SH nhập !!!

Linh_LTZ

Xe tải
E mới mua xe là 208 tr + 8 tr thuế + 4 tr biển + 3 tr biển chọn.
E kỹ tính vậy vẫn bị bọn bán xe nó làm hàng. Đúng là khôn ngoan không lại với thợ xe.
Mua là màu trắng sau khi lấy hải quan đăng ký là màu nâu nó có đính chính và có dấu hải quan đang sau là thay đổi màu
Sơn xe sang màu trắng. Cụ lấy màu nào thì phải cam kết với của hàng là màu đấy không sửa giấy hải quan. Đừng như e. Cãi nhau xong vẫn vậy đi về. Haizzzz
Ax...căng nhỉ...buôn bán mà như chợ zời ý ạ !!! @@
Vậy nên e mới hỏi cụ nào có kjnh nghiệm có thể giúp e đi lựa xe được thì tốt wa ạ !!
E xjn cảm ơn & hậu tạ !!! :-bd

Ngockhanh689

Xe tải
em cũng vừa mua con xe sh150i 2011 mầu mận giá chát là 9400$ em định mua mầu trắng nhưng mấy người quen buôn xe bảo em là xe trắng giờ không còn hàng sơn gốc giờ toàn mầu khác sơn lại thành trắng thôi, thấy họ bảo hàng dừng sản xuất giữa năm 2012 ai cũng mua mầu trắng thì làm gì mà nhiều thế, em thấy có lý lên quyết định lấy mầu đỏ mận cho hợp mệnh. con em nói thật với các cụ là giờ hàng càng hiếm thì càng phải xem kỹ, vừa rồi em cũng bị đổi mất cục sạc may đem ra bắt đền nó đổi lại cục xịn.

Ngockhanh689

Xe tải
Nói chung cụ thích thì cụ mua không cần phải nghe ai bảo thừa tiền hay nhiều tiền, khi em mua cung nhiều người nói là thừa tiền với linh tinh cả nhưng xin lỗi là họ có đâu mà không bảo thế. mình mua là mình được còn hơn nhiều thằng mang mấy trăm triệu ra biếu mấy thằng cá độ bóng đá, chúc cụ được con xe ưng ý

BungTo123

Xe đạp
Nói chung cụ thích thì cụ mua không cần phải nghe ai bảo thừa tiền hay nhiều tiền, khi em mua cung nhiều người nói là thừa tiền với linh tinh cả nhưng xin lỗi là họ có đâu mà không bảo thế. mình mua là mình được còn hơn nhiều thằng mang mấy trăm triệu ra biếu mấy thằng cá độ bóng đá, chúc cụ được con xe ưng ý
Cụ ơi người VN mình tốt bụng mà ^^ toàn lo chuyện bao đồng về cách tiêu tiền cho người khác thôi. Toàn người tốt đến nỗi mà suốt ngày bắt người khác làm từ thiện nữa cụ à ^^

Linh_LTZ

Xe tải
em cũng vừa mua con xe sh150i 2011 mầu mận giá chát là 9400$ em định mua mầu trắng nhưng mấy người quen buôn xe bảo em là xe trắng giờ không còn hàng sơn gốc giờ toàn mầu khác sơn lại thành trắng thôi, thấy họ bảo hàng dừng sản xuất giữa năm 2012 ai cũng mua mầu trắng thì làm gì mà nhiều thế, em thấy có lý lên quyết định lấy mầu đỏ mận cho hợp mệnh. con em nói thật với các cụ là giờ hàng càng hiếm thì càng phải xem kỹ, vừa rồi em cũng bị đổi mất cục sạc may đem ra bắt đền nó đổi lại cục xịn.
vầng đấy !!! Cục sạc nó ở trong nên kiểm tra cũng khó !!! Mà e thì không biết phân biệt đâu là xịn đâu là fake nữa !!! @@

Ngockhanh689

Xe tải
vầng đấy !!! Cục sạc nó ở trong nên kiểm tra cũng khó !!! Mà e thì không biết phân biệt đâu là xịn đâu là fake nữa !!! @@
Em cũng nhờ người xem thôi. Chư em cũng chỉ biết sơ sơ qua thôi. Giờ hàng hiếm nên hay bị trộn. Mà con nhiêu trường hợp là thơ xe mang xe ra dùng nhưng ko đăng ký xe, đến lúc có người mua họ mới thay lốp tân trang lai rồi mang ra bán , khi khách mua dk vẫn là dk lần 1 .

ta00tt2014

Đi bộ
Vầng...thế về sơn lại lúc a VÀNG a hỏi thj có sao ko cụ ???
Tất nhiên là mất xèng rồi nhưng có lằng nhằng không cụ ???
không sao đâu bác em cũng mua con màu đen về lên sporty đi cũng chả gương gì dừng xe đèn đỏ liền CSGT nó cũng chả bảo gì mình có đổi màu xe đâu vẫn nhận ra xe màu đen trên giấy tờ xe là được

ta00tt2014

Đi bộ
Vầng nhưng hình như Sport xịn bây h chỉ có màu trắng thôi đúng ko cụ ???
em thấy chả có màu nào là kêu chuẩn đâu bác giấy hải quan nó ghi thông tin đấy mua nó cũng cho mình 1 bản photo có con dấu các kiểu là lô hàng nó nhập về đợt đấy bnhieu chiếc và số máy số khung mã màu từng xe mà. nó mà không cho chắc nó đổi màu sơn nên không muốn cho bác 1 bản thôi. màu nào mà dễ bán nó tắm nguyên xe để bay cho nhanh mị

traibn113

Xe hơi
chắc cụ có 4 bánh rồi mua thêm 2 bánh để đi dạo cho mát

tomahocch

Xe tải
Đơn giản. Kinh nghiệm xương máu là cụ cầm tập tiền ném thẳng vào nó.lấy cho a con sh zin từ a->z.a kiểm tra thấy cái gì ko phải hàng nhập a xách tiền về luôn và ngay. Chú biết tính a rồi đấy a ko thích nói nhiều haha cụ mà chơi đẹp thì khác có xe đẹp cụ ạ

Linh_LTZ

Xe tải
Đơn giản. Kinh nghiệm xương máu là cụ cầm tập tiền ném thẳng vào nó.lấy cho a con sh zin từ a->z.a kiểm tra thấy cái gì ko phải hàng nhập a xách tiền về luôn và ngay. Chú biết tính a rồi đấy a ko thích nói nhiều haha cụ mà chơi đẹp thì khác có xe đẹp cụ ạ
b-) cơ mà e thấy cũng đúng ạ !!!

pridehanoi

Xe hơi
Cụ thớt ơi. Đề nghị cụ có ý kiến rõ luôn với mấy cụ đang ngó nghiêng ở ngoài cổng nhé " không chen lấn xô đấy" vào đến nơi thì phải xúc 2 lần để thớt này luôn ở trên nhé. Để mai mốt nhiều cụ biết mà tránh bị thợ chặt chém ợ:bz