sh việt 125i và 150i

a350

Xe hơi
Đừng 125i...e vừa đi 150i của e này...cũng bình thường...ko phải là bốc...125i chắc còn chán hơn...e đọc sách hướng dẫn...thấy bảo đi rodar trong vòng 500km đầu tránh thốc ga đột ngột...đi đều ga...T_T

Cụ chắc chạy Exciter quen rồi. Em rất hài lòng với con 125i.

Anh.Gabriel

Xe hơi
Tất nhiên là quyền của mình mà cụ...hôm nay e chỉ mua 160k tiền xăng...làm quả đầy bình...đi mua xe chẳng cần mang hộ khẩu...và chứng minh đi...mặc quần đùi thủng ***...cởi trần...dép tông chó gặm...mua xe trả tiền...nó cho quả giấy như trên =))...
Không mua cụ ạ,bỏ 1củ gắn con gps cho xe còn hơn

xemoi-laimoi

Xe máy
Vâng ạ...méo hết cả mặt...sao lại hết hoá đơn là thế nào hả cụ...cụ nói rõ cho e đc ko...head hẹn e 2 ngày...nó cứ bắt e mua cái bảo hiểm của nợ...hơn 1m cơ cụ ạ
Nhiều khả năng hóa đơn của cụ sẽ được viết bởi 1 Pháp nhân có trụ sở đặt tại Ninh Bình, điều đó không sai luật, nhưng cụ nói mặc quần đùi, đi dép tông, không mang bản Phô tô CMT đi để họ viết hóa đơn thì em chịu không giải thích được

Massacrer

Xe hơi
Nhiều khả năng hóa đơn của cụ sẽ được viết bởi 1 Pháp nhân có trụ sở đặt tại Ninh Bình, điều đó không sai luật, nhưng cụ nói mặc quần đùi, đi dép tông, không mang bản Phô tô CMT đi để họ viết hóa đơn thì em chịu không giải thích được
Các e ý vừa gọi cho e song...bảo lên lấy hồ sơ...để đi nộp thuế...đi đăng ký xe...ôi cụ bảo sao sao lại Ninh Bình...chết cha e rồi để e gọi lại hỏi xem

nghialobo

Xe đạp
Bạn mass cũng thích mau trang à kekek, lên xì po cho đẹp. Thay , dán , sơn các thứ cũng phải thêm tầm 2,5 den 3 trireu nua. Cái bảo hiểm cua kuong ngan bác nói cũng giống e khi dc mơi mua, đóng hơn 1 triệu trong 1 năm nếu mất xe có chứng cứ xác thục kiểu camweRa va cong an xac nhan thi minh dc honda hoàn cho xe mới y hệt. T ko mua cái bh này. Mua khóa litek chong trom la yen tam roi. Them ca khoa chữ u cho an tam. Chúc mung bác có dc vợ 2 đẹp

nghialobo

Xe đạp
Hóa dơn thi bên bán kuong ngan la o hai ba trung. Con khi di lay giay dang kiểm va bảo hành hay hóa đơn vat thi phải mang hộ khẩu đi để họ viet hóa đơn theo ten minh la ok ma

dinhvivian

Xe đạp
hic, dành mãi mới được tiền đổi xe. Mà ko bit có nên cố chờ ra mẫu mới hay ko, chờ trong vô vọng ko bit tháng nào ra. Thấy mấy bác đẹp trai tậu hết rồi....
Hờn ! :((

Chỉnh sửa cuối:

Anh.Gabriel

Xe hơi
Em thấy bẩu gái thích sh và rayban lắm,cụ chủ múc thêm em rayban nữa thì đảm bảo có ngay chân dài ôm eo :D

mkcvnvn

Xe hơi
hic, dành mãi mới được tiền đổi xe. Mà ko bit có nên cố chờ ra mẫu mới hay ko, chờ trong vô vọng ko bit tháng nào ra. Thấy mấy bác đẹp trai tậu hết rồi....
Hờn ! :((
Ko bít trong năm nay có ra ko hay là lại giờ này năm sau thì rước trc e đi chơi tối cho mát trời

Massacrer

Xe hơi
Bạn mass cũng thích mau trang à kekek, lên xì po cho đẹp. Thay , dán , sơn các thứ cũng phải thêm tầm 2,5 den 3 trireu nua. Cái bảo hiểm cua kuong ngan bác nói cũng giống e khi dc mơi mua, đóng hơn 1 triệu trong 1 năm nếu mất xe có chứng cứ xác thục kiểu camweRa va cong an xac nhan thi minh dc honda hoàn cho xe mới y hệt. T ko mua cái bh này. Mua khóa litek chong trom la yen tam roi. Them ca khoa chữ u cho an tam. Chúc mung bác có dc vợ 2 đẹp
E cũng lên một số thứ thôi cụ ạ...mặc dù e thừa sức lên max...kể cả gương cầu q5...mà nhìn lại con xe hãng nó đánh dấu ốc zin...mà để thợ tháo ra e cảm thấy xót xe lắm...nên định để đi một thời gian...xem thế nào đã song e nhất định sẽ độ cụ ạ...giờ ốc iếc còn nguyên sơn đánh dấu...zin ơi là zin...mà tháo ra cảm giác ko ổn cụ ạ

dinhvivian

Xe đạp

Massacrer

Xe hơi
E nó còn nguyên đai nguyên kiện...zin đây ạ...giờ độ vào thì có vẻ đau xót lắm ợ...các cụ bảo có nên độ ko ạ...

Trung gỗ

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Theo em bác múc em 125 là ok rồi, bác ra chợ zời kiếm cái tem 150 dán nó vào nếu muốn hoành táng

Massacrer

Xe hơi
Con này ngon đấy cụ, múc nuôn cho nó nóng
Trời ơi đây là xe e mà cụ...đang hỏi các cụ là theo ý các cụ có lên độ ko...hay để zin mà...lúc trước e chưa có xe cũng máu độ lắm...mà giờ có xe rồi e lại thấy độ...thương xót kiểu gì ấy...ốc còn nguyên sơn đánh dấu của hãng luôn...động vào thì xót đau e nó phải biết ạ...chứ e mà độ...e độ tất từ a-z luôn...ko độ nửa vời đâu ạ...mà e lại thấy thương e nó quá cụ ợ...Cũng cảm ơn cụ khen ạ...e này rơi vào tay e chỉ có ngon và đẹp với nhàn trở lên thôi ạ...=))...

Chỉnh sửa cuối:

Trung gỗ

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Trời ơi đây là xe e mà cụ...đang hỏi các cụ là theo ý các cụ có lên độ ko...hay để zin mà...lúc trước e chưa có xe cũng máu độ lắm...mà giờ có xe rồi e lại thấy độ...thương xót kiểu gì ấy...ốc còn nguyên sơn đánh dấu của hãng luôn...động vào thì xót đau e nó phải biết ạ...chứ e mà độ...e độ tất từ a-z luôn...ko độ nửa vời đâu ạ...mà e lại thấy thương e nó quá cụ ợ...Cũng cảm ơn cụ khen ạ...e này rơi vào tay e chỉ có ngon và đẹp với nhàn trở lên thôi ạ...=))...
Ko nên độ cụ ơi, để nguyên bản nhìn đẹp hơn nhé

E nó còn nguyên đai nguyên kiện...zin đây ạ...giờ độ vào thì có vẻ đau xót lắm ợ...các cụ bảo có nên độ ko ạ...
ko nên độ cụ ơi,lúc đầu mình cũng máu độ,nhưng mang e ý về lại thay đổi,để nguyên bản màu đen vẫn thích...:):):)