Sh 2015

Quân Michel

Xe đạp
nó có sản xuất đến 100.000 xe cũng thế thôi cụ ạ, đại lý nó nhập ít để tăng giá thì bác làm thế nào dc nó :v :v
Nhập ít bán ít thì bên hãng nó thúc vào đít ấy bác ạ, sản xuất ra nhiều mà bán nhỏ giọt thi ai để im cho bác thế, ko nhớ có đợt sh ế quá phải bán dưới giá đề xuất 1tr để chạy doanh số à :v

Rockyman

Xe hơi
Nhập ít bán ít thì bên hãng nó thúc vào *** ấy bác ạ, sản xuất ra nhiều mà bán nhỏ giọt thi ai để im cho bác thế, ko nhớ có đợt sh ế quá phải bán dưới giá đề xuất 1tr để chạy doanh số à :v
Chuẩn đấy cụ. Thằng bạn nó mua hồi 2013 còn rẻ hơn giá hãng đến 2tr. Mấy thằng Head toàn vay tiền ngân hàng kinh doanh, bán không chạy không đủ tiền trả lãi + phí mặt bằng. Sure là sẽ phải giảm dần thôi. Giờ cứ để các cụ có dk hưởng trước đi vậy ^:)^

trunghieu1002

Xe đạp
Ko biết có cụ nào rành 2 ngón test thử cái smart key chưa, ko biết có smart thật ko ạ? :D
Với cả ko hiểu nếu đánh chìa khoá thì ntn hả các cụ?

HungVu07

Xe hơi
Tình hình là cái chuông báo chống trộm có vấn đề các bác ạ. Em bấm nút báo chống trộm xong lại rung cái xe. Xe hú khoảng 20s xong ngưng. Em lại dắt xe đi vòng vòng còi vẫn hú. Em thấy rất ok. Sáng ra người nhà em đụng vào xe dắt tới dắt lui chẳng thấy hú nữa. Ko lẽ báo động có quy định thời gian à :|

ntl

Xe hơi
Tình hình là cái chuông báo chống trộm có vấn đề các bác ạ. Em bấm nút báo chống trộm xong lại rung cái xe. Xe hú khoảng 20s xong ngưng. Em lại dắt xe đi vòng vòng còi vẫn hú. Em thấy rất ok. Sáng ra người nhà em đụng vào xe dắt tới dắt lui chẳng thấy hú nữa. Ko lẽ báo động có quy định thời gian à :|
Nghe cụ nói thì e càng quyết tâm chờ thời gian nữa cho giá hạ. Nếu xe có lỗi j để hãng nó chỉnh chọt cho vậy

HungVu07

Xe hơi
Nghe cụ nói thì e càng quyết tâm chờ thời gian nữa cho giá hạ. Nếu xe có lỗi j để hãng nó chỉnh chọt cho vậy
Để em xem sách hướng dẫn sử dụng. Mấy tay kĩ thuật ở head còn gà mờ nói gì em. Em nghĩ chắc do chưa sử dụng rành thôi.

ntl

Xe hơi
Thưa các bác. Em ở brvt. Head Đại Hải. Giá chưa biển là 87 các bác ạ. Do chỗ quen biết chứ khách vào hỏi thì 89.5, xe honda vẫn có chiếc lỗi nên các bác đi mua nhớ dắt theo thợ cứng đi xem.
Cụ có thể nhờ ô a hướng dẫn vụ check lap đc k a?

tanthanhvan123

Xe hơi
Tình hình là sáng nay em đã rước em nó về. Tổng thiệt hại là 92 củ cả giấy + biển số. Khi đi xem xe em có dẫn theo ông anh chuyên về tay ga. Khi coi Head đầu tiên phát hiện 1 chiếc màu đen bị lỗi sơn nếu nhìn chéo góc sẽ thấy. Đến phần láp ông lắc cái bánh sau rồi nghe gì đó ko rõ và phán xe này láp sẽ kêu. Em giao hẹn với tay quản lí nếu đổ xăng vào thử, xe kêu em ko lấy. 2 bên đồng ý và thử xe. Kết quả kêu cọc cọc thật các bác ạ. Em lượn luôn qua Head khác vớt được 1 em màu đen ko thể nào chuẩn hơn. Cảm giác chạy bốc và êm. Em đang rodai nên cũng chưa dám kéo. Phần chìa khoá hoạt động rất mượt mà. Chờ đến hôm thay nhớt em sẽ đưa ra thêm nhiều phần chi tiết hơn. Nợ các bác vài tấm hình. Xe dơ quá chưa chụp....

Lắc thế nào vậy cụ ?. Chỉ giáo để em còn tránh với!

tanthanhvan123

Xe hơi
Lắc thế nào thì đó là nghề của thợ nên em cũng chịu bác ạ. Bác thử hỏi mấy ông chuyên về tay ga xem
Nếu em có chuyên gia rồi thì hỏi cụ chi. Cụ hỏi thợ cụ xem bác thợ đấy tả ntn? Anh em trên này chẳng ai muốn mua con xe bị lỗi

zsmj

Đi bộ
e 1m7 60kg đi sh này ổn ko mấy cụ, thấy yên hơi cao 799mm nên hơi ngại ợ

Whitetiger

Xe tải
Xe vẫn it và có vẻ cũng it người sẵn sàng mua chênh 7,8 củ. Đợi thêm thời gian cho hết hot về giá nhà máy thì múc.

ngokietquan

Xe đạp
- trong chờ từng ngày để no off giá , hôm nay mặc cả được còn 89.5 mà ko có màu trắng , muốn giá 88 thì đặt cọc nữa tháng sau có xe . Có bác nào ở HCM mua ở head nào giá tốt hơn nữa không la lên để anh e hưởng ứng với .

Litden

Xe tải
He chiều nay em mới cọc được giá 73 triệu chưa giấy tờ cho sh 125 bản màu xanh lam mới...hé hé mua rẻ hơn được 2 triệu các bác cứ yên tâm tầm 1 tháng nữa xe về nhiều là giá nó hạ ngay giá cao ko ai mua thì bắt buộc head nó phải hạ tăng doanh số thôi, vì mỗi head đều có kí cam kết doanh số với hãng cả.
Còn xe mới ra công nghệ mới có smart key đang hot lại về mỗi số lượng ít mà mới sau tháng ngâu khách mua tăng nhiều tăng giá là đuơng nniên em mặc cả kì kèo cũng rẻ được 2 triệu đấy thôi 2 ngày nữa xe về lấy xe sẽ làm report cho các cụ chiêm ngưỡng. Tiếc là em thích màu đỏ đun nhưng tìm mãi đại lý cũng ko cơ chỉ cơ màu đỏ bầm già chát thanh niên thích màu đỏ đun mà ko có thôi đành chơi màu xanh lam mới ra cho mới...hé hé kính các cụ một ly...!!!
Qk còn giá 150 thì em hỏi là 88 chưa trả giá chắc cũng đc 1-2 tr tuỳ đàm phán của mỗi người. Nhưng em nghĩ nếu các cụ ko nôn thì nên đợi 1 tháng nữa xe về nhiều dư xe ko ai mua giá nó hạ ko khéo còn 70 bản 125 ấy chứ hehe