[SH Việt Nam 2012] Làm đẹp xe - Độ xe - Sơn xe - Dán xe - Phủ Carbon - Nano (vào đây)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Gió Độc

Đi bộ
Chào mọi người :) e 22t, là girl. Hnay e đi lấy xe, mà vẫn chưa quyết đc màu ji :(. e mệnh thổ, e định lấy màu đỏ nhưng mẹ e thích e đi màu trắng hơn :))) bảo là cho xì tin, thời trang :)))

Mọi ng cho e ý kiến nhé
Nếu độ xe thì độ ở đâu cho e xin địa chỉ luôn nhé :x
Thanks all ^^

2banhquayxe

Xe đạp
lấy màu đỏ đi bạn cho hợp mệnh đi lại cũng đỡ ngã hơn mà cũng đỡ hơn đấy, mình cũng mệnh thổ ,đang đinh lấy màu đỏ rồi đi dán màu đỏ ferrari ý, trông xe sáng hơn,

ninhhip89

Xe máy
lấy màu đỏ đi bạn cho hợp mệnh đi lại cũng đỡ ngã hơn mà cũng đỡ hơn đấy, mình cũng mệnh thổ ,đang đinh lấy màu đỏ rồi đi dán màu đỏ ferrari ý, trông xe sáng hơn,
E mệnh Mộc khắc màu trắng,e đi LX trắng gần 3 năm rồi,chưa ngã phát nào. :D
Cứ thích màu nào thì cứ múc thôi bác ạ.

Gió Độc

Đi bộ
uh. thks bạn nhá :x

Gió Độc

Đi bộ
uh. thks bạn nhá :x

noidongquatchay

Xe tải
Tình hình là e muốn vẽ airbursh cho con xe,theo các cụ có nên vẽ airbrush cho SH trắng ko ah
?mà nếu vẽ thì ý tưởng ntn?

Chỉnh sửa cuối:

MrBom

Xe hơi
Độ xong các cụ nhớ úp hình + chi tiết xe và nơi độ để anh em khác tham khảo học tập nhé
Chẳng hạn:
Khóa SmartKey: Mr Chiến
Sơn phủ Nano: 43 Võ Thị Sáu, HN (Có 1 số cụ làm thử rồi, thấy cũng ok)
Sơn thụt, vành, tay xách: .... (có cụ gì sơn con màu xám ở đường Trần phú, cụ nào có chỗ ngon, đảm bảo thì báo cho anh em)
.....

nhuttoan

Xe đạp
Cụ có cả i pad kìa :)) cụ có điều kiện thì chỉ rửa bằng nước máy thôi mà ko dùng xà phòng
Mình chỉ rửa bằng nước máy với xa phòng rửa xe hơi thôi, pha rất loãng, mà công nhận phủ nano lên xe màu đen hoặc mấy màu tối xong nhìn xe bóng loáng thích lắm :D

trangiangkt

Xe tải
Chào mọi người :) e 22t, là girl. Hnay e đi lấy xe, mà vẫn chưa quyết đc màu ji :(. e mệnh thổ, e định lấy màu đỏ nhưng mẹ e thích e đi màu trắng hơn :))) bảo là cho xì tin, thời trang :)))

Mọi ng cho e ý kiến nhé
Thanks all ^^
Nếu bạn thích độ thì màu trắng dễ độ hơn nhé, còn độ như nào thì tùy ý bạn thôi. Lên sport cho nó khỏe

Klinky

Xe tải
Nếu bạn thích độ thì màu trắng dễ độ hơn nhé, còn độ như nào thì tùy ý bạn thôi. Lên sport cho nó khỏe
Vẫn hóng ảnh full em xe của bác đây :-w. Cứ trì hoãn mãi
Đang thắc mắc là phần đầu ngoài chóa đèn,. bác sơn hay dán đen sần ??, rồi chóa đèn sơn đen mờ hay dán đen trong suốt ??
Các chi tiết khác bác sơn ở đâu ợ ??, sơn thường hay tĩnh điện ?

duongtu81

Xe tải
Vẫn hóng ảnh full em xe của bác đây :-w. Cứ trì hoãn mãi
Đang thắc mắc là phần đầu ngoài chóa đèn,. bác sơn hay dán đen sần ??, rồi chóa đèn sơn đen mờ hay dán đen trong suốt ??
Các chi tiết khác bác sơn ở đâu ợ ??, sơn thường hay tĩnh điện ?
Đồng quan điểm với cụ này, a e đang hóng đây.Cụ nhớ chia sẽ tất cả nhé.

trangiangkt

Xe tải
Còn cái vành dán phản quang và đang lưa chọn 1 bộ tem hợp lý đây . Haizzzz

Ninja_250R

Xe máy

Mọi ng cho e ý kiến nhé
Thanks all ^^
-màu trắng sắp tới đầy đường rồi,vì ai cũng chọn màu white, nếu muốn ít bị đụng hàng ,thì cứ múc đỏ, màu đỏ của Honda Vn sơn cực đẹp,phối màu y chang xe hơi, rất sang trọng và ít dơ xe , màu đỏ nhìn huyền bí mà cuốn hút vẻ tò mò, nếu bạn da trắng,mặc đồ sáng đi xe đỏ rất là sếch xy :D hehe
- màu trắng bạn đi phải giữ gìn, rửa xe thường xuyên, đi mưa bắn 1 phát thành chó đốm lun :D , nhưng mà đi trẻ trung , lấc cấc choai choai :)) . mà con gái đi màu trắng sporty nhìn nó sao sao ý, hok có nữ tính chút nào .

Phạm Gia

Xe máy
Hôm nay có anh bạn em đi lấy xe này
Nhìn ngoài đẹp hơn thật

Nguyên-Linh

Xe hơi
Trước em cũng hí hửng đi phủ nano cái 2b, phủ xong đc tặng thêm 1 voucher giảm giá 50%. Cụ nào thik em tặng lun (Phủ phale ở carmen 342 đường bưởi hn hoặc ở ng khánh toàn- Nội thất xe hơi Quang Vinh ợ<):)).

Trạng thái
Thớt đang đóng