SH 2012 trắng Sporty

trangiangkt

Xe tải
Thôi một lần lỗi lầm bỏ qua, lần sau đừng tái phạm được cụ nhẩy :D.Ở đời ai chả có làn lầm lỡ...
Cuộc đời em lầm lỡ không biết bao nhiêu lần rồi, đếm không xuể...Bác nói làm em chạnh lòng :(
vodka cho bác trẻ trâu :)) của đau con xót thì ai mà chả phóng hả bác :)) thoát đc là tốt rồi bác ơi :D
Em hối hận vì hành động đấy lắm, bứt rứt vô cùng, định quay lại nộp phạt, tại muộn làm rồi....Nên thôi!
bác trangiangkt cho em hỏi lúc sơn vành với thụt xe, hàng bác làm ng ta tháo ở đấy hay bác tháo đem đến vậy? em cũng đang định đi sơn đen đây
Mình đi xe đến thợ nó tháo cho mình cụ ah

quan trọng là cụ ý nói xe Sh 2012 nó bốc ntn :)) nhưng công nhận xe cụ tít phóng đc vài giây mà quay lại thấy 2 chú kia chỉ là 1 chấm vàng thì phải nói cụ là 1 dân tổ về hưu =))
Vâng, em cũng 1 thời tóc xanh đỏ...Với con wave chiến mài vài số thứ trên mặt đường rồi cụ ạ ;)
Cụ chủ cho em hỏi cái chỗ dải đèn led và đèn báo định vị cụ dán hay sơn hay làm ntn đấy ạ. Cụ làm như thế nào mà em thấy nhìn nó đen xì, đến lúc bật đèn nó vẫn sáng ạ. Chỗ em khoanh mầu đỏ ý ạ. Xe cụ nhìn ngon quá =P~
Dán nilon trong cụ ạ ;)

LXie

Xe tải
Đề can trong mầu đen mà thím ;;), nhớ chọn decan xịn chút nhé, loại chịu nhiệt ấy, vì hay phải để pha
Còn xi nhan thích thì dán cùng loại, k thì chơi loại rẻ hơn xíu
Thanks cụ nhiều. Càng nhìn em càng thấy cái đầu nó cũng đẹp cụ ạ. Có mỗi cái đèn báo định vị là ko ưng( nhìn hơi giống râu quặp:)) ). Quả này em phải làm cái decan mầu đen như thế này mới đc. Mà dán cái decan bên trong mầu đen thì đèn báo vẫn nhìn thấy đúng không cụ

vipkoj

Xe máy
thế này thì phải tháo tung con xe ra phải ko các bác

cowboy_a76

Xe tải
Cụ nào độ lại cái dải đèn led đi :D

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Rất kết cụ chủ, sáng tạo, nhã nhặn và fun nữa...vodka cụ

Minh6789

Xe hơi
Cụ chủ cho hỏi dán decal chỗ 2 dải đèn LED ý. có loại decal nào màu khói hơi đen đen k ạ. vì e thấy đen quá nhìn nó kì kì mà đi buổi tối đèn nó k rõ

xedap_dien

Xe hơi
Có đồng chí nào Make up cho SH VN 2012 màu đen chưa?? Up lên cho mọi người học hỏi nào.

kiemma

Đi bộ
Tình hình là sau bao ngày ấp ủ thì cuối cùng em nó cũng đã trưởng thành, cứng cáp hơn.

Mời các cụ thưởng lãm và góp ý thêm cho em.

Đầu tiên là phần đuôi, phần mà em kết nhất.

#1: Nhìn từ đằng sau:

SH2 by trangiangktqd, on Flickr

#2 Xiên xiên tí:

SH3 by trangiangktqd, on Flickr​

#3: Đẹp nhất và em thích nhất là phần này:

SH6 by trangiangktqd, on Flickr

Tiếp theo là đến phần đầu xấu xí, em chả ưng mấy.

#4 : Chóa đèn:

SH7 by trangiangktqd, on Flickr

#5 : Nhìn trực diện từ đằng trước

SH5 by trangiangktqd, on Flickr​

#6: xiên xiên tí :

IMAG0133 by trangiangktqd, on Flickr

#7 : Xiên xiên cả xe:

SH4 by trangiangktqd, on Flickr​

#8: So với lúc chưa độ:

bf by trangiangktqd, on Flickr

Và đây, cuối cùng là 1 cái nhìn tổng thể về em nó từ bên hông ;x

SH1 by trangiangktqd, on Flickr

Anh oi, anh ở Hà Nội a? Nếu anh rảnh cho em xin sdt em mang qua mời anh cafe rồi anh tư vấn em con xe với

koolnet

Xe tải
Xe độ lên tí trông cứng phết. Pha không nên dán, đi 1 thời gian nhẹ thì nứt chân chim, nặng thì chảy nhựa mặt pha như kiểu trùm áo mưa lên ấy.

ninhhip89

Xe máy
Clip tham khảo : http://www.youtube.com/watch?v=Fr1kMDTmOTA
Hướng dẫn sử dụng:
+ Cắt cuộn decal thành 4 đoạn bằng nhau (mỗi đoạn ~1m50).
+ Chọn điểm tựa của dụng cụ cho thích hợp với từng loại vành.
+ Dán chậm và cẩn thận. Sẽ dễ dàng hơn nếu sử dụng chân chống nâng hoặc các thiết bị nâng bánh xe.
Lưu ý: Decal 3M rất dính, có thể gây tróc sơn (nếu muốn bóc nên dùng máy sấy)

Bác nên đọc rõ thông tin

Klinky

Xe tải
Xe độ lên tí trông cứng phết. Pha không nên dán, đi 1 thời gian nhẹ thì nứt chân chim, nặng thì chảy nhựa mặt pha như kiểu trùm áo mưa lên ấy.
Vậy sơn đen mờ lên pha luôn thì sao hả thím ???, liệu có tốt hơn dán ?

trangiangkt

Xe tải
Từ đợt đi cái Su hào này, chả hiểu sao em đen thế các bác ợ. Hôm nay đi đường rẽ phải quên ko si nhan, thế là có 1 anh tóa vàng chạy ra chỉ chỉ cái gậy, lúc đấy em lại đang mải ngắm em mặc quần đùi, áo 3 lỗ đi em bơ ti bên cạnh, tóc xoăn vàng chấm lưng, lại đeo 1 cặp kính râm, môi tô son đỏ sẹc si, ko để ý đến anh rao thông chỉ gậy vào mình. nên em cứ vít ga đuổi theo em kia, đến lúc đứa bạn ngồi sau bảo em mới biết, quay lại thấy chú ấy đang nhìn em hằm hằm, em lại phải " Cười duyên 1 cái rùi đi tiếp' . Haizzz, lại 1 lần trọi dưa rồi :(

Maserati90

Xe tải
Từ đợt đi cái Su hào này, chả hiểu sao em đen thế các bác ợ. Hôm nay đi đường rẽ phải quên ko si nhan, thế là có 1 anh tóa vàng chạy ra chỉ chỉ cái gậy, lúc đấy em lại đang mải ngắm em mặc quần đùi, áo 3 lỗ đi em bơ ti bên cạnh, tóc xoăn vàng chấm lưng, lại đeo 1 cặp kính râm, môi tô son đỏ sẹc si, ko để ý đến anh rao thông chỉ gậy vào mình. nên em cứ vít ga đuổi theo em kia, đến lúc đứa bạn ngồi sau bảo em mới biết, quay lại thấy chú ấy đang nhìn em hằm hằm, em lại phải " Cười duyên 1 cái rùi đi tiếp' . Haizzz, lại 1 lần trọi dưa rồi :(
Bác thật là pro và vui tính:D.Ko nhìn thằng...mà bác vẫn né đc:x.bao giờ có điều kiện bác chỉ cho e vài chiêu nha:D

Mr.Sói

Xe tải
Ốp bô nó mạ sáng nên ko sơn được bác ạ,, thanks bác góp ý :)
Xe đẹp lắm bác :)). Dù ai nói gì thì nói, k bỏ vài tr làm con xe đẹp hơn như này...thì các câu nói đều là hùa bầy đàn=)))
p/s : ốp pô đó bác bọc giấy carbon là ok :)