hơi phức tạp cụ ạ,k biết có cụ nào đã lắp kái chống trộm ko nhỉ ?
Nói chug bác cứ đi sh mùa hè cho biết cảm gjak =)) đùa bác tí đời 2k9 trở đi thì hơi nóng ko còn bị phả vào chân nữa rùi chỉ hay bị vào tay lái thui ,nhìn chug đi mùa hè chấp nhận đc ko có vde gì !
Chỗ dán thì bạn ra đầu CBQ ý phía ng thái học nhé ,chỗ đấy dán cug ok ! chống trộm thì bạn lắp smartkey + thêm khóa chữ U cho chắc .khóa đĩa bh e ko đc tin tươg lắm sau 1 vụ suýt mất xe vì chủ quan có khóa đĩa hjx:|

tuan_85

Xe hơi
Nếu mua thì cố lên 150 nhé, em đang đi 125 mà ì dã man, đi 1 mình ko sao, đèo 2 biết tay nhau ngay :(. Có cách nào làm cho xe bốc hơn hả các bác, xe em đi được 700km rồi. Mà tiếng máy nghe nó ko được tròn đều, chạy nghe cứ u u..u u
Mình đi con 2k8 biển V đây này , hơn 2van8 rùi ,mình đi xe cũng không phải thuộc dạng giữ gìn lắm mà cân ba thốc ga chạy ngon mà , thay bi xong còn cảm thấy bốc hơn ý nhích ga tí là đi ngay :D

mystical_moon42

Xe đạp
Nói chug bác cứ đi sh mùa hè cho biết cảm gjak =)) đùa bác tí đời 2k9 trở đi thì hơi nóng ko còn bị phả vào chân nữa rùi chỉ hay bị vào tay lái thui ,nhìn chug đi mùa hè chấp nhận đc ko có vde gì !
Chỗ dán thì bạn ra đầu CBQ ý phía ng thái học nhé ,chỗ đấy dán cug ok ! chống trộm thì bạn lắp smartkey + thêm khóa chữ U cho chắc .khóa đĩa bh e ko đc tin tươg lắm sau 1 vụ suýt mất xe vì chủ quan có khóa đĩa hjx:|
hợ,cụ ơi,khóa đĩa còn suýt bị mất nữa á,thế khóa nào mới an toàn h

cupheu

Xe tăng
Khoá smartkey thì mua và làm ở đâu ạ,e cũng có thằng bạn chạy Ps lắp kái ý nhưng chưa hỏi đc nó hic khoá đĩa thì e đc km nên cầm về luôn thôi,khoá đĩa nhiều lúc quên,lên xe phóng luôn thì xong cái đĩa mất :-& dù sao cũng rất cảm ơn vụ,cả về thớt độ bi côn nữa :-bd

kureyonshin

Xe tải
Khoá smartkey thì mua và làm ở đâu ạ,e cũng có thằng bạn chạy Ps lắp kái ý nhưng chưa hỏi đc nó hic khoá đĩa thì e đc km nên cầm về luôn thôi,khoá đĩa nhiều lúc quên,lên xe phóng luôn thì xong cái đĩa mất :-& dù sao cũng rất cảm ơn vụ,cả về thớt độ bi côn nữa :-bd
Khóa smarkey mua ở mấy hàng bán xe trên phố huế hay bà triệu đều có cả đấy cụ ạ
Xe nhà e em vẫn thik khóa đĩa hơn nhưng chống chỉ định với các cụ hay quên ko chỉ đi cái đĩa đâu ạ gặp cụ nào mát tay còn cong luôn càng trước í ạ
Em đc biết có loại khóa đĩa j của Mỹ chống quên í nhưng e ko nhớ rõ mình mà đi xe quên mở khóa nó sẽ kêu ko biết cụ nào dùng chưa ạ e đang định mua loại ấy ạ :-?