Sh lai thập cẩm 2011 2012 đen sport chào buổi sáng - mời các cụ vào chém

cowboy_a76

Xe tải
2012 mà màu đỏ Fer ra đường dễ bị 141 tóm lắm X_X

Mr.Sói

Xe tải
từ ảnh đến đời thường nó là 1 khoảng cách cực kỳ xa xôi cụ nhé ;).
Bộ đèn led theo chiếc màu đỏ thì e thấy là hoàn toàn thực hiện đc...quan trọng chủ xe sẽ chịu chi bnhieu thôi ;))
Về vụ chế cái phần hốc gió của 2k11 vào 2k13 là impossible ...Vì nó là 2 chất liệu nhựa khác nhau--> k hàn vào với nhau đc :D ( ngoại trừ composite nguyên cụm ....)
mà theo ngu kiến của e thì sh 2k13 nó đang yên lành vậy rồi...các cụ đừng tính tới nhét hốc gió vô nó ạhh ^^...Lên sport, như chiếc cuối cùng là quá đủ và đẹp....vì e biết 1 điều là tưởng tượng luôn perfect hơn là thực thế ( sau 3 năm kinh nghiệm phá xe :"> )....CÒn muốn khủng khiếp hơn, các cụ đừng ngại ngần mà phập đồ độ vào xe cho e :))

babyboo14189

Xe tải
từ ảnh đến đời thường nó là 1 khoảng cách cực kỳ xa xôi cụ nhé ;).
Bộ đèn led theo chiếc màu đỏ thì e thấy là hoàn toàn thực hiện đc...quan trọng chủ xe sẽ chịu chi bnhieu thôi ;))
Về vụ chế cái phần hốc gió của 2k11 vào 2k13 là impossible ...Vì nó là 2 chất liệu nhựa khác nhau--> k hàn vào với nhau đc :D ( ngoại trừ composite nguyên cụm ....)
mà theo ngu kiến của e thì sh 2k13 nó đang yên lành vậy rồi...các cụ đừng tính tới nhét hốc gió vô nó ạhh ^^...Lên sport, như chiếc cuối cùng là quá đủ và đẹp....vì e biết 1 điều là tưởng tượng luôn perfect hơn là thực thế ( sau 3 năm kinh nghiệm phá xe :"> )....CÒn muốn khủng khiếp hơn, các cụ đừng ngại ngần mà phập đồ độ vào xe cho e :))
h em nhìn quen con 2012 này quay lại nhìn con 2011 cứ thấy nó nặng nề ko đc hitech như em Sh mới .chế thêm cái hốc gió vào nhìn chả ăn nhập j nữa .còn bác nào thích vẫn có thể làm đc h người ta chế mũ nhựa khá tốt điển hình như con ở Komtum :

Chỉnh sửa cuối:

thienma2312

Xe máy
em làm thử PS chơi thôi cụ nào thích thử chuột bạch con 2012 theo xem có được ko =D>:)) trông cũng tạm tạm :-?
thêm màu đỏ em Update ferrari có cụ nào máu ko
em chưa thấy cụ nào độ sport đỏ sh 2012, em thấy cả các màu khác cũng ok ko riêng j đỏ ạ :-?

đây là nguyên gốc em nó

em lấy ý tưởng từ đây ạ :x

đây là black lai 2011 2012 em làm

bonus thêm cái trắng :
cái màu đen này thì pts vậy chứ ngoài biết làm thế nào giống được như thế

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Sói

Xe tải
h em nhìn quen con 2012 này quay lại nhìn con 2011 cứ thấy nó nặng nề ko đc hitech như em Sh mới .chế thêm cái hốc gió vào nhìn chả ăn nhập j nữa .còn bác nào thích vẫn có thể làm đc h người ta chế mũ nhựa khá tốt điển hình như con ở Komtum :

kính bác 1 ly :). Nhưng e xin đc nói lại là 2 loại nhựa bác đưa ra hoàn toàn khác nhau.
Con ở Kuntum đó là xài 2 phần hốc gió trên vỏ chiếc Future /Wave mới hoặc 1 con gì gì tương tự trong dòng xe số phổ thông của Honda---Đại văn khái là nó là nhựa ABS , Chung chất liệu của mặt nạ trc Sh2k13 :). Còn nếu để chế mủ(tiếng SG ) thì nó chính là hàn nhựa đó bác :). Nhựa PV và ABS k có hàn đc lại cả nhau đâu ạhh ;)
Hitech của Sh mới thì nó là công nghệ bên trong,bác đem so sánh với dàn ngoài thế thì khập khễnh quá :">
Còn đâu thì theo e biết...ngay cả Italoi nó cũng bồ kết 2k11 hơn con mới này ;) mặc dù e rất kết dàn đèn hậu của con mới
E chạy 2k11, đâu có cần chế mủ làm gì đâu bác >:)...Chỉ là thấy bác PTS khủng quá , a-e cứ chạy theo đòi làm nên e vào khuyên đôi 3 câu chân thành vậy thôi :D hehehhe

babyboo14189

Xe tải
con màu đen em thấy khó làm đep nhất ,nếu bịt nốt cái inox đi thì trông tối hết cả đầu xe, có khi để nguyên bản lại hay , chỉ cần sơn đen zàn chân .b-)

Battery_Low

Xe tăng
nhìn chơi phết cụ ợ :))

xeôm2banh

Xe đạp
2012 mà màu đỏ Fer ra đường dễ bị 141 tóm lắm X_X
sao mà bị tóm hả bác ,em tưởng là giấy đăng ký xe vẫn là màu đỏ thì không sao chứ,chứ nếu đi đăng ký đổi màu ng ta vẫn đề là màu đỏ mà ,ai giải thik em với, đang lăn tăn mãi vụ này

babyboo14189

Xe tải
kính bác 1 ly :). Nhưng e xin đc nói lại là 2 loại nhựa bác đưa ra hoàn toàn khác nhau.
Con ở Kuntum đó là xài 2 phần hốc gió trên vỏ chiếc Future /Wave mới hoặc 1 con gì gì tương tự trong dòng xe số phổ thông của Honda---Đại văn khái là nó là nhựa ABS , Chung chất liệu của mặt nạ trc Sh2k13 :). Còn nếu để chế mủ(tiếng SG ) thì nó chính là hàn nhựa đó bác :). Nhựa PV và ABS k có hàn đc lại cả nhau đâu ạhh ;)
Hitech của Sh mới thì nó là công nghệ bên trong,bác đem so sánh với dàn ngoài thế thì khập khễnh quá :">
Còn đâu thì theo e biết...ngay cả Italoi nó cũng bồ kết 2k11 hơn con mới này ;) mặc dù e rất kết dàn đèn hậu của con mới
E chạy 2k11, đâu có cần chế mủ làm gì đâu bác >:)...Chỉ là thấy bác PTS khủng quá , a-e cứ chạy theo đòi làm nên e vào khuyên đôi 3 câu chân thành vậy thôi :D hehehhe
kì công nhở :O như thế là con komtum nó phải cắt 1 con đầu của xe khác xong khoét mặt nạ Sh zồi hàn miếng đầu kìa vào ạ .bây h` em mới biết , lúc đầu em cứ tưởng người ta chế nguyên 1 miếng mặt luôn như thế để lắp vào. mà em đang lo là nước bắn vào ko thoát za đc thì mệt :)) cụ ơi nếu dàn đèn em làm hai bên như con màu đỏ thì em qua đâu để làm ạ , em ở HN T.T . cá nhân em thấy con mới này vẫn hitech hơn kể cả mặt ngoài , làm zải đèn led vuốt zất hiện đại . con 2011 thì trông cơ bắp sport , nếu 2011 đẹ thì em thấy con này là đẹp nhất , trước ước mơ mãi em này