[Thảo luận] SH rượu say cân 3 vào cua thiệt hại sáu cái răng và 1 cánh tay

Chua-co-o-to

Xe tải
Vote cho cái này!
(b), ấy quên, cái này chỉ nên (c)(c)(c) và :41::41::41: thôi nhỉ!

.... 10' sau xe sơ cứu của 115 đến nơi - xe ware có đèn đỏ cứu thương có 02 cốp nhỏ đựng đồ sơ cứu và một xe classico xe không đến nơi,...

hành_khất_đêm

Xe điện
thế là hụt mất vụ threesome:)):))
Threesome thiếu chữ s kìa (ba tay hay tay ba nhỉ cụ :21:). Chắc tại con bé ngồi sau nó dục chạy nhanh lên, không thì phí ruợu anh ơi. Cái con bé lại còn hích lên 1 cái. Thế mới sầu.

Truongvk

Xe tải
Kinh nghiệm cho anh em OF - Say rịu nên lái ô tô hoặc đi Taxi, giỏi lắm thì đâm chưa ứ ngã được:)):)):))
Đi taxi thì được chứ cụ lại khuyên anh em say rượu lái ô tô thì :77::77::77: cụ! Thế bằng khuyên người khác đi giết người à:mad:

TheSea

Xe tải
vừa tức thì trước của nhà em, theo tình hình chính xác xe SH cân 3 (lái say) vào cua quá rộng lên thẳng vỉa hè đâm trực tiếp vào thềm cửa, lái-không đội muc BH tiếp đất trực tiếp bằng dàn nhá, em gái ngồi sau đội mũ nằm im tại chỗ nhìn kỹ thấy tay trái đã gẫy đâm từ trong ra tím một khoảng lớn khoảng 10cm2, đồng chí ngồi cuối tỉnh táo thoát được hi sinh cái quần sọc trắng vì nước cống và chân xước sát nhẹ ở đầu gối
Em chạy ra không dám động vào đồng chí nào hết chỉ dám gọi hỏi từng đồng chí tên là gì sau 3 câu em gái mới trả lời được, còn đồng chí lái thì say quá không kêu được câu nào chỉ thấy thở hổn hển, giữ nguyên hiện trường không ai động vào nạn nhân đợi 115
10' sau xe sơ cứu của 115 đến nơi - xe ware có đèn đỏ cứu thương có 02 cốp nhỏ đựng đồ sơ cứu và một xe classico xe không đến nơi, kiểm tra cả 2.
Người lái (phía sau đầu không sao máu rất nhiều ở mặt khi mở miệng kiểm tra em thấy đi hết 4 cái răng cửa hàm trên khuyến mại thêm 2 cái răng cửa hàm dưới )
em gái thì tay gẫy gập, xe sơ cứu có nẹp tay nhưng không có thuốc giản đau phải đợi xe oto 115 đến để lấy thuốc giảm đau rồi mới nẹp lại tay được
5' sau xe 115 và người nhà em gái đến sơ cưu rất nhanh cho cả 2 rồi đưa thẳng vào thanh nhàn (gần thanh nhàn hơn nên xe của thanh nhàn có nhiệm vụ cấp cứu)
hiện trường còn lại xe SH nát đầu tạm thời giử lại bên bãi trông xe
Qua trường hợp này em xin rút ra mấy ý kiến
1. không cho người say lái xe không nể ngang trong mọi trường hợp
2. Với xe máy sau cùng là vị trí an toàn nhất
3. Hoan hô các bác 115 đã có xe sơ cứu bằng xe máy rất cơ động và kịp thời
Em hoàn toàn có thể phục vụ các bác bằng ảnh hiện trường nhưng vì thứ nhất bản thân em không cho phép em mang máy ảnh ra chụp khi người ta bị tai nạn như vậy, thứ 2 các ảnh em chụp lên sẽ đầy máu me và chắc chắn sẽ rất cận cảnh không tốt cho tâm lý các bác lướt OF
Nên em chỉ cờ chụp bằng mồm thôi các bác thông cảm
Mong các bác đi lại đêm hôm thật cẩn thận và đặt biệt không rượu bia khi ngồi sau tay lái
Đa phần em thấy người cầm lái thường bị nhẹ hơn người ngồ sau ấy chứ.Có lẻ do người cầm lái chủ động hơn(trong trường hợp người cầm lái kg say)

VietHongHoang

Xe hơi
Em cũng thấy như thế là đáng đời các cụ ợ (b)
Vodka cụ chủ thớt

Chi Chi

Xe điện
Hic, có cụ nào chứng kiến vụ đâm nhau một cách dã man giữa 2-3 chiếc xe máy trên đầu cầu vượt NTSở lúc 11h đêm qua không ạ? :redface::redface::redface::redface:
em đi qua nhìn hiện trường song mất vài phút ngẹt thở mới đi đc tiếp về nhà :redface::redface::redface:
Thấy hiện trường có 1 vũng mãu, hình như nạn nhân đập ngay đầu vào đầu của con lươn lan can
2 xe máy nát bét, văng tung toé :'(:'(:'(:'(
em sợ quá! :redface::redface:

tqt77

Xe điện
thế không có CS hả bác, may cho chú nhóc này đấy, mà sao bác không gọi cho CSGT luôn để lần sau nó nhớ đã uốn thì đừng lái :mad:

sunnyhanoi

Xe điện
Công nhận trường hợp này thì không có gì đáng thương tiếc cả, âu cũng là một bài học, may mà chưa đâm phải người khác :77::77::77:
Em thì nghĩ là đi 2B mà ngồi sau, nếu có xảy ra tai nạn thì phải bị nặng hơn người ngồi trước (vì chủ động) nhưng có lẽ trong trường hợp này thì chú cầm lái tây quá rồi nên chú ngồi sau cùng bị nhẹ nhất :^)

NguoiGia

Xe tăng
Vote cụ tin nhanh. Nhưng cụ nhìn kỹ chưa, có khi hóa trang Ha lô win về cũng nên. Thấy bảo các chú mặt mũi vẽ vời trông hãi lắm! :'(

yamahafzs

Xe máy
e là e chỉ tiếc là tại sao nó ko đi cả hàm mà chỉ có đi 6 cái, ngày xưa đọc truyện trí khôn của ta đây thấy con trâu nó cười va hàm vào đá mà đi cả hàm trên. chẳng lẽ con trâu đó vừa phi nước đại vừa cười:^):^):^)

4X4=16

Xe điện
Rịu lái nó mới thế chứ bình thường bố bảo thằng nào dám phóng dư thế nhể các cụ nhể.

Yoyo

Xe tải
Qua trường hợp này em xin rút ra mấy ý kiến:
1. không cho người say lái xe không nể ngang trong mọi trường hợp
2. Với xe máy sau cùng là vị trí an toàn nhất(Khi người cầm lái say rượu và ở giữa là girl)
3. Hoan hô các bác 115 đã có xe sơ cứu bằng xe máy rất cơ động và kịp thời

XPQ

Xe cút kít
Ngồi sau tay lái thằng say diệu thì ngồi chỗ mô cũng nguy.Bây giờ giở đi chú em kia cứ hễ uống rượu là lại nhớ đế 6 cái răng nhề!

Hummer_C83

Xe tăng
:77: chạy thế mới lụa chứ có tí ái thì ngày xưa em cũng hay thế nhưng bây giờ ham sống sợ chết rồi (b)