[SH Việt Nam 2012] Làm đẹp xe - Độ xe - Sơn xe - Dán xe - Phủ Carbon - Nano (vào đây)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Battery_Low

Xe tăng
Thanks bác nhìu :D
Bác chỉ dẫn cho e các bước tiếp theo với ạ..xe e hiện tại vẫn đang trong kho, mai ngày đẹp e mới qua rước về..hì hì
chúc mừng cụ đã mua đc e nó nhé

hungthangitv

Xe tải
Website
facebook.com
Thanks bác nhìu :D
Bác chỉ dẫn cho e các bước tiếp theo với ạ..xe e hiện tại vẫn đang trong kho, mai ngày đẹp e mới qua rước về..hì hì
Thế thì Vịt thi thoảng trốn ck, a trốn vợ mang sách qua quán cafe a chỉ cho Vịt hết luôn =))

Con này là của 1 bác bên biker chụp ở Head Quang Phương trong HCM,được Quang Phương báo giá như sau:
# xe "Zin" thì 92 Củ cho em 150CC ( bao giấy )
# xe "Sporty" này thì A vui lòng bỏ thêm 4 triệu 8 nữa... Vì nước sơn này, tụi em phải other qua Hãng sơn...??? Hãng nào thì ko bik???
Còn cái chóa đèn sương sương mù mù đen đen, tụi em phãi nhập bên Thái về... =))
Như nói chuyện với trẻ con đang bú ấy nhờ =))
Hãng với chả hiếc... chém còn hơn cả trà chanh nhà thờ =))

Em thà mua 150 còn hơn là bị làm giá =,=
Ức :-<
Mọi ng để e bơ vơ chống lại bọn làm giá tn :((
Còn em đây cụ yên tâm là cụ ko cô độc đâu nhé! Mấy hôm rồi ôm cọc tiền nặng cả túi nhưng còn hơn nhẹ túi để bọn head no cười ha ha. Tiên sư chúng nó đã ăn chiết khấu + hoa hồng của hãng +.. vẫn còn làm giá.:))
2 cụ ơi... cố khéo khéo mà chốt sớm đi, chứ ko thì tới lúc bấn lên rồi lại thấy xót càng thêm xót...
Nó là xu thế rồi các cụ.
Chỉ có anh em OFer mới chống làm giá.
Chứ như mấy ông bác, ông chú mình kìa... ra mua xe, nó bảo giá nào chơi luôn giá đó...
Càng già họ lại càng thoáng mới chết chứ :((

mayman0000

Xe đạp
^___________________________________^
Các bác cho em hỏi chút, màu xe này là nguyên bản hay là đi sơn lại vậy ak. Em thấy ,màu xám nó sáng hơn màu này nhiều mà.
Nếu sơn lại cả xe như này thì mất bn vậy ạ, Em bé người (1m60) định lấy con LXs nhưng thôi, nhìn kết lắm rồi, cố tăng cân cho to người ngồi con này chắc chắn hơn. he he

quangvuhee

Xe tải
Đã lột decal ra và dán lại như bác kenshin \:D/ . Bây giờ mình tiết kiệm tiền sơn lại dàn chân + dán xe màu khói nữa là tuyệt \m/

cowboy_a76

Xe tải
Tình hình là chờ bản full của cụ hơi lâu đấy :-w

Battery_Low

Xe tăng
Tình hình là chờ bản full của cụ hơi lâu đấy :-w
mí h nay e toàn bị xếp gò ép làm việc , e định cuối tuần này đăng kí xong sơn bác Ánh rồi mới pót bản full . bản full ko thể phát hành ẩu đc cụ à . rất cám ơn vì cụ đã quan tâm , voka vs e 1 choén nhá :))

Battery_Low

Xe tăng
Đã lột decal ra và dán lại như bác kenshin \:D/ . Bây giờ mình tiết kiệm tiền sơn lại dàn chân + dán xe màu khói nữa là tuyệt \m/
cụ có 1 cách suy nghĩ hợp lí rồi đấy , đơn giản là hiện đại :x

quangvuhee

Xe tải
Gì chứ SH mình thấy làm 1 màu k dán j nhiều là đẹp nhất. Có thể là 2 màu cũng được. Không quá rườm rà :D. SH vốn đẹp rồi mà ^^!

miwon

Xe tăng
mấy hôm nhìn thấy em nó em cứ tưởng là Click phiên bản lớn, giờ nhìn xe cụ chủ em lại thèm ạ.:-ss

Battery_Low

Xe tăng
mấy hôm nhìn thấy em nó em cứ tưởng là Click phiên bản lớn, giờ nhìn xe cụ chủ em lại thèm ạ.:-ss
nghe đc câu nói này của các cụ , e càng tin tưởng rằng sự lựa chọn của e là đúng đắn dù trc kia e đã có 1 cái nhìn khác về nó :))

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
CỤ dán mặt trước đề can sần hả? Dán đề can bóng ko biết có đẹp ko cụ nhỉ? Mà dán bóng đèn vậy ánh sáng nó có bị tối đi ko cụ hay nó có thay đổi gì so với ko dán k?

Battery_Low

Xe tăng
CỤ dán mặt trước đề can sần hả? Dán đề can bóng ko biết có đẹp ko cụ nhỉ? Mà dán bóng đèn vậy ánh sáng nó có bị tối đi ko cụ hay nó có thay đổi gì so với ko dán k?
sở thik của e là trên xe ko nên có 2 chất liệu , e dán sần cho nó giống nhựa đen , còn về đen bóng sau khi có cụ nhìn thấy ảnh của e đã bóc luôn để dán sần đó cụ ạ :x
bóng đèn si nhan cụ dán thoải mái , ko tối đi , riêng đèn pha tốt nhất là ko nên dán , kể cả bắn smoke cũng ko đc , để nguyên là tốt nhất

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
sở thik của e là trên xe ko nên có 2 chất liệu , e dán sần cho nó giống nhựa đen , còn về đen bóng sau khi có cụ nhìn thấy ảnh của e đã bóc luôn để dán sần đó cụ ạ :x
bóng đèn si nhan cụ dán thoải mái , ko tối đi , riêng đèn pha tốt nhất là ko nên dán , kể cả bắn smoke cũng ko đc , để nguyên là tốt nhất
CỤ dán đen bóng cả đầu xe cả mặt nạ xe như cái xe cụ nào chụp trong topic ở cửa hàng bán xe máy ý

quangvuhee

Xe tải
Mình thấy cái phần ốp trước thì dán đen bóng đẹp hơn, nó trùng với màu bóng của xe. Nếu mà dán cả xe màu j đó nhám thì mới dán mờ :-?

Battery_Low

Xe tăng
CỤ dán đen bóng cả đầu xe cả mặt nạ xe như cái xe cụ nào chụp trong topic ở cửa hàng bán xe máy ý
cám ơn cụ , cá nhân e lại thik đen sần cho nên sắp tới đi sơn vành e cũng sơn đen sần mà :x

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
cám ơn cụ , cá nhân e lại thik đen sần cho nên sắp tới đi sơn vành e cũng sơn đen sần mà :x
CỤ ơi sơn vành nó cũng có đen sần và đen bóng hả? Mà cụ thấy 4 dảy đèn led của xe này thế nào? Ánh sáng trắng hay xanh hay vàng

Chỉnh sửa cuối:

cowboy_a76

Xe tải
mí h nay e toàn bị xếp gò ép làm việc , e định cuối tuần này đăng kí xong sơn bác Ánh rồi mới pót bản full . bản full ko thể phát hành ẩu đc cụ à . rất cám ơn vì cụ đã quan tâm , voka vs e 1 choén nhá :))
Ra full rồi mới được uống ;))

Battery_Low

Xe tăng
ánh sáng vàng cụ nhé , ko có ánh sáng trắng đâu . có cả sơn sần và đen bóng mà cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng