Sh 2015

tuan_hl90

Xe hơi
Cụ định mua ở đâu. E ở phúc yên . Head báo 73,5 dán chống xước. E trả 73 k dán họ k nghe.
Chắc e mua của cụ PHƯƠNG HÀ. K thì lên honda TRẦN NHẬT DUẬT xem rổ giá thế nào. Sag thág xem ngày đẹp r chén cụ ạ hề hề

Demon197

Xe hơi

Chiều nay em lấy xe rồi các cụ nhé, head hà nội, em lấy xanh lam 150cc giá 87t. Có 1 cụ mua cùng lúc với em màu đen không thèm mặc cả luôn phải trả 88,5 triệu cho màu đen :)):))
Mừng cụ chủ nhé!! Nhưng xe cụ là xanh lục cụ ạ :))

Rockyman

Xe hơi
Các cụ chấp nhận bị đội giá thì cứ xúc nhanh luôn cho nó hot, thoả đam mê. Mình vẫn quyết nằm vùng chờ hạ nhiệt và chỉ chấp nhận mua không cao hơn giá để xuất nhiều thì mới xúc được. 7 chai chênh lệch đó mua sữa cho con uống 3 tháng không hết ^#(^

Asmye

Xe tải

Chiều nay em lấy xe rồi các cụ nhé, head hà nội, em lấy xanh lam 150cc giá 87t. Có 1 cụ mua cùng lúc với em màu đen không thèm mặc cả luôn phải trả 88,5 triệu cho màu đen :)):))
Mừng cụ có vợ hai trẻ đẹp :)) còn về mầu chắc em nghĩ nó liên quan tới phối màu cho xe thì phải : Xe trắng phối hồng hello kitty là hợp hơn cả , xe đen phối đỏ , xe xám phối xanh dương , xanh dương phối trắng , xanh lục phối thực sự khó đấy cụ ạ . Vì thế mới ra chuyện xe đen nó đắt hơn vì nó dễ phối màu và nhìn nó lại thể thao

bandieuhanh

Xe hơi
Em là Em mê rồi đấy, nhưng cứ chờ cho hạ nhiêt chút rồi mua cho đoàng hoàng!

Litden

Xe tải
Em mới mua được sh 125i bản mới 2015 giá 73tr chẵn các cụ ạ. Rẻ hơn được 2tr so với giá 75tr ban đầu...!!! Hehe

Kent Bello

Xe máy
Các cụ chấp nhận bị đội giá thì cứ xúc nhanh luôn cho nó hot, thoả đam mê. Mình vẫn quyết nằm vùng chờ hạ nhiệt và chỉ chấp nhận mua không cao hơn giá để xuất nhiều thì mới xúc được. 7 chai chênh lệch đó mua sữa cho con uống 3 tháng không hết ^#(^
Cụ muốn mua giá gốc thì cụ phải là nhân viên honda hoặc có ông chú ở honda =)))

HungVu07

Xe hơi
1 thanh niên có ông chú ở Honda cho biết thêm =))

Litden

Xe tải
Cụ mua ở đâu vậy?
Mình mua ở đà nẵng bạn ah...125i 73tr là được rồi, em nghe. Nói cuối tháng này về lô mới trong kế hoạch 9000 xe có khi gía còn giảm nữa còn 70 thôi cụ ah, nhưng máu quá mua luôn 73 tr.

Asmye

Xe tải
Mình mua ở đà nẵng bạn ah...125i 73tr là được rồi, em nghe. Nói cuối tháng này về lô mới trong kế hoạch 9000 xe có khi gía còn giảm nữa còn 70 thôi cụ ah, nhưng máu quá mua luôn 73 tr.
Cụ ơi , ngày trước em cũng máu như cụ , cụ ạ . Nhưng đến lúc đi rồi mới hiểu ra : chưa là của mình thì khát khao , là của mình rồi thì thấy nó bình thường vãi ra . Em đi giờ em chả phân biệt được giữa đi wave và đi Sh nữa . Chỉ có người ngoài nhìn vào biết em đi xe gì thôi chứ bản thân em chả còn quan tâm mình đang cưỡi cái gì nữa :))

Litden

Xe tải
Cụ ơi , ngày trước em cũng máu như cụ , cụ ạ . Nhưng đến lúc đi rồi mới hiểu ra : chưa là của mình thì khát khao , là của mình rồi thì thấy nó bình thường vãi ra . Em đi giờ em chả phân biệt được giữa đi wave và đi Sh nữa . Chỉ có người ngoài nhìn vào biết em đi xe gì thôi chứ bản thân em chả còn quan tâm mình đang cưỡi cái gì nữa :))
Thì chính cái người ngoài nhìn vào đó cụ ạ vì vậy em mới mua sh chứ cũng đang hài lòng với wave tàu, phần dù sau khi đi một chiếc sh đi giao thiệp làm ăn nó vẫn được yêu mến hơn là đi wave tàu, người việt nam mình có tâm lý như vậy nên honda sh nó mới có giá, vì thú thật dân mình còn nghèo quá, không phải ai cũng đủ đk mua sh đi cả đa phần là đi exciter và ab cũng đã ok lâm rồi, vậy nên nó mới sinh ra tâm lý sh là cao cấp dùng iphone là nhà giàu, chứ thật ra ở các nước giàu 2 thứ này bt vãi, vì sao vì nước mình còn nghèo, dân thu nhập tháng có 3 triệu lấy đâu ra mua sh iphone, như ở quê em tỉnh nghèo cả xóm có mỗi một chiếc sh còn lại ab wave exciter, vậy nên thằng đi sh nó chảnh nó được nhìu em thích, thích phải vì thích nó mà vì mấy em gái đú thích sh thích đc ngồi lên sh cho biết, chú còn ra thành phố dân giàu họ đi mescedes, bmw, trở lên, toyota cũng bình dân, nhưng vì sao toyota vẫn bán chạy, vì đơn giản nó bền chắc, rẻ hốn với bmw mes, ngay cả những người giàu họ còn như vậy nên nước việt ta vẫn còn nghèo lắm, với đa số con gái quê ra thành phố bây giờ sh vẫn là cao cấp là nhà giàu, dù thật sự nó ko còn nhìu ý nghĩa như cách đây 10 năm, bây giờ sh nó bình dân lắm rồi, nhưng với đa số thanh niên nhà bình thường sh vẫn còn trọng lượng cựu vương nhưng vẫn còn hào quang sau một thời gian nó mới mất đi hẵn,,,,!!!

tanthanhvan123

Xe hơi
không có thì ức có rồi tì tức . quá là điều bình thường luông

Quân Michel

Xe đạp
Mấy hôm nay ngày nào e cũng đi qua cường ngân trần nhân tông và khâm thiên, thấy SH để nhiều lắm đủ các màu các cụ ạ =)) chắc bán đc ít hay sao mà thừa xe nhiều quá, có cụ nào đi khảo giá chưa báo lên cho ae biết với 8-}

Kent Bello

Xe máy
Thì chính cái người ngoài nhìn vào đó cụ ạ vì vậy em mới mua sh chứ cũng đang hài lòng với wave tàu, phần dù sau khi đi một chiếc sh đi giao thiệp làm ăn nó vẫn được yêu mến hơn là đi wave tàu, người việt nam mình có tâm lý như vậy nên honda sh nó mới có giá, vì thú thật dân mình còn nghèo quá, không phải ai cũng đủ đk mua sh đi cả đa phần là đi exciter và ab cũng đã ok lâm rồi, vậy nên nó mới sinh ra tâm lý sh là cao cấp dùng iphone là nhà giàu, chứ thật ra ở các nước giàu 2 thứ này bt vãi, vì sao vì nước mình còn nghèo, dân thu nhập tháng có 3 triệu lấy đâu ra mua sh iphone, như ở quê em tỉnh nghèo cả xóm có mỗi một chiếc sh còn lại ab wave exciter, vậy nên thằng đi sh nó chảnh nó được nhìu em thích, thích phải vì thích nó mà vì mấy em gái đú thích sh thích đc ngồi lên sh cho biết, chú còn ra thành phố dân giàu họ đi mescedes, bmw, trở lên, toyota cũng bình dân, nhưng vì sao toyota vẫn bán chạy, vì đơn giản nó bền chắc, rẻ hốn với bmw mes, ngay cả những người giàu họ còn như vậy nên nước việt ta vẫn còn nghèo lắm, với đa số con gái quê ra thành phố bây giờ sh vẫn là cao cấp là nhà giàu, dù thật sự nó ko còn nhìu ý nghĩa như cách đây 10 năm, bây giờ sh nó bình dân lắm rồi, nhưng với đa số thanh niên nhà bình thường sh vẫn còn trọng lượng cựu vương nhưng vẫn còn hào quang sau một thời gian nó mới mất đi hẵn,,,,!!!
Cụ bảo Việt Nam nghèo là cụ hơi nhầm đấy , siêu xe về Việt Nam thuế gấp 2 3 lần các cụ ấy vẫn chơi như thường đấy nhá =))) ở châu âu đi xe hơi là chủ yếu nhưng nói về đi sh thì Việt Nam mình đánh thuế nên giá cũng cao hơn châu âu đấy cụ nhé =))) Em là e k nghĩ Việt Nam nghèo đâu ạ :v Còn SH giá nó cao nhất trong dòng tay ga đương nhiên là nó ngôi vương rồi... nhất là điều kiện đường xá như hà nội, chật hẹp . Cụ ngồi ô tô mấy tiếng mới về đến nhà nổi. Nên ở hà nội xe máy mới là phương tiện chủ yếu... Em chả phải nhà giàu nhưng em tự kiếm tiền tự mua được và em thấy nó rất bền và ăn rất ít xăng ... ít hơn nhiều so với con nouvolx trước em đi ấy ạ. Nên k thể nói cứ sh là nhà giàu. Người ta muốn mua chiếc xe bền , k tốn xăng, ít hỏng vặt , cao ráo cũng là điều bình thường thôi cụ :D

Chỉnh sửa cuối:

Walls

Xe hơi
bảo xin việc nộp hồ sơ quen biết thì còn được chứ mình bỏ tiền ra đi mua hàng mà phải nhờ cậy nhân viên honda hay ông chú ở honda. nghe mà nẫu mề. nghỉ nhé. mình là người tiêu dùng. 1 đất nước tiến bộ được thì phải dẹp bỏ đi những mảng tối như này!