[SH Việt Nam 2012] Làm đẹp xe - Độ xe - Sơn xe - Dán xe - Phủ Carbon - Nano (vào đây)

Trạng thái
Thớt đang đóng

kulbjn

Xe đạp
mấy bác ở đâu vậy. em ở tphcm. em chuẩn lấy con sh trắng. do e đưa chơi xe, độ xe khi nào nên e mún hỏi các bác là mình sơn luôn vành bánh xe đen hết khoảng nhiêu vậy các bác. rồi còn dán màu đen lên chỗ dưới xe và 1 ít đầu xe bằng cacbon gì đó mắc k các bác. hi. sr vì e là SV năm nhất nghèo nên hỏi cho biết kĩ đỡ phải bị chặt chém ạ:">:">

tuananh_free

Xe tăng
Sao bác hungthangitv người tạo nên cơn sốt sờ hờ 2012 trên of lại bị ban các bác nhỉ? E thấy tò mò quá bác nào bít phím e với ạ.
Lý do là ban quản trị đóng cái topic kia mà k nói với hungthang một tiếng nên nó vào thấy bị đóng thì hỏi ban quản trị sao lại đóng, lời qua tiếng lại thế nào, BQT banned nick.:(

Battery_Low

Xe tăng
Bác định sơn đen luôn cái mặt nạ trước ah bác :-?
ukje cụ . e tính làm lâu dài nên 1 thời gian nữa , lớp giấy sần đen mà bong tróc mà bong là e đi sơn luôn đen cho bõ tức . bh chỉ là giải pháp tạm thời thôi à ^^

quangvuhee

Xe tải
Nghe cũng có lí :-? . Mình định dán sang màu khói cho đẹp :D

Battery_Low

Xe tăng
Nghe cũng có lí :-? . Mình định dán sang màu khói cho đẹp :D
ke ke , bác dán màu khói nó có phần ko đc tông xoẹt tông cho lắm . e chỉ thik trên xe mình có 2 màu chủ đạo và 2 loại vật liẹu cơ bản thui ợ ^^

LiemBlue

Xe lăn
Lý do là ban quản trị đóng cái topic kia mà k nói với hungthang một tiếng nên nó vào thấy bị đóng thì hỏi ban quản trị sao lại đóng, lời qua tiếng lại thế nào, BQT banned nick.:(
Bác cũng lưu ý là nghe thông tin 1 chiều thôi nhé,đối với bác Thắng và ae thì em luôn tạo điều kiện hết sức để ae chia sẻ mọi vấn đề về kỹ thuật.
Đương nhiên lời lẽ nói với nhau nó phải hợp tình hợp lý thì chả có ai làm khó dễ cả bác ạ,bọn em chơi trên OF cũng chỉ là ăn cơm nhà vác tù và hành tổng thôi chứ chả được cái gì như 1 số bác nghĩ đâu ạ đằng này lời lẽ thiếu tôn trọng 1 cách không đáng có đồng nghĩa việc xúc phạm BĐH thì việc Ban nick là hoàn toàn đúng.
Bác Thắng có số điện thoại của em sao không gọi trực tiếp cho em để nói,việc em khóa Topic và đã nếu rõ rằng là Topic đó đã quá dài vậy ae nào trong hội có tâm huyết thì lập Topic mới nhé chả nhẽ trong hội có kỗi bác ý được lập Topic còn ae khác thì không được ạ.
Đã là sân chơi chung ae chia sẻ thì ai lập mà chả được cấm làm sao được,miễn sao trong tâm chính là đi đúng hướng và định hướng chính xác thì đều thu hút rất nhiều mem luôn bác ạ.
Nick hungthangitv bị Ban bác có thể lập nick mới để tham gia tiếp với ae đó là quyền của bác ý,còn em chả bao giờ để bụng những cái gì và cũng qua và cũ chỉ muốn đồng hành với ae và chia sẻ những gì và kinh nhiệm về kỹ thuật.
Trân trọng!

kilycolo1401

Xe hơi
Xe đẹp rồi cụ ơi. Chúc mừng cụ. Cụ cho em hỏi cái tay xách là cụ sơn nhám ạ?

LeeBest

Xe máy
chúc mừng cụ :)) đã vodka cho cụ rồi đấy ^^

hoangnguyenkt81

Xe đạp
xe đẹp quá cụ ợ,biết thế lấy con màu trắng,chót lấy em màu đen đi vài ngày lại thấy bụi bụi bẩn bẩn :(

dungthannong

Xe hơi
Bác hungthangitv cũng là người tâm huyết với diễn đàn này đấy, và bác ý cũng không có ý xấu nên Ban Nick của bác này thì uổng. Ai cũng có tự ái của họ nên bác hungthangitv sẽ không tạo nick mới đâu.

tuananh_free

Xe tăng
Bác cũng lưu ý là nghe thông tin 1 chiều thôi nhé,đối với bác Thắng và ae thì em luôn tạo điều kiện hết sức để ae chia sẻ mọi vấn đề về kỹ thuật.
Đương nhiên lời lẽ nói với nhau nó phải hợp tình hợp lý thì chả có ai làm khó dễ cả bác ạ,bọn em chơi trên OF cũng chỉ là ăn cơm nhà vác tù và hành tổng thôi chứ chả được cái gì như 1 số bác nghĩ đâu ạ đằng này lời lẽ thiếu tôn trọng 1 cách không đáng có đồng nghĩa việc xúc phạm BĐH thì việc Ban nick là hoàn toàn đúng.
Bác Thắng có số điện thoại của em sao không gọi trực tiếp cho em để nói,việc em khóa Topic và đã nếu rõ rằng là Topic đó đã quá dài vậy ae nào trong hội có tâm huyết thì lập Topic mới nhé chả nhẽ trong hội có kỗi bác ý được lập Topic còn ae khác thì không được ạ.
Đã là sân chơi chung ae chia sẻ thì ai lập mà chả được cấm làm sao được,miễn sao trong tâm chính là đi đúng hướng và định hướng chính xác thì đều thu hút rất nhiều mem luôn bác ạ.
Nick hungthangitv bị Ban bác có thể lập nick mới để tham gia tiếp với ae đó là quyền của bác ý,còn em chả bao giờ để bụng những cái gì và cũng qua và cũ chỉ muốn đồng hành với ae và chia sẻ những gì và kinh nhiệm về kỹ thuật.
Trân trọng!
Có gì thì bác nói để nó rút kinh nghiệm, chứ nó là thằng e mình mà. Bác banned nick nó hơi nặng ạ. Có gì hôm nào gặp e "cho nó một trận".:D

tuananh_free

Xe tăng

LiemBlue

Xe lăn
Có gì thì bác nói để nó rút kinh nghiệm, chứ nó là thằng e mình mà. Bác banned nick nó hơi nặng ạ. Có gì hôm nào gặp e "cho nó một trận".:D
Việc Ban nick là do cụ Admins bác ạ,vâng hẹn bác có dịp giao lưu nhé!

quangvuhee

Xe tải
Màu trắng mới dễ bẩn chứ bác, màu đen mới là mầu đỡ bẩn chứ.:))
Màu đen là màu dễ bẩn nhất đó bác, để 1 ngày là bụi bám đầy nhìn thấy luôn =,=. Màu xám mới là không thấy bẩn và bụi đâu.

Battery_Low

Xe tăng
Trạng thái
Thớt đang đóng