SH sport 2011

vucuong91

Xe máy
có phải chỗ đen trên mặt đồng hồ không ạ. nếu vậy thì đúng rùi vì mới mua e đã thấy nó bóng lắm

hanoismile

Xe máy
Đúng chỗ đấy. nó bóng là đương nhiên rồi, nhưng bác nhìn kỹ vào trong sơn xem nó có các hạt óng ánh ko? nếu có là khả năng sơn lại đấy ạ. xe em thì nó dư lày:

vucuong91

Xe máy
e vừa xuống xem rùi. chuẩn rùi bác ợ. nó óng ánh lắm. xe e nó sơn lại. DKM bọn chó

hanoismile

Xe máy
Haiz, tiếc cho bác quá nhỉ. Mai bác vác xe ra bắt đền bọn nó thử xem. Bác tham khảo kinh nghiệm 1 bác mua xe bị sơn lại mà bắt đền, đổi được xe mới này, nhưng bác ý mua ở 250 PH, ko biết chỗ bác thế nào:

http://www.otofun.net/threads/348013-em-di-mua-xe-sh

vucuong91

Xe máy
Haiz, tiếc cho bác quá nhỉ. Mai bác vác xe ra bắt đền bọn nó thử xem. Bác tham khảo kinh nghiệm 1 bác mua xe bị sơn lại mà bắt đền, đổi được xe mới này, nhưng bác ý mua ở 250 PH, ko biết chỗ bác thế nào:

http://www.otofun.net/threads/348013-em-di-mua-xe-sh
hic e bực mình quá, giờ làm sao đây. hôm nay e lại đi đóng thuế rồi cơ chứ. DKM nó mà sơn lại hết thì nhục

hanoismile

Xe máy
úi đóng thuế rồi thì thôi đành bác ạ. Chắc nó chỉ sơn mấy cái chi tiết phụ thôi. Tội gì sơn lại cả xe tốn tiền, lại dễ bị phát hiện

vucuong91

Xe máy
cái DKM bọn chó. mai e lên chửi vào mặt cho. mà sao tem của xe e lại là tem thường nhỉ. chẳng lẽ nó làm lại. bác smile có ở gần Kim liên k, hôm nào gặp nhau đàm đạo tí hihi

hanoismile

Xe máy
E ko gần Kim Liên nhưng em làm ở Lê Ngọc Hân... cũng hơi gần :) , rảnh thì a e trà đá chém gió chơi :)

tùngbá

Xe hơi
hầu như đa số sporty là sơn lại thôi bác à , nếu công nghệ sơn tốt thì cũng o vấn đề gì đâu nhưng e nghĩ nếu mua xe sơn lại thì thà mình mua màu trắng rồi về sơn vừa rẻ mà cũng có khác gì chúng nó đâu he he cố gắng kiếm cái yên chỉ đỏ là chuẩn y sì bác à , còn tem theo xe là tem dẹp còn tem nổi là tem mua bên ngoài nó có thêm phản quang đi tối nổi lắm đẹp hơn tem dẹp ấy chứ :))

MrDark

Xe đạp
hic e bực mình quá, giờ làm sao đây. hôm nay e lại đi đóng thuế rồi cơ chứ. DKM nó mà sơn lại hết thì nhục
chia buồn cùng chủ thread .... nch là muốn bắt đền cũng tùy từng nhà thôi vs lại h lại đóng thuế r thì k làm j đc nữa đâu xe đã có tên chủ r. Nó k sơn lại hết đâu yên tâm. Cái phần đen cạnh mặt nạ là nó bóc của xe thường nên có nhũ. Nó chỉ sơn lại đôi thụt, vành, tay xách là chủ yếu bạn ạ. NCh là cũng chả có ảnh hưởng j về chất lượng xe lắm nhưng mà bực mình vì mua xe nó không chuẩn. Hôm mình đi mua nó còn bảo thẳng cái xe nào có cái j xịn ( sau khi mình check và phát hiện ra mấy xe sport nó đưa lên đều tráo đồ vs sơn lại ) thích thì nó tháo của mấy cái xe ra rồi ráp lại cho mình cơ nch là thương lái mà gian manh đc là chúng nó gian manh ngay >'<

Lai-Lua

Xe tăng
uhm. màu đen sport nhìn rất đẹp, mình thấy rất bóng trong các màu. mình định tết đổi màu đen đi cho đẹp. mình mua 318 phố huế vì mình đi thì thấy cửa hàng này giá rẻ hơn các cửa hàng khác khoảng 3 -5 tr. mà bạn phải trả giá vào mới rẻ được. sáng nay mình mua thì 125 là 130tr ( trả giá còn 126,5 tr ) còn 150 là 163tr ( trả giá 160tr )
Hơ hơ, hum 11/5 cũng mua đúng nhà này, tên là Thắng Lợi, boss là Tuấn Anh thì phải, 125 đen xịn, mã 125B, màu NHA84 giá 121 củ :))

anhtuoi174

Xe đạp
chia buồn cùng chủ thread .... nch là muốn bắt đền cũng tùy từng nhà thôi vs lại h lại đóng thuế r thì k làm j đc nữa đâu xe đã có tên chủ r. Nó k sơn lại hết đâu yên tâm. Cái phần đen cạnh mặt nạ là nó bóc của xe thường nên có nhũ. Nó chỉ sơn lại đôi thụt, vành, tay xách là chủ yếu bạn ạ. NCh là cũng chả có ảnh hưởng j về chất lượng xe lắm nhưng mà bực mình vì mua xe nó không chuẩn. Hôm mình đi mua nó còn bảo thẳng cái xe nào có cái j xịn ( sau khi mình check và phát hiện ra mấy xe sport nó đưa lên đều tráo đồ vs sơn lại ) thích thì nó tháo của mấy cái xe ra rồi ráp lại cho mình cơ nch là thương lái mà gian manh đc là chúng nó gian manh ngay >'<
em mua xe hôm 29/5.em tìm khắp nơi không có sport xịn.quyết định làm con đen thường chuẩn xin luôn.sau đó em chỉ 1 con sport trắng.bắt nó đổi các chi tiết đen sport sang cho em.158 tr ở 304 phố huế.thằng bán hàng bảo thẳng với em là tất cả đều là SH thường lên sport hết.mà công nhận là em đi tìm làm quái có nhà nào có RB.mà có xe thì RB nhưng lại là màu vớ vẩn.túm lại là nó nhấc cả dàn nhựa đưa sang xe khác.

Bon311209

Xe tải
nếu ký hiệu xe cụ là SH150B thì e đoán xe cụ là xe thường đc tráo đồ hoặc sơn lại thành sporty (xe sporty ký hiệu là SH150RB).
tốt nhất cụ mag xe đi dán nilon, nhờ thợ dán xe xem jup mặt trong dàn nhựa là biết có bị sơn lại hay k, nếu đúng cả dàn nhựa bị sơn lại cụ cứ mag ra bắt đền, yêu cầu nó đổi lại cho cụ dàn nhựa xịn thôi, k cần đổi cả cái xe mới (vì cụ đã lấy giấy tờ & nộp thuế rồi).

vucuong91

Xe máy
cảm ơn các bác đã giúp. e chán quá. nó chỉ sơn lại sport hặc tráo đồ thôi ạ. chiều nay e đã đi dán nilon rùi. e mới mua khóa chữ u chứ chưa mua thêm gi cả. hôm nay ra biển thì nhà e được con 018.81, chẳng biết có đẹp ko nữa. tầm khoảng đầu tháng 8 e định làm 1 con sport màu đen nữa nhưng mà giờ thế này thì biết mua ở đâu đây

vkd

Xe buýt
Dù sao thì cũng chúc mừng chủ thớt có xe mới . Còn chủ thớt chụp chi tiết từng phụ tùng lên để ae đánh giá mới chuẩn đc . Từ tem 150i , logo sh ..... Dàn để chân nữa .