Sh 2015

NoAvatar

Xe tải
Em ở miền tây lận giá chính xác là 89,490 triệu lên dàn áo ý thì thêm 5t nữa. Đắt lòi luôn chứ ko em cũng tậu 1 em rùi
Dàn áo ý ngoài HN bán có 3tr5 bao lắp luôn mà cụ. K nhẽ miền trong lại đắt hơn ngoài bắc em

0rigami

Xe hơi
Các cụ ơi, em đang định lấy xe, mà phân vân không biết lấy Đen hay Trắng thì hơn. Em thích màu đen nhưng không hợp mệnh (em mệnh thổ). Màu trắng thì không hợp nhưng cũng không khắc. Em đang nghiêng về phương án lấy màu trắng nhưng lại nghe nói màu trắng nhanh xuống màu lắm. Các cụ đi qua cho e xin ít lời khuyên với ạ. Vodka em rót sẵn rồi đây :D

Với cả các cụ cho em hỏi luôn là nên dán keo hay phủ nano cho xe thì tốt hơn ạ ?
Màu đen nhìn khỏe khoắn, cứng cáp, che khuyết điểm được của xe. Màu trắng nguyên bản thì nhìn yếu, tuy nhiên độ dán thêm vào thì nhìn vừa sang vừa khỏe thêm được chút, nhưng vẫn ko thể cứng khỏe bằng đen. Em trước khi mua cũng thích trắng, nhưng suy nghĩ sau thời gian dài mà lười rửa hay xuống màu cháo lòng thì quyết lấy đen. Căn bản em đi đường cũng để ý các loại màu xe xem thế nào rồi.

nghiaho

Xe hơi
Các cụ ơi, em đang định lấy xe, mà phân vân không biết lấy Đen hay Trắng thì hơn. Em thích màu đen nhưng không hợp mệnh (em mệnh thổ). Màu trắng thì không hợp nhưng cũng không khắc. Em đang nghiêng về phương án lấy màu trắng nhưng lại nghe nói màu trắng nhanh xuống màu lắm. Các cụ đi qua cho e xin ít lời khuyên với ạ. Vodka em rót sẵn rồi đây :D

Với cả các cụ cho em hỏi luôn là nên dán keo hay phủ nano cho xe thì tốt hơn ạ ?
Quan trọng cụ thích màu nào thôi, màu trắng lên sporty đẹp hơn, nếu đi màu trắng thì 1 là k dán nilon, 2 là dán thì phải chịu khó vài tháng đi dán lại 1 lần, k sẽ bị thành cháo lòng. Màu đen đi đỡ phải chăm sóc hơn.

xichlongck

Xe máy
Dàn áo ý ngoài HN bán có 3tr5 bao lắp luôn mà cụ. K nhẽ miền trong lại đắt hơn ngoài bắc em
Chỗ em ko có chỗ độ bác nên mua sẵn trong head luôn. Có ai ở miền tây biết chỗ nào có giá tốt chỉ em với

xichlo2013

Xe hơi
Màu trắng Sh Việt đi 1 năm là xuống màu cháo lòng nhìn kinh lắm ~X( ( đã kiểm chứng qua mấy người bạn)

NoAvatar

Xe tải
Màu trắng Sh Việt đi 1 năm là xuống màu cháo lòng nhìn kinh lắm ~X( ( đã kiểm chứng qua mấy người bạn)
Cụ k dán thì k bị xuống cháo lòng nhưng lại bị xước xát. Em tính đi dán màu trắng giống màu xe luôn. Xước bóc ra vẫn mới mà k bị xuống màu :D

xichlo2013

Xe hơi
Cụ k dán thì k bị xuống cháo lòng nhưng lại bị xước xát. Em tính đi dán màu trắng giống màu xe luôn. Xước bóc ra vẫn mới mà k bị xuống màu :D
Chuẩn đới, thích màu trắng thì nên dán trắng ( kể cả bản thân xe đã màu trắng) ;;)

NoAvatar

Xe tải
Chuẩn đới, thích màu trắng thì nên dán trắng ( kể cả bản thân xe đã màu trắng) ;;)
Em tính mua xe xong dán trắng mờ. K thì đặt làm bộ tem trùm xe. Chất lừ luôn mà giá mềm
Nếu ở hn thì nên phủ opticoat để giữ nc sơn
Em k muốn động chạm gì đến nước sơn zin đâu ạ. Xảy ra v.đề gì ngại khắc phục lắm :(

blackcatzz

Xe đạp
Dán trắng tức là dán decan màu trắng hả cụ? Chứ không phải dán nilon ạ?

phuongtv_76

Xe container
Em tính mua xe xong dán trắng mờ. K thì đặt làm bộ tem trùm xe. Chất lừ luôn mà giá mềm

Em k muốn động chạm gì đến nước sơn zin đâu ạ. Xảy ra v.đề gì ngại khắc phục lắm :(
E làm chuột bạch rồi cụ, 1 em lx và 1 e sh

NoAvatar

Xe tải
Dán trắng tức là dán decan màu trắng hả cụ? Chứ không phải dán nilon ạ?
Đúng cụ ạ. Cụ thích dán bóng giống màu sơn hay nhám mờ cho sport cũng đc. Khi nào chán hoặc xước thì bóc ra. K thì cụ tìm hiểu các shop làm tem trùm xe ý. Thiết kế hình theo ý cụ. Dán trùm xe luôn. Vừa thẩm mĩ cừa chống xuớc :D

xichlo2013

Xe hơi
Các cụ ở đây có ai biết độ đèn Led cho Sh ở Hn ngon bổ rẻ ko chỉ cho em cái, thankiu \m/